Tự giới thiệu

• Thread starter offside
  • Ngày gửi
O

offside

Guest
13/8/05
3
0
0
HCM
Hi everybody!
Mình là một thành viên mới, mới toanh luôn. Nay mình mới có thể online được, mạng của cty mình chập chờn quá: vừa lâu, vừa hay rớt nữa. MÌnh muốn lên nhưng không được.
Hiện nay, mình đang làm việc cho Cty Bảo hiểm Petrolimex (Chi nhánh TP HCM - PJICO SÀI GÒN) địa chỉ: 9-11 lô C20 Phan Xích Long, F2, Q.Phú Nhuận.
Mình cũng mới bắt đầu làm kế toán ở đây được 01 tháng chỉ vẻn vẹn vậy thôi. Trước đây, mình cũng đã làm ở Cty xây dựng rồi. Trong các thành viên của webketoan đã ai làm bảo hiểm chưa? Chắc là chưa đâu nhỉ?
Mình là bạn của ziczac.
Mình hy vọng sẽ được mọi người giúp đỡ nhiều hơn!
Chúc mọi người luôn khoẻ và hăng say vói nghề của mình đã chọn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
offside nói:
Hi everybody!
Mình là một thành viên mới, mới toanh luôn. Nay mình mới có thể online được, mạng của cty mình chập chờn quá: vừa lâu, vừa hay rớt nữa. MÌnh muốn lên nhưng không được.
Hiện nay, mình đang làm việc cho Cty Bảo hiểm Petrolimex (Chi nhánh TP HCM - PJICO SÀI GÒN) địa chỉ: 9-11 lô C20 Phan Xích Long, F2, Q.Phú Nhuận.
Mình cũng mới bắt đầu làm kế toán ở đây được 01 tháng chỉ vẻn vẹn vậy thôi. Trước đây, mình cũng đã làm ở Cty xây dựng rồi. Trong các thành viên của webketoan đã ai làm bảo hiểm chưa? Chắc là chưa đâu nhỉ?
Mình là bạn của ziczac.
Mình hy vọng sẽ được mọi người giúp đỡ nhiều hơn!
Chúc mọi người luôn khoẻ và hăng say vói nghề của mình đã chọn.
Ôi là bạn của Ziczac thì không cần giúp đỡ đâu, chỉ Ziczac thôi là đủ. Đúng không Ziczac.
Tôi cũng ở gần chỗ này. Vậy có cho đỗ xăng "thiếu" không vậy.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ý khu vực này nhiều mem quá hả, bác tsf cũng ở khu vực này sao bữa nào họp xóm cái nhẩy. Offside ơi, sao mà ông bẽn lẽn thế, ma xó.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Cùng trong Petrolimex với mình rồi, hân hạnh được làm quen.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA