Quyết định kỷ luật! (Anhvp vào nhận QĐ)

• Thread starter maco
  • Ngày gửi
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Sau một thời gian khá dài vắng mặt không có lý do (vô kỷ luật) của cầu thủ Anhvp, nay WFC MB ra quyết định kỷ luật cầu thủ Anhvp với mức độ như sau:
1: Thu hồi áo cầu thủ.
2: Phạt treo giò 1 tháng.
Sau thời gian kỷ luật trên nếu cầu thủ Anhvp không có sự cải thiện thì WFC MB sẽ ra một quyết định mới (hồi sau sẽ rõ. Nếu có tiến bộ thì sẽ được giao lại áo và tiếp tục thi đấu cống hiến cho WFC MB.
Quyết định này có hiệu lực từ ngày ký.
Cầu thủ Anhvp và các mọi người liên quan có trách nhiệm thi hành quyết định này.
Hà Nôi, ngày 08/9/2005
Thay mặt WFC MB

Bà bầu Xiangqiang
(đã ký)

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
AnhVP đâu rồi mau mau thực hiện quyết định đi thôi không thì bà bầu lại phạt phải khao một tháng thì chết đấy.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Đề nghị Bác Anhvp phải thực hiện đúng điều lệ của đội bóng, Nếu không đủ điều kiện tham gia thì cần phải tự mình rời khỏi đội và chịu các hình thức phạt của ban lãnh đạo đội bóng. :wall:
Còn nếu vẫn muốn tham gia hay có thể tham gia thì phải nhanh chóng đứng ra chịu trách nhiệm về hành vi của mình và hứa phải sửa đổi. :two:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hình như bác này vẫn chưa nhận được Quyết định này... Nhận được, cũng chẳng dám lên tiếng, mọi người dọa nạt sợ quá...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Kinh nhờ đội bóng phía bắc kỷ luật cao thế trách nào thắng nhiều thế, chả bù cho đội bóng trong này trong này chẳng kỷ luật ai và cũng chẳng ai có kỷ luật thế là cứ ...

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đồng chí Anhvp lặn đâu mà mất hút mang theo 1 số tài sản của WFC . Mọi thông tin liên lạc với Anhvp đều bị cắt đứt . Vậy Anhvp hiện đang ở đâu đề nghị liên lạc cả đội bóng để hưởng sự khoan hồng của Web :lol:

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Trùi!!! Eo ui, chít tui rùi. Không bít mọi người định kỷ luật iem thía nào vậy ạ :biggrin: , xin các bác thông cảm và bỏ qua cho vì đây là lần đầu tiên iem vi phạm hơn nữa đó là tình huống bất khả ép. Ở công ty điều iem đi công tác đột xuất đúng hôm đó máy lại bị khóa 1 chiều thành ra không liên lạc được với các pác. Iem đã trình bày rùi không bít các pác có thông cảm và bỏ qua cho iem không vậy, ngày mai iem xin có mẹt đúng giờ. Còn kỷ luật thì ... :banana:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Vẫn phải phạt ! Đội bóng xem hình thức như thế nào nhỉ ? Hay là lại Cá Chỉ Vàng :Dzo: :lol:

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Quyết định này sẽ được xem xét sự ăn năn, hối lỗi của Anhvp như thế nào, khi đó mới có quyết định chính thức từ phía WFC MB. Nhưng có một cái tội nữa chắc là ko thể tha được, đến lịch thi đấu hàng tuần cũng không nắm rõ nữa. Mai là thứ 7 đâu phải là lịch thi đấu hàng tuần của WFC MB, xin nhắc lại bác là 17h CN hàng tuần tại sân Kim Giang.
Án kỷ luật cụ thể sẽ được gửi trực tiếp đến cầu thủ Anhvp.

Thay mặt WFC MB
Bà bầu Xiangqiang

Đã ký

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
maco nói:
Thay mặt WFC MB
Bà bầu Xiangqiang

Đã ký

Hic Chữ ký đâu thế? Toàn mạo danh, tội này cũng đáng phạt.. Cá chỉ vàng...:D

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Kiểu này ... cá chỉ vàng vào "sách đỏ" mất thôi.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nếu chiều ngày chủ nhật 11/09/2005 Đồng chí Anhvp không có mặt tại sân Kim Giang vào lúc 5h chiều để bàn giao áo và nhận hình thức kỉ luật thì vui lòng để lại số ĐT hoặc địa chỉ nhà riêng !

Luật của đội bóng chúng ta được hình thành chủ yếu dựa trên Luật LÂM NGHIỆP !
Kính báo

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tình hình là vẫn chưa có 1 hình thức kỷ luật nào với Anhvp ,đội bóng xem sao chứ em chờ Chỉ Vàng mỏi mòn quá :lol:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ko đc vẫn phải có hình thức kỷ luật chứ . Ít ra mỗi anh em phải đc 1 con Chỉ Vàng chứ , ai lại tha ko thế à :lol:

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
Hoadonbanle nói:
Ko đc vẫn phải có hình thức kỷ luật chứ . Ít ra mỗi anh em phải đc 1 con Chỉ Vàng chứ , ai lại tha ko thế à :lol:
Đọc xong mà chết cười vì cái bác hoadonbanle này mất thui. Luật còn có khoan hồng huống chi là Webketoan "cộng đồng tạo nên sức mạnh".
Bác hoadonbanle suốt ngày chỉ tâm hồn "chỉ vàng", để có sức khỏe tốt góp phần vào thắng lợi của đội bóng em đề nghị đội bóng có quyết định phạt bác hoadonbanle vi tội danh trên...
( Cảnh cáo cũng là một hình thức kỷ luật mà)

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Oan uổng quá !

be hay cuoi nói:
Đọc xong mà chết cười vì cái bác hoadonbanle này mất thui. Luật còn có khoan hồng huống chi là Webketoan "cộng đồng tạo nên sức mạnh".
Bác hoadonbanle suốt ngày chỉ tâm hồn "chỉ vàng", để có sức khỏe tốt góp phần vào thắng lợi của đội bóng em đề nghị đội bóng có quyết định phạt bác hoadonbanle vi tội danh trên...
( Cảnh cáo cũng là một hình thức kỷ luật mà)
Ơ hay , tôi chỉ lên tiếng cho đội bóng chứ có đá lẻ Chỉ Vàng một mình đâu mà lại ... :wall: Oan uổng quá , đội bóng toàn người có kỷ luật chứ ai lại :error: .
Thôi thì để đc Chỉ Vàng thì HĐBL này đành mang tiếng vậy :dzo: :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA