Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
H

huenguyenbich

Guest
22/1/13
0
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Mình chẳng có xiền nên chưa bao giờ giám nghĩ sẽ vào được công chức, vẫn phải đi làm công ty tư nhân thôi :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

có xiền??? mình cũng thi ko có tiền và mình cũng trượt chỉ mong có đợt2 để...jo chỉ hy vọng thui

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

có xiền??? mình cũng thi ko có tiền và mình cũng trượt chỉ mong có đợt2 để...jo chỉ hy vọng thui
Có hi vọng đợt 2 là mừng rồi. Chưa ai có thông tin j đâu. Bạn yên chí có j mình lên thông bao cho. Mà bạn thi cục nào thế

H

huenguyenbich

Guest
22/1/13
0
0
0
Hà Nội

mình có mấy người bạn và em đi thi công chức rồi. Thi hài hước lắm, quay cóp, xem bài...các kiểu trên đời chả khác cái chợ. Với tình hình hiện nay ở nước mình, mọi thứ đã được sắp đặt, mình ko còn dám tin vào sự minh bạch và công bằng. (chỉ nói với thi công chức thôi nhá :D)

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

cảm ơn mrhero nhé, minh thi ở tỉnh thui, có bạn minh thi o tông cục, có thông tin mong bạn chia sẻ :D, theo bạn năm nay có đợt 2 ko vậy? nghe mọi ng khẳng định ko có mà buồn wa

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

Hết ngày rồi :D, nghỉ thôi ae.

H

HaThanh1808

Sơ cấp
26/12/12
26
0
0
35
hà tĩnh

Hết ngày rồi :D, nghỉ thôi ae.

ban vinaphone cho biet khi nao co ket qua vay cho lau qua rui
minh nghe noi dang co kien tung j do nen tong cuc dang phai giai quyet nen chua ra quyet dinh dc ko biet co dung ko? minh thay lo qua

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

ban vinaphone cho biet khi nao co ket qua vay cho lau qua rui
minh nghe noi dang co kien tung j do nen tong cuc dang phai giai quyet nen chua ra quyet dinh dc ko biet co dung ko? minh thay lo qua

Biết được thì nói làm gì, mù mịt thông tin, mình với Phi Long suốt ngày Gia Cát Dự mà có dự được đâu, mà cũng chả quan trọng lắm, cứ sau Tết đi làm là thoải mái, còn kiếm thưởng Tết cty cũ đã.

H

hang216

Trung cấp
5/9/12
97
0
0
34
hcm

mà đợt 2 lấy thế nào mọi người? lấy từ trên xuống dưới hay sao vậy?mình ko hiểu rõ đợt 2 này họ lấy kiểu gì nữa, thêm chỉ tiêu ah?

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

cảm ơn mrhero nhé, minh thi ở tỉnh thui, có bạn minh thi o tông cục, có thông tin mong bạn chia sẻ :D, theo bạn năm nay có đợt 2 ko vậy? nghe mọi ng khẳng định ko có mà buồn wa
Chắc chắn có đợt 2 bạn yên tâm. Còn họ bảo k có đợt 2 vì trên tổng cụ đang tính gọi trung đợt 1 rồi cùng đi làm 1.3 luôn ấy mà

H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

Haizz. Lâu quá không vào diễn đàn. Hôm nay vào lại mà thấy diễn đàn dạo này vắng tanh. Chán thật nhỉ.
Để mình cung cấp thông tin cho diễn đàn nóng hổi đây. Trong tuần này, sẽ có danh sách pass nha bà con. Nhắc lại luôn là năm nay là đợt 2 sẽ lấy chung với đợt 1 nha. Còn danh sách trúng tuyển đợt 2 không dựa theo điểm số. Dựa theo mối quan hệ và người đỡ đầu thôi.
Một thông tin nữa muốn cung cấp (đang kiểm chứng nha). Mình có mấy thằng bạn quen biết trong cục đang chuẩn bi qua tết đi ôn. Nó bảo tháng 6 năm sau thì tuyển tiếp. Haizz. Không biết đường nào mà lần.
Chúc mừng các đồng chí nào biết pass rồi, thì ăn chơi nhảy múa đi. Sang tết đi làm là okie.

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

cảm ơn thông tin hữu ích của HitokiriBattousai nhé ui cái nic như Tiếng Nhật ấy, vậy là đợt 2 lấy cùng đợt 1 ah, thế cũng đc đỡ mất tjan, nhưng theo bạn cuối tháng này có \thông báo ch?

H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

cảm ơn thông tin hữu ích của HitokiriBattousai nhé ui cái nic như Tiếng Nhật ấy, vậy là đợt 2 lấy cùng đợt 1 ah, thế cũng đc đỡ mất tjan, nhưng theo bạn cuối tháng này có \thông báo ch?

Có danh sách pass là thay cho giấy gọi rồi. Nghe nói tuần sau sẽ có người xuống từng quận, phường nơi cư trú để xác nhận thông tin.
Sorry một số bạn gởi mail cho mình. Mình không trả lời được. Forum này hay trục trặc, trả lời mail toàn bi error. Chán. Cứ chát trên forum cho dễ.

H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

Trưa nay đang ngủ thì nhận điện thoại báo tin. Haizz. Lại thêm một thông tin mới nữa là tháng 2 có giấy gọi, tháng 3 đi làm. Một thông tin mà hầu như mọi người trên diễn đàn đều biết.
Đủ loại thông tin từ mọi người, chẳng biết đâu mà lần.

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

sang tháng 6 tới lại có đợt nộp hso ah? vậy là thang 8 mới thi, có đi làm cũng là tháng 12 của năm 2013, ui lâu wa, lại 1 năm chờ đợi và hy vọng hix, năm nay khó khăn wa ko bit năm tới thi CC có thế này ko nữa T.T

H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

Diễn đàn này nên close được rồi. Thành viên tham gia không nhiều nữa.

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Do chém gió toàn bị mod xóa bài nên ACE trong đây chuyển hết qua facebook rồi

xzxwonbinxzx

xzxwonbinxzx

Sơ cấp
28/9/10
45
0
0
39
da nang

saohaihau oi FB la Nguyen Hai Nam do ha cau

T

thaivuongthan

Trung cấp
16/4/12
87
0
0
34
Hà Nội

bạn nào cho mình link face với...sang cmt cho vui

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Sáng chớm lạnh trong lòng Hà Nội
Những phố dài xao xác hơi may
Người ra đi đầu không ngoảnh lại
Sau lưng thềm nắng lá rơi đầy!

to tranketoan, đề nghị bác confirm friend với bạn kem lanh http://www.facebook.com/pearl.mih0 nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA