Mỗi tuần một chuyên đề

Xin hỏi về quyền truy cập diễn đàn

• Thread starter cao manh son
  • Ngày gửi
C

cao manh son

Sơ cấp
25/10/05
34
0
8
TX HungYen
Đề nghị ban quản trị diễn đàn giải thích giúp tôi:
tôi rất bất ngờ khi muốn truy cập vào phần thông tin cá nhân của tôi bằng cách nhấp chuột vào tên AC của tôi, nội dung nhận được như sau:

cao manh son, bạn không có quyền truy cập vào trang này với những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể truy cập vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
2. Bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua thông tin gởi đến email, nếu vậy xin kỉêm tra lại hộp thư đến của bạn .

tôi không biết đây là lỗi của trang web hay thực sự quyền của tôi không được truy cập vì trước đây tôi vẫn kiểm tra bình thường.
Mong sớm nhận thông tin phản hồi

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bạn thử lại xem.

T

Tran Khanh Tri

Guest
28/3/06
59
0
6
tp Ho Chi Minh
Đề nghị ban quản trị diễn đàn giải thích giúp tôi:
tôi rất bất ngờ khi muốn truy cập vào phần thông tin cá nhân của tôi bằng cách nhấp chuột vào tên AC của tôi, nội dung nhận được như sau:

cao manh son, bạn không có quyền truy cập vào trang này với những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể truy cập vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
2. Bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua thông tin gởi đến email, nếu vậy xin kỉêm tra lại hộp thư đến của bạn .

tôi không biết đây là lỗi của trang web hay thực sự quyền của tôi không được truy cập vì trước đây tôi vẫn kiểm tra bình thường.
Mong sớm nhận thông tin phản hồi

Trường hợp của bác cũng tương tự như tôi nhưng sau khi tôi phản ánh thông tin này lại cho Ban Quản Trị thì xem được bài viết của mình và thành viên bất kỳ.

Nhờ hướng dẫn tìm bài viết của mình, thành viên !!! - http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?p=666077#post666077
Bác vui lòng kiểm tra lại 1 lần nữa thử xem

Chân thành cám ơn BQT đã set up lại chức năng này cho thành viên

P

Phamhoang86

Trung cấp
20/5/10
54
0
0
37
Tam Duong_Vinh Phuc
hôm trước tôi cũng bị như vậy rồi thử lại mấy lần rồi cũng được

Sửa lần cuối:
T

Thanh Luong

Trung cấp
31/3/09
57
0
6
Thai Binh
Tôi cũng gặp trường hợp tương tự cả gần 2tháng nay rồi, thử lại rất nhiều lần mà vẫn không được. Mặc dù trước đó tôi vẫn vào được bình thường.
Rất mong ban quản trị diễn đàn sớm có phản hồi.

P

phuonghun

Guest
6/12/13
1
0
0
Quỳnh Lưu - Nghệ An
Ðề: Xin hỏi về quyền truy cập diễn đàn

Tôi cũng thế mới đăng ký diễn đàn nhưng cùng lỗi như bạn và thêm 1 lỗi nữa là bài của tôi không hợp lệ yêu cầu đọc cảm nang thành viên nhưng tôi không biết đọc ở đâu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA