báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn theo mã vạch

• Thread starter tdieu
  • Ngày gửi
T

tdieu

Sơ cấp
10/6/10
4
0
1
36
TP HCM
báo cáo này do tổng cục thuế đưa ra để áp dụng cho tất cả các doanh nghiệp hay cho 1 loại hình doanh nghiệp nào

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangduykt7990

Sơ cấp
23/9/09
4
0
0
34
HCM
là thé nào vậy các anh, sử lý dữ liệu trên máy vi tính luôn hả??

T

tieumaiyeu

Guest
17/4/08
17
0
0
TpHCM
www.phoenixco.com.vn
thì nó tương tự như HTKK mà - in ra có mã vạch.
Mới Nộp nó hôm qua xong.
Phần đang ký danh mục ấn chỉ - các bạn chọn phần : Hóa đơn GTGT 3 liên - giá 15.200 đ/quyển

T

trinhnguyen81

Sơ cấp
29/3/10
7
0
1
TpHCM
hôm nay mình đi nộp báo cáo thuế tháng, được yêu cầu nộp bổ sung tờ báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn có kèm mã vạch. Bên mình toàn làm bằng Excel, sử dụng chương trình nào thì có mã vạch hả các bạn, mình có down HTKK 2.5.2 về rồi nhưng không thấy có mục đó.
GIúp mình với, mình cảm ơn trước

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
hôm nay mình đi nộp báo cáo thuế tháng, được yêu cầu nộp bổ sung tờ báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn có kèm mã vạch. Bên mình toàn làm bằng Excel, sử dụng chương trình nào thì có mã vạch hả các bạn, mình có down HTKK 2.5.2 về rồi nhưng không thấy có mục đó.
GIúp mình với, mình cảm ơn trước
Bạn vào link dưới down phần mềm về của mod VTM bài #36 nhé!

http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?93458-Báo-cáo-hoá-đơn-bằng-phần-mềm-BC26/page2

N

nghi van

Guest
13/7/10
3
0
0
tp hcm
:1luvu:sao em chẳng lấy đc link vậy chị.link về báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn có mã vạch ấy. trùi ui, sao sinh ra cái nghề ktoán pức tẹp wé hà. júp em zới.hix!

Sửa lần cuối:
E

emcoi

Guest
21/11/09
48
0
0
35
sóc sơn, hà nội
Em làm kế toán ở hà nội và chưa thấy bắt nộp báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn có mã vạch, em thuộc huyện từ liêm, chắc cũng phải nội hết thui các anh chị nhỉ? nhưng em không thể tải phần mền đó về được

thanhtuy

thanhtuy

Thích thì chiều
9/2/09
192
2
0
HCM
Có ai biết cách nhập liệu ờ ô 14;16;18 khi có từ 2 hđ trở lên không?
mình đã thử nhiều cách mà không được

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Có ai biết cách nhập liệu ờ ô 14;16;18 khi có từ 2 hđ trở lên không?
mình đã thử nhiều cách mà không được

Tham khảo:

...nhấn vào hình để xem khung lớn hơn !

N

nghi van

Guest
13/7/10
3
0
0
tp hcm
lại là phần mềm mã vạch

roài! em đã downl link roài mà vẫn hem thấy gì, em chẳng hiểu phải xử lí nóa như thế nèo tiếp nữa. help me! hu hu !!:wall:

C

cuongco

Trung cấp
18/9/08
52
0
0
BG
Mình cũng ở huyện Từ Liêm, tháng trước đi nộp cái có mã vạch xuýt nữa thì bị trả về vì nó mới quá các vị CBT còn chưa kịp cập nhật...

C

cuongco

Trung cấp
18/9/08
52
0
0
BG
Em làm kế toán ở hà nội và chưa thấy bắt nộp báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn có mã vạch, em thuộc huyện từ liêm, chắc cũng phải nội hết thui các anh chị nhỉ? nhưng em không thể tải phần mền đó về được
Mình cũng ở huyện Từ Liêm, tháng trước đi nộp cái có mã vạch xuýt nữa thì bị trả về vì nó mới quá các vị CBT còn chưa kịp cập nhật...

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Mình ở quận long biên tháng này đi nộp BC tình hình sử dụng hoá đơn nhưng chưa thấy cán bộ thuế nói phải làm trên PM có mã vạch ,

myyen9999

myyen9999

Tình ơi xin ngủ yên!
30/3/10
203
3
18
TP Quy Nhơn
:1luvu:sao em chẳng lấy đc link vậy chị.link về báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn có mã vạch ấy. trùi ui, sao sinh ra cái nghề ktoán pức tẹp wé hà. júp em zới.hix!

Cho mail mình gởi qua cho.

N

niemnu

Sơ cấp
16/12/09
5
0
0
HCM
Mình ghi dữ liệu không thấy thông báo lỗi gì nhưng tại sao không in được nhỉ?

lovely9999

lovely9999

Trung cấp
21/7/10
115
1
0
38
Hà Nội
D

denny1234

Guest
11/5/10
18
0
0
35
HÔ Chi Minh
ủa sao cái phần mềm bị gì ấy mí anh chị ơi, không đọc được tiếng Việt, mà hình như em nhập MST vô rồi bấm đồng ý hay chữ nào đó thì nó cứ đứng im luôn. Em thử mí chữ kahc1 thì hình như là làm lại thoát ra ... giờ phải làm sao để có cài này đây anh chị ơi rầu quá !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA