Hỏi/đáp về chương trình "Gửi lời yêu thương"

• Thread starter DangBN
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

Il Divo

Guest
9/4/10
2
0
0
Hồ Chí Minh
Phần ghi chú thông tin: chọn bảo mật hay công khai khác nhau ở điểm gì vậy bạn

Phần Công khai và bảo mật nhằm mục đích công khai hoặc bảo mật thông tin của người tham gia và người nhận.

Trong trường hợp Công khai : Mọi thông tin liên quan đến người nhận và người gửi đều được đưa ra mà không có sự biên tập lại từ BBT chương trình

Ngược lại, Bảo mật sẽ được biên tập lại các thông tin cá nhân.

Ví dụ
Bài gốc của người tham gia chương trình:
Người gửi thông điệp:
Họ về tên hoặc nickname (*) : Il Divo
Điện thoại : 0908 123 456
Email: ildivofc @ yahoo . com
Ghi chú thông tin: Công khai [ ] Bảo mật [ x ]

Người nhận thông điệp:
Họ về tên hoặc nickname (*) : Great Life
Điện thoại : 0908 789 012
Email: ildivofc @ yahoo . com
Ghi chú thông tin: Công khai [ ] Bảo mật [ x ]

Bài đăng trên diễn đàn:
Người gửi thông điệp:
Họ về tên hoặc nickname (*) : Il Divo
Điện thoại : 0908 12x xxx
Email: ildivofc @ xxx

Người nhận thông điệp:
Họ về tên hoặc nickname (*) : Great Life
Điện thoại : 0908 78x xxx
Email: ildivofc @ xxx

Pham Thi Nhi

Pham Thi Nhi

Trung cấp
23/8/09
111
1
0
Phố núi

1. Ai có thể tham gia?

Tất cả thành viên Webketoan đều có thể tham gia chương trình “Gửi lời yêu thương : Chia sẻ nhiều hơn – yêu thương nhiều hơn”

2. Tham gia như thế nào?
Chỉ cần gửi bảng đăng ký (theo mẫu) là bạn có thể tham gia chương trình. Hơn thế nữa, mỗi tháng Ban biên tập sẽ bình chọn 5 thông điệp hay nhất đăng trên trang chủ và diễn đàn.

3. Thời gian diễn ra chương trình

a. Thời gian gửi thông điệp : Từ ngày 01 tới ngày 25 hằng tháng.

b. Thời gian biên tập và đăng bài :

- Thời gian biên tập : Từ ngày 25 tới ngày cuối tháng
- Thời gian đăng bài : Vào các ngày thứ năm, thứ sáu, thứ bảy và chủ nhật đầu mỗi tháng.

Ghi chú :
- Trong thời gian gửi thông điệp, thông điệp của các bạn sẽ đặt ở chế độ kiểm duyệt – không thể hiện trên diễn đàn. Ban biên tập sẽ gửi tin xác nhận đến người gửi để các người tham gia biết thông điệp của bạn đã được ghi nhận.

- Sau thời gian đăng bài tổng kết, tất cả thông điệp của tháng sẽ được đăng nguyên văn (sau khi biên tập lại các thông tin cá nhân theo yêu cầu của người tham gia)

- Lời nhắn yêu thương: bao gồm tất cả các thể loại như lời chúc, văn, thơ, bài hát

c. Thông báo đến người được nhận thông điệp: Căn cứ vào thông điệp của người tham gia, BBT sẽ gửi email hoặc nhắn tin SMS đến người nhận thông điệp biết thời gian diễn ra chương trình.

d. Trao giải cho thông điệp ý nghĩa nhất: BBT sẽ trao giải tinh thần cho thông điệp ý nghĩa nhất mỗi tháng; ngoài ra sẽ có một phần thưởng giá trị vào dịp sinh nhật WKT cho thông điệp hay nhất của năm.

Ban biên tập
Il Divo, Great life, Vuon Hong

Ban biên tập rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến của tất cả các bạn để chương trình "Gửi lời yêu thương Webketoan thật hấp dẫn hơn nữa

Em chưa hiểu lắm về cách gửi bài. Em có thể soạn đăng ký theo mẫu bằng cách mở đề tài mới hay như thế nào? Và người nhận có phải là người trong diễn đàn hay không?

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Mọi người gửi về địa chỉ nào vậy Ban biên tập?-

V

Vuon Hong

Guest
11/4/10
1
0
0
Ho Chi Minh
Thông điệp gửi về địa chỉ nào vậy BBT?

Chào Minhthai, Pham Thi Nhi!

Các bạn vào box "gửi lời yêu thương", và vào mục gửi bài mới để gửi thông điệp của bạn nhé!

Sau khi bài của các bạn gửi lên sẽ ở trạng thái chờ kiểm duyệt. Và chỉ có BBT và BQT mới có thể xem được bài gửi của các bạn. Căn cứ trên chế độ bảo mật thông tin (bảo mật hoặc công khai) mà BBT sẽ cho đăng bài theo đó. Các bạn có thể xem hướng dẫn tại bài số #5

Thân ái!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Ủa mà nội dung nhắn gửi có bị giới hạn bao nhiêu ký tự không BBT? hay sao cũng được tùy vào... khả năng viết lách :047:

I

Il Divo

Guest
9/4/10
2
0
0
Hồ Chí Minh
Ủa mà nội dung nhắn gửi có bị giới hạn bao nhiêu ký tự không BBT? hay sao cũng được tùy vào... khả năng viết lách :047:

Trong thời gian này - tạm gọi là chương trình thử nghiệm - chương trình sẽ không giới hạn ký tự trong lời nhắn.

Tuy nhiên khi chương trình được đưa ra floatming sẽ có sự biên tập tóm tắt, và khi muốn xem đầy đủ tin nhắn thì nhấn vào floatming để xem...

Tuần này, Chương trình sẽ chạy demo chương trình như các bạn đã thấy ở trang chủ và diễn đàn.

Hình ảnh minh họa của chương trình​

Sửa lần cuối:
M

Mhuong268

Guest
26/4/10
10
0
0
Hải phòng
cho em hỏi chút: Mẫu đăng ký chương trình do tự đánh hay là ở mục nào vậy. Em muốn gửi thông điệp yêu thương mà không đề tên người nhận có được không vậy?

htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
Mình vẫn chưa hiểu cách gửi lắm ,có mẫu ko hay cứ tự gõ theo mẫu những thông tin cần thiết ,Gửi ngoài thành viên trong web có nhận đựơc k ?

I

Il Divo

Guest
9/4/10
2
0
0
Hồ Chí Minh
mình không biết làm thế nào để gửi

cho em hỏi chút: Mẫu đăng ký chương trình do tự đánh hay là ở mục nào vậy. Em muốn gửi thông điệp yêu thương mà không đề tên người nhận có được không vậy?

Mình vẫn chưa hiểu cách gửi lắm ,có mẫu ko hay cứ tự gõ theo mẫu những thông tin cần thiết ,Gửi ngoài thành viên trong web có nhận đựơc k ?

Gửi theo mẫu ở bài số 1 đó các bạn!

Mỗi lời yêu thương tương ứng với 1 topic mới trong Mục "Gửi lời yêu thương"... Trong trường hợp các bạn gửi chen ngang vào topic khác, BBT sẽ giúp các bạn tách riêng bài của các bạn ra thành 1 topic khác!

Khi chương trình diễn ra, BBT sẽ gửi tin nhắn, hoặc email đến người nhận để có thể truy cập vào WKT để nhận lời yêu thương do các bạn gửi... Do đó nếu không đề tên người nhận thì xem như bạn mất quyền lợi do chương trình mang lại.

Chương trình gửi lời yêu thương không giới hạn đối tượng tham gia, trong và ngoài diễn đàn đều có thể tham gia chương trình. Tuy vậy, muốn gửi bài trong WKT dĩ nhiên bạn phải có nick trên WKT - đây là giới hạn duy nhất mà bạn phải chấp nhận :005:

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
thế là phải đk trc rùi mới viết lời nhắn à. Mà mình hỏi lun là đối tượng nhận lời yêu thương là ai? là một nửa của mình, hay mẹ hay ai cũng đc cốt là ng mình yêu quý?

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Đọc mãi, đọc nữa và tạm hiểu thế này (không biết có đúng không?):
- Bấm vào "Post Reply" hoặc vào ô "trả lời nhanh" ở topic này
- Các bạn chọn 1 đối tượng để gửi (nhắm trước đi)
- Tạo một mẫu trong Word (như mẫu ở bài #1) Sau đó gửi kèm file, hoặc soạn trực tiếp ở đây, rồi đánh những lời yêu thương cho đối tượng của mình.
- Cuối cùng nhấn "gửi trả lời" là xong.
BTC sẽ không đưa ngay bài của bạn lên mà lưu giữ và công bố vào cuối tháng.

KHÔNG BIẾT HIỂU ĐÚNG HAY SAI NỮA. NẾU SAI BTC HIỆU CHỈNH GIÚP!
THANKS!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đọc mãi, đọc nữa và tạm hiểu thế này (không biết có đúng không?):
- Bấm vào "Post Reply" hoặc vào ô "trả lời nhanh" ở topic này
- Các bạn chọn 1 đối tượng để gửi (nhắm trước đi)
- Tạo một mẫu trong Word (như mẫu ở bài #1) Sau đó gửi kèm file, hoặc soạn trực tiếp ở đây, rồi đánh những lời yêu thương cho đối tượng của mình.
- Cuối cùng nhấn "gửi trả lời" là xong.
BTC sẽ không đưa ngay bài của bạn lên mà lưu giữ và công bố vào cuối tháng.

KHÔNG BIẾT HIỂU ĐÚNG HAY SAI NỮA. NẾU SAI BTC HIỆU CHỈNH GIÚP!
THANKS!

Anh Duy Vinh và các bạn thân mến!

Chương trình gửi lời yêu thương là nơi để thành viên Webketoan gửi lời bày tỏ tâm tư, tình cảm, nguyện vọng của mình tới những người thân yêu xung quanh.

Người gửi: Đây là chương trình do Webketoan tổ chức nên chỉ áp dụng cho thành viên trực thuộc diễn đàn Webketoan (có acc sử dụng).

Người nhận: Có thể là bất kỳ ai mà người gửi mong muốn (người nhận có thể là thành viên Webketoan và cũng có thể không).

Đây là chương trình công bố rộng rãi nên bắt buộc áp dụng qui chế kiểm duyệt bài viết.

Lời yêu thương hiện vẫn đang trong quá trình demo nên thời điểm công bố ra ngoài chưa khớp với thời gian mong muốn cho lắm.

Khi chương trình đi vào ổn định, sẽ Public Lời Nhắn Nhủ đúng với thời điểm mà người gửi yêu cầu.

Việc Post Reply hay Gửi Trả Lời là để cho Mod khu vực (Người điều hành chương trình Gửi Lời Yêu Thương được biết còn xử lý thông tin, đây cũng coi như là Hòm Thư Kín vậy).

Rất mong mọi người ủng hộ và coi đây là một trong những nơi gửi gắm Lời Yêu Thương hiệu quả nhất.

TAT

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
Hum qua mình có post 1 bài tại cái bõ này theo chỉ dẫn nhưng mà hình như không nhận được......alô BTC có nhận đuợc ko vậy :wall::wall::wall:

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Hum qua mình có post 1 bài tại cái bõ này theo chỉ dẫn nhưng mà hình như không nhận được......alô BTC có nhận đuợc ko vậy :wall::wall::wall:

Bài của bạn hiện ở chế độ kiểm duyệt. Sau thời hạn kết thúc nhận bài trong tháng, BBT sẽ biên tập lại nội dung các bài gửi và sẽ chọn 5 bài hay nhất để đưa lên diễn đàn

Cảm ơn bạn đã tham gia

C

cctm02c

Guest
13/5/10
0
0
0
36
nghe an
gữi tới người tôi luôn nhớ tới

Em sẽ không khóc

Vì ngày hôm qua đã là quá khứ. Một ngày em đã yêu anh quá nhiêu. Một ngày sống lại trong hạnh phúc.

...em sẽ không khóc...

Vì những ngày đã qua. Nó quá đẹp và hãy để cho nó đẹp mãi. Những gì đã có khi ở bên nhau xin hãy giữ gìn, để mà trân trọng những gì sắp có......

...Em sẽ không khóc...

Vì em đã ra đi. Ra đi và không phải để trở về. Em sẽ bước ra khỏi cái vỏ bọc cố chấp, cố níu giữ những gì chẳng còn thuộc về mình.

...Em sẽ không khóc...

Vì những gì em đã cho. Một quãng đời hạnh phúc và đủ đầy niềm vui, hạnh phúc. Những gì đã có thật đáng trân trọng.

...Em sẽ không khóc...

Vì em đã yêu quá nhiều. Điều gì quá cũng không đem lại cái gì tốt đẹp cả. Đó là cuộc sống.

...Em sẽ không khóc...

Vì em biết anh sẽ hạnh phúc và thành công. Đừng chùn bước anh nhé! Có thất vọng, có tổn thương nhưng rồi sẽ qua, anh sẽ lại đứng lên và bước tiếp. Em cũng sẽ như vậy.

...Em sẽ không khóc...

Vì em có những người bạn. Bạn em tốt lắm, họ luôn bên em, chìa tay ra cho em nắm, đưa vai ra cho em dựa và lau nước mắt cho em thấy nụ cười. Em có họ ở bên mà. Anh cũng có những người bạn mà.

...Em sẽ không khóc...

Vì em có một gia đình hạnh phúc. Tất cả mọi người đều lo lắng cho em, đều mong cho em những điều tốt đẹp nhất và là nơi duy nhất em hằng ngày quay về nghỉ ngơi. Nơi đó thật ấm áp và bình yên.

...Em sẽ không khóc...

Vì em còn rất rất nhiều việc cần làm và nên làm. Công việc, học hành, bạn bè... Rồi em sẽ làm tất cả những gì em thích và em muốn. Em sẽ sống cho mình, sống cho riêng em.

...Em sẽ không khóc...

...Vì tất cả còn ở phía trước...

...Em sẽ không khóc...
Sẽ không còn khóc cho một tình yêu không còn giành cho mình nữa đâu anh à! Nơi đó, em sẽ là em. Mãi mãi...................:tim:

'''''''''''''????????????????Yêu 1 ng là chấp nhận bước đi khi người ấy không cần mình nữa ... Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác ... Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng tình yêu của mình chấm dứt để cho người ấy không phải bận tâm suy nghĩ .. Và yêu một người là chấp nhận thay thế những giọt nước mắt bằng tất cả nụ cười của mình cho dù con tim mình có đớn đau bao nhiêu...^^

C

chippolinovt

Guest
13/1/10
0
0
0
36
Việt Trì
Em muốn gửi nhưng không biết gửi vào địa chỉ như thế nào? Gửi bằng mail hay như thế nào ah?

H

Hoalan81

Trung cấp
10/10/06
71
0
6
Thanh hoa
Gui loi yeu thuong

Minh thay quang cao mau gui loi yeu thuong ma khong huong dan ro rang la vao dau de lay mau tham gia chuong trinh. Co rat nhieu nguoi muon tham gia nhung chua biet vao dau de lay mau hay la tu soan rui gui??????

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Minh thay quang cao mau gui loi yeu thuong ma khong huong dan ro rang la vao dau de lay mau tham gia chuong trinh. Co rat nhieu nguoi muon tham gia nhung chua biet vao dau de lay mau hay la tu soan rui gui??????

1. Bạn vào đây để lấy mẫu và xem hướng dẫn post bài nhé

2. Lần sau nhớ viết bài có dấu nhé

Thân,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA