Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Thế khoản tầm hôm nào thi có thê bá,cưs hóng thế này khó chịu quá :wall:
Đ/c Trần bảo là 15/1 đấy... Đúng là Đời là một bể khổ. Có khi toi rồi vẫn chưa hết khổ .....

liệu có phải do hum qua nhà mình f5 nhiều quá ko nhể :029:
Hê hê, chắc chắn là do Em gái này rồi ....

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

Bác này kinh nhỉ ..... gì cũng biết .....

cháu bác Vũ Ngọc Anh, phó tổng cục trưởng thì gì chả biết, trên này toàn tay to không à, cháu Bác Hiền, Cháu bác Túc có cả :v

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

cháu bác Vũ Ngọc Anh, phó tổng cục trưởng thì gì chả biết, trên này toàn tay to không à, cháu Bác Hiền, Cháu bác Túc có cả :v
Hê hê, có khi có cả cháu họ nhà Bác Huệ nữa ấy chứ ..............

chấm thi mùng 9 phải xong rồi, còn đang ngâm ở đâu, vì lí do gì thì có giời biết!
Giời chưa chắc đã biết đâu bạn Giang à ...

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

Hê hê, có khi có cả cháu họ nhà Bác Huệ nữa ấy chứ ..............

Giời chưa chắc đã biết đâu bạn Giang à ...

theo dõi từ hồi tháng 9 tới tận bây giờ, e chưa thấy ai tự xưng cháu bác Huệ cả :)). Nói xong câu này, kiểu gì cháu Bác Huệ cũng xuất hiện cho coi :D

xzxwonbinxzx

xzxwonbinxzx

Sơ cấp
28/9/10
45
0
0
39
da nang

Nhỡ đâu có cả cháu bác Thanh xuất hiện thì bỏ mẹ =))

tranketoan

tranketoan

Trung cấp
1/7/12
146
0
16
Sai gon

Không phải cái gì cũng biết, mà tại quen với môi trường quan chức rồi, thứ 6 nào mà mấy ổng chả đi họp từ cấp nhỏ cho tới cấp lớn. Không tin các bác xuống phường xem, hôm nay có gặp được chủ tịch phường không?
Tôi nghe nội bộ bảo là 15/1 nhưng mới update thì có thể lâu hơn. Do có người thưa gửi gì rồi. Có 24 lá thư gửi lên Tổng Cục Trưởng thưa gửi về vấn đề thi cử cũng như chấm thi. Nên các bác trên đó đang xử lý.

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Không phải cái gì cũng biết, mà tại quen với môi trường quan chức rồi, thứ 6 nào mà mấy ổng chả đi họp từ cấp nhỏ cho tới cấp lớn. Không tin các bác xuống phường xem, hôm nay có gặp được chủ tịch phường không?
Tôi nghe nội bộ bảo là 15/1 nhưng mới update thì có thể lâu hơn. Do có người thưa gửi gì rồi. Có 24 lá thư gửi lên Tổng Cục Trưởng thưa gửi về vấn đề thi cử cũng như chấm thi. Nên các bác trên đó đang xử lý.
Ôi trời ơi, khi nào mới biết kết quả đây hả trời........ Ôi giàng ơi.

B

banhph0ng

Trung cấp
10/3/12
172
0
0
ha noi

iêm rất là ghét bác này, chuyên gia rung cây, mớm tin giả. Có 24 lá thư thưa gửi thì cũng chẳng đến lượt ng ta nói cho bác biết. trừ khi người quen của bác bán trà đá cạnh tổng cục, chuyên hóng tin rồi chém gió

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

iêm rất là ghét bác này, chuyên gia rung cây, mớm tin giả. Có 24 lá thư thưa gửi thì cũng chẳng đến lượt ng ta nói cho bác biết. trừ khi người quen của bác bán trà đá cạnh tổng cục, chuyên hóng tin rồi chém gió

cứ để cho bác ấy nói, chứ giờ cũng có ai đưa được thông tin gì nữa đâu, còn chuyện đó thì hình như năm nào cũng có cả:D. Mà bác trần vẫn chưa kinh bằng bác ManhnhatVN gì gì đó, nói nghe kinh vãi :)). Mà k biết giờ thất lạc đâu rồi ấy

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Thôi kệ ông ấy đi, ông ấy nổ cũng được,..... Anh cũng không tin nhưng giờ cứ lên chém gió cho đỡ buồn, đành lấy mốc 15/1 để chờ thôi. ...... Đằng nào qua Tết chẳng đi làm................

cứ để cho bác ấy nói, chứ giờ cũng có ai đưa được thông tin gì nữa đâu, còn chuyện đó thì hình như năm nào cũng có cả:D. Mà bác trần vẫn chưa kinh bằng bác ManhnhatVN gì gì đó, nói nghe kinh vãi :)). Mà k biết giờ thất lạc đâu rồi ấy

Chắc hồi trước bị ném đã nhiều quá. bị vỡ đầu giờ không biết phiêu bạt tại trại tâm thần nào rôi ....

xzxwonbinxzx

xzxwonbinxzx

Sơ cấp
28/9/10
45
0
0
39
da nang

Saohaihau nói chuẩn nè, ai chém thì kệ họ mình vẫn là mình là đc việc gì phải dao động trước những lời nói của người khác, sau này đi làm thì sao mà làm việc được chứ:D

B

banhph0ng

Trung cấp
10/3/12
172
0
0
ha noi

hôm qua nhảy sang topic thuế thấy bác harrivo đang chém tưng bừng bên í , kể ra vắng mấy nik này cũng buồn buồn :))

M

moduoclamCOCC

Sơ cấp
29/11/12
27
0
0
37
hà nội

ko khéo ô này bán trà đá gần tổng cục luôn á chứ k phải người quen đâu

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Phung Quang Thanh ha bac. Ai vac sung, om min vao 4um roi lan la chau bac Thanh do.
Ai lai lôi bác Phùng Quang Thanh vào chắc là bác Thanh mới làm ở Ban Nội Chính ấy mà hôi trước Chủ Tịch Đà Nẵng đó. Mình cũng hi vọng Bác này làm được việc lớn....

hôm qua nhảy sang topic thuế thấy bác harrivo đang chém tưng bừng bên í , kể ra vắng mấy nik này cũng buồn buồn :))
Thế cơ à. Khổ thế đấy, gặp phải một số đ/c có bệnh hoang tưởng khổ vậy đấy .... vd harrivo, còn bác Trần này thì mình cũng không biết có bị bệnh giống đ/c Harrivooo không nưa .. 15/1 biết liền .. hê hê

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

Ai lai lôi bác Phùng Quang Thanh vào chắc là bác Thanh mới làm ở Ban Nội Chính ấy mà hôi trước Chủ Tịch Đà Nẵng đó. Mình cũng hi vọng Bác này làm được việc lớn....

Bác PQT là Bộ trưởng Bộ quốc phòng bác nhé, ko phải bác Nguyễn Bá Thanh ở Đà Nẵng đâu.

xzxwonbinxzx

xzxwonbinxzx

Sơ cấp
28/9/10
45
0
0
39
da nang

Mình dang nói là bác Thanh nhà mình ở Đà Nẵng mà bạn ko phải bác PQT đâu :D

B