Mẫu sổ: Sổ chi tiết theo dõi tạm ứng

• Thread starter BinhLeClick007
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Mẫu sổ sách kế toán rất khó kiếm trên mạng, chắc bởi vì người ta sợ ai cũng có thể in ra được, còn ai mua sách kế toán mà xài cơ chứ! Đành tốn tí tiền mà mua vậy nhé!

Tài khoản tạm ứng không có mẫu sổ riêng mà bạn phải lấy từ Số chi tiết tài khoản (dùng chung cho các tài khoản không cần sổ chuyên biệt). Nhớ gắn cho nó một cái tên ngoài bìa là 141 nhé!

Cách ghi thì không có gì đặc biệt cả, như các sổ kế toán chi tiết khác thôi.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Mẫu sổ sách thiết kế bằng Excel đã có trên Thư viện và cũng tạm đầy đủ, bạn hãy vào đó tham khảo. Gồm các mẫu sổ theo hình thức NKC và CTGS cùng các BC cần thiết

B

BinhLeClick007

Guest
Mình đã tìm trên mạng lẫn ở Shop rồi, đồng thời có search ở thư viên trước khi xuất chiêu cuối cùng là :"Hỏi ý kiến các Pác" đấy !

Mình sẽ lấy Sổ chi tiết TK và bỏ thêm chút ít gia vị nữa để ra SP vừa ý (hihihihihi !!!)

Cảm ơn các huynh !

N

ngochan2000

Guest
28/5/11
5
0
0
45
ha thinh
tam ungt

công ty mình cho anh A tạm đi công trình 10tr. anh sử dụng cho công trình như mua vật liệu hết 8tr còn 2tr anh A lại đưa cho Anh B cùng mua vật liệu và tạm ứng cho nhân viên giờ mình ko biết hoạch toán vao sổ như thế nao cả? mong anh chị giúp với. anh chi nào có mẫu gửi qua mail cho em với

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA