Cái bài viết về CheckAll Checkbox đâu rồi nhỉ?

• Thread starter StonyHeartedMan
  • Ngày gửi
S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
Viết với tất cả tâm huyết về những ngón nghề VB coding, vậy mà ko hiểu bài viết đã đụng chạm đến anh em nào mà "ai đó" lại ra tay xóa bỏ mất bài đó. Lạ thật đấy!

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
StonyHeartedMan nói:
Viết với tất cả tâm huyết về những ngón nghề VB coding, vậy mà ko hiểu bài viết đã đụng chạm đến anh em nào mà "ai đó" lại ra tay xóa bỏ mất bài đó. Lạ thật đấy!
To: StonyHeatedMan,
Bài viết gì nhỉ? Hình như là có phải bài viết của Chị Handung107? Lâu lắm rồi tôi cũng không thấy bài này! Có ai biết không nhỉ? Coi chừng hợp các đề tài cùng một dạng về với nhau? Để mình kiểm tra lại thử xem sao!
Lê Văn Duyệt
PS: Mấy ngày nay mình quậy ADO...đả thiệt

levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
To: SHM,
Sao mình Search hòai đâu có thấy gì đâu? Tôi cũng xem các bài xóa, sao không thấy nhỉ?
Lê Văn Duyệt

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
Cái bài đầu tiên của adam-tran hỏi về việc làm thế nào để gán value cho tất cả các check box control trên 1 form ấy.

Còn nhớ cái vòng For each objControl in ... gì gì đó ko. SHM ko nhớ cái tiêu đề chính xác. Hình như là "lại lỗi trong VBA..." gì gì đó ko nhớ nữa. Bài đó viết khá "tâm huyết" đấy. Bài đó mới tồn tại chỉ cách đây hơn 1 tuần hoặc khoảng 2 tuần là cùng thôi.

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
52
Ho Chi Minh
Hóa ra bác SHM cũng mang kính giống tôi nhỉ. Tìm mãi mới được bạn già cùng cảnh ngộ đây.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA