Tìm sách tính giá thành

• Thread starter RUOK
  • Ngày gửi
R

RUOK

Guest
28/3/04
92
1
0
Các bạn ơi có ai biết có quyển sách tính giá thành nào hay không chỉ cho mình với. Cám ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Ngo Ngoc Bich

Guest
25/2/05
12
0
0
Ha Noi
Bạn thử tham khảo cuốn " Kế toán chi phí " NXB Thống Kê của trường Đại học Kinh tế TP HCM nhé !
Mình thấy quyển này hay lắm !
Chúc bạn thành công !

T

thuytrieudo

Guest
3/10/05
0
0
0
40
ha noi
Xin chào mọi người
Tôi đang rât cần một vài thông tin trong cuốn sach Kế toán tài chính của Mỹ và của Pháp. Vậy ai có thể chia sẻ thông tin với tôi ko?
Xin cảm ơn nhiều!

Sửa lần cuối:
N

new_man

Guest
15/11/05
9
0
0
43
Hà Nội
Bạn có thể tìm được những kiến thức trong cuốn giáo trình Kế toán quốc tế của ĐH KTQD . Vì đó chính là kế toán Pháp đó , chúc may mắn

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
to : ruok
Có rất nhiều sách hướng dẫn tính giá thành tuy nhiên không ít sách hướng dẫn tính giá thành sơ sài ( chưa liệt kê được đầy đủ các phương pháp tính giá thành cơ bản và phức tạp ) .
Theo mình : Sách của thầy Võ Văn Nhị ( KTHCM ) , sách của thầy Nguyễn Văn Công ( KTQD ) , và sách của thầy Ngô thế Chi và cô Trần Thị Thuỷ ( HVTC ) mình thấy khá đầy đủ và theo cá nhân mình đánh gía là hay. Bạn thử tham khảo xem .

L

luulytrang

Sơ cấp
3/5/09
2
0
0
39
Ha tay
minh dang rat can tinh gia thanh san pham nuoc ngot trong doanh nghiep vua va nho,ban nao co file gia thanh giu cho minh voi. Minh cam on nhieu.mail cua minh Dung_ht84@yahoo.com.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA