Xin quy chế đang quảng cáo trên báo

• Thread starter hungttt2002
  • Ngày gửi
H

hungttt2002

Guest
15/9/04
32
0
0
48
Hanoi
Mình đang làm ở một Toà soạn báo, hiện nay mình đang được giao nhiệm vụ xây dựng cho Toà soạn 1 quy chế về đang quảng cáo trên báo. Không biết tham khảo tài liệu ở đâu. Rất mong sự giúp đỡ của các bạn. Thanks.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
CNN chưa hiểu bạn câu hỏi của bạn, quy chế quảng cáo trên báo là quy chế về quản lý duyệt đăng, thu/thanh toán tiền hay là gì?

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
hungttt2002 nói:
Mình đang làm ở một Toà soạn báo, hiện nay mình đang được giao nhiệm vụ xây dựng cho Toà soạn 1 quy chế về đang quảng cáo trên báo. Không biết tham khảo tài liệu ở đâu. Rất mong sự giúp đỡ của các bạn. Thanks.

bạn hỏi MS khanhdoan xem, chắc là giúp được ban đấy

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Bạn định xây dựng quy chế về đăng quảng cáo trên báo tại toà soạn của bạn đúng không?. Có lẽ không có nhiều từ để nói về quy chế chỉ cần nhận những bài quảng cáo không vi phạm pháp luật là được. Còn về hình thức quảng cáo thì mình phải theo yêu cầu khách hàng thì họ mới đặt hàng và đóng lệ phí quảng cáo trên báo của toà soạn mình chứ.

H

hungttt2002

Guest
15/9/04
32
0
0
48
Hanoi
Cảm ơn các bạn đã quan tâm, ý mình là muốn xin 1 quy chế mẫu về đăng quảng cáo trên báo. Quy chế về tất cả các vấn đề liên quan đến khách hàng muốn đăng quảng cáo trên báo của cơ quan mình. Bạn nào có thì gửi cho mình 1 bản để tham khảo nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA