Khởi động cùng World Cup nào cả nhà

• Thread starter thumper
  • Ngày gửi
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Tình hình từ đầu năm tới giờ các pác: Omar, CFO, Thehuongthe, Namkt, Daihoang.... đa số bị chị nhà ...giam lỏng....buộc chân...để ở nhà ..chăm con...khổ thế he he ..... nên ko tham gia chinh chiến với anh em được....
Tùng chéc, Tinh Tinh......bị " thôi miên" bởi nàng tiên cá....nên cứ bơi ra biển mà quên mất đất liên :004:
Chú Kẹo Lạc thì mới bị pầu Ky tóm....hớ hớ:1luvu:
Còn em được chỉ thị của pầu Ky và đội trưởng Omar đi tập huấn bên Mỹ ....Đình nên tạm rời xa khung gôn, trái bóng yêu quí. nên....ko hò hét nhiều như trước ...:1luvu:

Và nhiều nhiều lý do khác....nên từ đầu năm tới giờ đội ta chưa làm trận........KHAI XUÂN 2010............ hic hic ....:004:

Vì thế nhân dịp WORLD CUP 2010 sắp khai mạc......, pầu KY và đội trưởng Omar đã thông nhất và phê duyệt công văn số..../WKTFC/2010 ngày 17 tháng 5 năm 2010, với nội dung như sau: ( hic nghe giọng nghề nghiệp kin):

Bên cạnh các trận cầu đỉnh cao của World Cup 2010, Đôi WKT FC sẽ có 1 loạt các trận đấu hấp dẫn chả kém World Cup, ngoài ra còn tổ chức "HỌP" sau trận đấu để ABC, abc...bca....cab.....mấy trận trong World Cup nhá các pác.:dance2::dance2:

Yêu cầu:
- pác Cinemax và ku Thumper đẩy mạnh hoạt động kinh doanh nhằm tìm kiếm ĐỐI TÁC cho đội nhà....
- Pầu Ky Làm báo cáo tài chính theo ngày , báo cáo tình hình "lãi lỗ"( thắng thua ấy ạ) của đội bóng Công khai minh bạch nhắm tăng giá "Cổ phiếu hâm mộ" cho đội bóng.
-Các pác còn lại, chuẩn bị lý do lý chấu nhằm thoạt khỏi......thôi em chả dám nói he he he đồng thời mau chóng tuyển thêm mấy em thư ký chân dài ....để mang giầy đi cổ vũ :036::036:

CHIẾN NÀO CẢ NHÀ ƠI.....ĐÁ BÓNG NAOOOOOOOOOOOOOOO

Cả nhà vào đây Bình loạn World cup và ... ... ... luôn nhá :036::036::036:​

Khóa học Quản trị dòng tiền
FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Hoành tráng nhể, ko thấy tin tức gì nữa.

Chắc mấy chân sút của Web già cả về với vợ hết rồi :045:

loboglory

loboglory

Cao cấp
17/12/04
286
2
18
40
Ha noi
Ủng hộ tuyệt đối, Thumper làm trận chiến đi, để mình còn trả tiền nữa chứ! hehe!

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
xin chân

Tớ xin 1 xuất lúc nào cũng tham gia cùng mợi người,0988777599 số anh đó bà bầu và thumper ơi:wall:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
HE He ...Các pác yên sờ tâm...........pác Cinemax chắc chắn kiếm được đối trong tuần sau...Tuần này em lo khoản hậu cần phát ...he he ....

T

toanvncn

Guest
24/2/12
1
0
0
hanoi
Ðề: Khởi động cùng World Cup nào cả nhà

có bác nào định làm 1 chuyến xem bóng đá World cup 2012 tại Balan và Ukraina?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA