Happy Birthday Anhchuot

• Thread starter Margarita
  • Ngày gửi
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
:talk Tèo tèo teo tèo téo teo, tèo tèo teo tèo téo teo, tèo tèo téo teo teo teo tèo, téo téo teo tèo téo teo :chuoi :chuoi :chuoi

Thay mặt Webketoan, Mar em xin được nói lời chúc mừng năm mới và chúc mừng sinh nhật tới Anhchuot. Chúc cho niềm vui, sức khoẻ và Hạnh phúc sẽ luôn luôn kề bên Anhchuot nhé. :pepsi: :bia :pepsi: :bia :pepsi: :bia :two: :bia :two: :two: :bia :two: :pepsi: :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Anh chúc Anhchuot bước sang năm mới và tuổi mới luôn luôn vui vẻ trẻ trung và đạt được ước mơ. :bia :pepsi: :bia :pepsi: :bia :pepsi:

PS. Hôm nay phát hiện ra thêm một người cầm tinh con chuột giống mình :lol . Xin chào con chuột bé !

H

HTV

Guest
ui chao ơi !
hôm nay vô happy trễ rùi nhưng có còn hơn không

happy birthday to you , happy birthday to you
happy birthday , happy birthday . . .
happy birthday to AnhChuot .

HTV hát karaoke hay chưa , 100 điểm là cái chắc , . . . mà giựt hết 99 điểm của người ta . :a3 :a3

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
:thank

Anhchuot xin cám ơn các bạn (cũng muộn nốt :lol ) đã gửi lời chúc mừng sinh nhật AC qua diễn đàn, qua Offline.

Năm nay lớn rồi, chắc chuột sẽ chạy nhanh hơn nữa :two:

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Chúc mừng sinh nhật chị.
Hôm 26 đọc được topic này nhưng tiếc là không có thời gian trả lời :wall

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Úi, hôm nay mới biết là AnhChuot có sinh nhật, chúc muộn quá rồi.

P/S: đầu năm đi xem quẻ rằng năm nay tớ phải kiếm được một nàng cầm tinh con chuột, Amen, Jésu ma, Lạy chúa, cầu trời cầu phật để con bắt được một con vào đúng năm khỉ này :chuoi :chuoi

N

ntrang

Guest
Dù là hơi muộn nhưng em vẫn muốn chúc anh chuột bước sang một tuổi mới tràn đầy niềm vui mới , tâm hồn luôn hồ hởi
:leu: :bia :pepsi: :chuoi :chuoi

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
nhân dịp SN của mình, anhchuot bật mí cho mọi người biết tại sao bạn lấy tên là anh chuột làm mọi người hiểu lầm tường là anh nào hay "chim chuột" mấy em :leu: :no :leu: :no

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ủa, kính lão đắc thọ, các bác lớn tuổi giải thích nick trước đi rồi đến lượt AC ( vì AC cũng thắc mắc nhiều nick lắm :leu: )

M

matnai

Guest
4/1/04
4
0
0
Anh chuot ui sinh nhat vui ko a? Rat tiec vi ko biet sinh nhat cua AC nen chuc mung tre nhe' .
De em giai thich nick cua Anhchuot cho .Co phai la anhchuot la anh cua mot dan chuot ko nhi ? hihihi.... :leu:

M

motnguoimoi

Guest
18/2/04
18
0
0
Em là một thành viên mới ,nên hôm nay mới biết là sinh nhật anh chuột vậy cho em chúc mừng sinh nhật anh nhé
À mà nic của anh là do cầm tinh con chuột hay chuột ở máy vi tính vậy
ý quên em cũng vừa mới sinh nhật xong mọi người không chúc mừng em à ?

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chị Anhchuot ơi !
Lại có người nhầm tưởng chị là anh chàng nào nửa kìa ! :leu: :leu: :leu:
Em nghĩ chị nên giải thích nick của mình cho mọi người biết đi . Nếu là hình tượng chú chuột thì em nghĩ sẽ là chú chuột bạch dễ thương, hoặc là chú chuột lém lĩnh trong phim hoạt hình Mèo Tom và chuột Jerry quá !

K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
anhchuot chạy tất bật thế kia thì có lẽ là chuột của xứ sở ngàn lẻ một đêm rùi .thôi nghỉ giải lao làm ly bia anh chuột nhờ :bia

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Mình nhớ là Trong Ngìn lẽ 1 đêm làm gì có Chuột .Mà này AC ơi đừng chạy nữa không thì chạy tới một lúc ngó lại chẵng thấy WKT đâu nữa . A` này anh cầm tinh con Mèo cứ thấy Chuột chạy là anh chóng cả mặt đấy. Làm ly bia cho hạ hoả đã :bia :bia :bia :bia :bia

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Originally posted by hongminh@Feb 20 2004, 11:17 AM
Ôi trời, Mr Le Thanh Ha uống bia giỏi thật ! :eek:k
Ôii trời, vụ này thì còn phải nói.
Nghiệp vụ thì thua thôi, chú cái khoản bia bọt này thì Webketoan Miền trung không chịu thua ai đâu....he..he.
Anh Hà nhỉ..... :dzo :bia :dzo :bia :dzo :bia :dzo :bia :dzo :bia

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA