Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào Lien VietBank

• Thread starter huyenbang
  • Ngày gửi
huyenbang

huyenbang

Trung cấp
5/5/09
56
1
8
Lạng Sơn
Hôm nay, tớ mới nhận được điện thoại từ chị ở ngân hàng báo tớ đã đạt điểm vòng thi viết và ngày kia tớ đi phỏng vấn. Tớ không được thông báo là đứng thứ bao nhiêu trong số người dự thi như bạn. Nghe bạn nói mà tớ cũng cảm thấy run run. hihihi. Không biết hôm phỏng vấn thế nào đây. Cảm ơn bạn nhiều đã cho mình biết buổi phỏng vấn của bạn hôm vừa rồi nhé!

chúc bạn trả lời PV thật tốt nhé!
Mình chưa biết kết quả nhưng cơ hội chắc không còn.
30 người PV mà chỉ lấy có 6 người thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngahieu

Guest
15/6/10
6
0
0
hai phong
Mình phỏng vấn cũng bình thường thôi bạn à. Phỏng vấn đầu tiên nên mình cũng hơi run và trả lời cũng hơi nhanh. Bạn lấy thông tin ở đâu 30 người phỏng vấn mà chỉ lấy có 6 người thế? 30 người tất cả các vị trí hay 30 người của vị trí giao dịch viên vậy bạn?Chúc bạn và các bạn trong diễn đàn có những ngày cuối tuần zui zẻ nha.

huyenbang

huyenbang

Trung cấp
5/5/09
56
1
8
Lạng Sơn
30 người PV vị trí GDV bạn ạ
Mình xem danh sách và biết hôm đi PV, sau đó mình đã gọi điện cho anh GĐ và biết được là chỉ lấy có 6 người thôi.

hic hic, chúc bạn có kết quả tốt.
mà ngta đã hỏi bạn ntn vậy?

N

ngahieu

Guest
15/6/10
6
0
0
hai phong
Anh/ chị ấy hỏi tên, công việc hiện tại, hỏi nghiệp vụ ,.....Mình cũng không biết kết quả như thế nào.NHưng có lẽ khó bởi ngân hàng mới thành lập nên họ ưu tiên những người có kinh nghiệm hơn mình.

D

dongthingoc

Guest
25/8/09
4
0
0
38
Hai phong
Anh/ chị ấy hỏi tên, công việc hiện tại, hỏi nghiệp vụ ,.....Mình cũng không biết kết quả như thế nào.NHưng có lẽ khó bởi ngân hàng mới thành lập nên họ ưu tiên những người có kinh nghiệm hơn mình.[/QU

Ai có tin vui thì cha sẻ cho mọi người biết đi. rất tiếc mình bị trượt vỏ chuối rồi, Ngân hàng họ báo kết quả thi GDV hết rồi mà không có tên mình . Đành đợi cơ hội khác vậy! Chúc các bạn trong diễn đàn vui vẻ, may mắn nhé!

huyenbang

huyenbang

Trung cấp
5/5/09
56
1
8
Lạng Sơn
chắc là mình cũng trượt vỏ chuối rồi.
PV được 10 ngày rồi mà chưa thấy có thông tin gì cả.
có lẽ họ ưu tiên những người có kinh nghiệm trong lĩnh vực Ngân hàng.

H

hongnhung86ls

Guest
Mình cũng thi lienvietbank tại Lạng Sơn. Điểm thi viết của mình đứng thứ 3 trong số 78 người.
hôm đi thi PV mình cũng gặp bạn Huyền Băng.hi. và đến giờ cũng chưa có kết quả.nhưng cũng chưa thấy ai có kết quả cả. chắc bọn mình vẫn có hy vọng đấy Huyền Băng ạ.hi

N

ngahieu

Guest
15/6/10
6
0
0
hai phong
Chào cả nhà nhé!
Mấy hôm bận đi công tác nên không vào diễn đàn được. Mọi người dạo này thế nào rồi? Chắc ai cũng đang chờ kết quả. Ngày 3/7 mình có gọi điện hỏi chị ở ngân hàng theo số điện thoại ngân hàng gọi cho mình trước đây, thì chị ấy bảo bên ngân hàng vẫn đang còn tổng hợp gì gì đó nên chưa có kết quả để thông báo. Cả nhà cứ bình tĩnh chờ kết quả nhé!AI CÓ TIN VUI THÌ THÔNG BÁO CẢ NHÀ BIẾT NHA. Các bạn ở trên Lạng Sơn phỏng vấn trước thì có thể sẽ được thông báo trước bọn mình dưới này.

huyenbang

huyenbang

Trung cấp
5/5/09
56
1
8
Lạng Sơn
Mình cũng thi lienvietbank tại Lạng Sơn. Điểm thi viết của mình đứng thứ 3 trong số 78 người.
hôm đi thi PV mình cũng gặp bạn Huyền Băng.hi. và đến giờ cũng chưa có kết quả.nhưng cũng chưa thấy ai có kết quả cả. chắc bọn mình vẫn có hy vọng đấy Huyền Băng ạ.hi

Nhung ơi chắc là cả 2 đều trượt rồi.
Mình gọi điện cho họ rồi, lấy 6 người và mình đã trượt.
hic hic.
thi tiếp Tech không Nhung?
học cách bon chen chut

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA