Cảm nhận về "EFC & Cafe" ngày 28/07/2005

• Thread starter Secret_grasses
  • Ngày gửi
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Thân chào tất cả mọi người,
Trước tiên mình xin cảm ơn OverAC đã tạo cơ hội cho mình được gặp gỡ,tiếp xúc các thành viên của EFC. Mặc dù đã biết các anh chị qua các bài viết, nhưng khi gặp rồi thì lại càng khâm phục hơn. Hôm qua, quả thật mình rất bối rối, ngạc nhiên và bất ngờ khi nghe anh Duyệt và anh tranchau nói chuyện vì kiến thức của các anh rất rộng và uyên thâm < em nói thật đấy, không nịnh đâu!> . Buổi họp mặt hôm qua đã mang lại cho em rất nhiều điều thú vị và bổ ích, em tự hứa vơi bản thân mình rằng sẽ cố gắng trau dồi kiến thức nhiều hơn nữa để lần sau có thể cùng nói chuyện với 2 bác Duyệt và tranchau chứ không ngồi im lặng như ngày hôm qua. <Nói nhỏ các bác nghe nhé, bắt đầu từ hôm nay em sẽ bế quan để tu luyện thêm!>(nhưng không biết có làm được không nữa).

Một lần nữa cám ơn OverAC và tất cả các anh chị đã đến buổi họp ngày hôm qua. Chúc cho EFC của chúng ta ngày càng mạnh mẽ hơn, mang lậi nhiều điều bổ ích, bất ngờ và đầy thú vị cho mọi người.
:two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Maika thiệt là ....
Bộ anh hổng tin em sao? Em nịnh các bác ấy thì được gì chứ????

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Secret_grasses nói:
Maika thiệt là ....
Bộ anh hổng tin em sao? Em nịnh các bác ấy thì được gì chứ????

Bác Maika đùa đấy mà!

To Secret Grasses: Rất vui vì bạn đã đến. Ban đầu tôi còn tưởng bạn chỉ quan tâm đến các thủ thuật Excel nhưng không ngờ bạn còn có khả năng về VBA thật đáng khâm phục lắm. Xem chừng chúng ta có thể có một đội làm phần mềm Kế toán Excel rồi đây :biggrin: .

To handung107: Mọi người cuối cùng cũng đã được gặp chị. Chỉ tiếc cho anh Tran_Chau, không có thời gian ở lại thêm để có thể gặp chị được. Cám ơn chị dù bận rộn nhưng vẩn dành thời gian để đến.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
OverAC nói:
To Secret Grasses: Rất vui vì bạn đã đến. Ban đầu tôi còn tưởng bạn chỉ quan tâm đến các thủ thuật Excel nhưng không ngờ bạn còn có khả năng về VBA thật đáng khâm phục lắm. Xem chừng chúng ta có thể có một đội làm phần mềm Kế toán Excel rồi đây :biggrin: .

OverAC ơi, vậy mình mới là "secret" chứ ! hì hì.... :biggrin:
Nói vậy thôi chứ mình còn kém lắm phải học hỏi nhiều từ các bậc tiền bối EFC!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA