Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

mấy anh em mình tụ tập làm bữa đi các bác, làm trong ngành có cơ hội giao lưu ạ!

Chuẩddayaas.Mình đồng ý cả 2 tay. TỔ chức một bữa liên hoan để anh em gặp mặt nhau. Về sau còn chạm mặt nhau nữa chứa. Em mà rớt em đi buôn lậu thì có mối QUAN HỆ TOÀN HẢI QUAN RỒI :))

m thi vào tổng cục bạn ạ. hix, cứ tưởng nó up điểm, lại vào đc bth rồi
mÌNH CŨNG VÀO TỔNG CỤC NÀY. HÊ HÊ CÓ ĐỒNG CHÍ CÙNG HỘI RỒI

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

Chuẩddayaas.Mình đồng ý cả 2 tay. TỔ chức một bữa liên hoan để anh em gặp mặt nhau. Về sau còn chạm mặt nhau nữa chứa. Em mà rớt em đi buôn lậu thì có mối QUAN HỆ TOÀN HẢI QUAN RỒI :))

mÌNH CŨNG VÀO TỔNG CỤC NÀY. HÊ HÊ CÓ ĐỒNG CHÍ CÙNG HỘI RỒI

Câu trên với câu dưới của bác đá nhau bôm bốp đấy :D

M

Meixiang89

Sơ cấp
8/7/12
29
0
0
HGCP

Sai lầm của bạn đấy khi không gọi điện đấy bạn ạ, mình thấy có bạn hôm thông báo không có danh sách.( có nộp hồ sơ) nhưng vẫn đến thi và vẫn có điểm thi mà.
anh em diễn đàn cho mình mạn phép hỏi điều này dc ko.
m có biết 1 bạn khi đi nộp hồ sơ xét tuyển thì ở cục thu hồ sơ và lệ phí bình thường, nhưng khi thông báo danh sách thì k có tên trong danh sách mà k hề biết lý do, ko ai gọi báo hồ sơ ko đủ đk hay gì.
m bảo sao ko gọi hỏi thì bạn đó bảo "ôi dào, con kiến mà kiện củ khoai, tốn thời gian"
ko biết liệu có phải khâu nộp hs đã ABC rồi ko? nhưng nhiều bạn nói k quen biết vẫn nộp bt, ko vđ gì. chả hiểu sao nưa.
mọi ng cho xin ít kn để nếu lần sau m có đk còn biết đường hì
bạn meixiang89 phát biểu nhé
có bạn haphuhomnay cung xét tuyền ko biết bạn ấy tn

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Câu trên với câu dưới của bác đá nhau bôm bốp đấy :D
mIHF BẢO MÌNH Ở ĐẮC LẮC CHỨ MÌNH CÓ BẢO MÌNH THI Ở ĐẮC LẮC ĐÂU BÁC VINAPHONE NHỈ......

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

kết quả như nào rùi chị, đi qua tchq chỉ mún vào, hoành tráng quá :)
bẠn giant525 thi tp hcm đúng khong nhỉ. Khi nào anh em làm bưa cơm thân mật đi cả nhà ơi

C

chuadaudauyeu

Sơ cấp
17/8/12
17
0
0
hà nội

Sai lầm của bạn đấy khi không gọi điện đấy bạn ạ, mình thấy có bạn hôm thông báo không có danh sách.( có nộp hồ sơ) nhưng vẫn đến thi và vẫn có điểm thi mà.

ừ. hay vậy nhỉ. tại mình thấy hs xét tuyền ít nên cũng thấy nghi nghi, mình có bảo là cứ gọi điện đi thì bạn ấy nghe vẻ bi quan. nói là chả quen biết gì. hôm đi nộp hồ sơ thấy đông bạn nộp khi, khi nộp ng ta cũng kiểm tra hs này kia thế mà sau 1 hồi ko biết cục làm gì lma hôm thông báo danh sách còn có 9 ngưòi (nếu nhớ k nhầm) nên chán ko muốn hỏi han gì nữa,

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

ừ. hay vậy nhỉ. tại mình thấy hs xét tuyền ít nên cũng thấy nghi nghi, mình có bảo là cứ gọi điện đi thì bạn ấy nghe vẻ bi quan. nói là chả quen biết gì. hôm đi nộp hồ sơ thấy đông bạn nộp khi, khi nộp ng ta cũng kiểm tra hs này kia thế mà sau 1 hồi ko biết cục làm gì lma hôm thông báo danh sách còn có 9 ngưòi (nếu nhớ k nhầm) nên chán ko muốn hỏi han gì nữa,
Sao bạn của bạn lại bi quan thế nhỉ. không thấy tên thì phải thắc mắc chứ .... bó tay.

M

Meixiang89

Sơ cấp
8/7/12
29
0
0
HGCP

Chỗ mình lấy 10 mà vẫn 20 hs nộp bt, vẫn ôn thi và học như bt bạn a

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

mIHF BẢO MÌNH Ở ĐẮC LẮC CHỨ MÌNH CÓ BẢO MÌNH THI Ở ĐẮC LẮC ĐÂU BÁC VINAPHONE NHỈ......

Sao lại lôi bác vinaphone vào đây :D
Ý e là câu trên bác bác trật mà câu dưới lại cbi lập vây cánh ấy mà ;))

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

hết ngày rồi. Tối nay phải mua thêm 1 vi thuốc trợ tim uống mới được. Mai không biết như thế nào đây. Lo lắng và hồi hộp quá .....

sao lại lôi bác vinaphone vào đây :d
ý e là câu trên bác bác trật mà câu dưới lại cbi lập vây cánh ấy mà ;))
đã biết trượt hay đỗ đâu mà bạn .. Dang đứt tìm từng giờ nè

APPLE CHUẨN BỊ RA IPHONE MỚI RỒI http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/...an-bi-ra-iphone-gia-re-tu-99-usd-2410834.html
MÀ HẢI QUAN VẪN CHƯA BIẾT ĐIỂM PHÚC KHẢO :D

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

bẠn giant525 thi tp hcm đúng khong nhỉ. Khi nào anh em làm bưa cơm thân mật đi cả nhà ơi
ờ, m ng bắc nhưng thi tphcm, âu cũng là cái số of m rồi :), lên lịch off fat đi mọi người!

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Chào cả nhà em về đây .. Về nhanh không lạnh

ờ, m ng bắc nhưng thi tphcm, âu cũng là cái số of m rồi :), lên lịch off fat đi mọi người!

đơị có kết quả phúc khảo bác nhé. Em ủng hộ vụ này

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA