Dân Học viện tài chính ơi!!!!!!!

• Thread starter trangHVTC
  • Ngày gửi
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Oái, vinh dzự thía, có tận 2 bác trong Nam lặn lội ra đây sao. Ok, mai em gửi vé vào mời các bác.

Ziczac này, không cần phải bắt tội anh vác cưa ra làm gì, đồ nghề em có sẵn í mà. Bác ra lúc nào, em đưa bác đi xử HĐBL lúc đó :lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Quên mất, café quán chị Phương béo - trùi, ngon hết chỗ trê.

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Hoadonbanle nói:
Gái dân HVTC là rất hay cưa các anh nhá :rocker:
Hoadonbanle biết thế là tốt! Tránh xa các chị ra nhé :biggrin:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
trangHVTC nói:
Oái, vinh dzự thía, có tận 2 bác trong Nam lặn lội ra đây sao. Ok, mai em gửi vé vào mời các bác.

Ziczac này, không cần phải bắt tội anh vác cưa ra làm gì, đồ nghề em có sẵn í mà. Bác ra lúc nào, em đưa bác đi xử HĐBL lúc đó :lol:
Cái vụ này là chờ hơi lâu đấy nhá , Trong lúc chờ 2 Bảo kê ra thì HĐBL đã làm mưa làm gió sạch bách ngoài này rồi còn đâu nữa mà chờ cơ chứ hi hi :banana:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hoangloc nói:
Hoadonbanle biết thế là tốt! Tránh xa các chị ra nhé :biggrin:
Cái này là tự Girl HVTC khẳng định đấy nhá . Eo ôi kinh quá (Sợ :lol:)
Cảnh báo các mem Nam của Web đấy nhá ! hi hi :banana:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Yêu cầu ông HDBL post ít bài thôi. Chữ ký của ông dài thế kia, tốn hết cả diện tích.

Chị em tui mà không gấu thì để mấy đứa như ông xỏ mũi à. Xời, thời này làm gì có ai "hiền" đâu chứ.

Mà HDNL này, 2 pác tôi ra đây để vui thú với bạn bè đồng môn, chứ không phải ra để lo mấy các vụ vớ vẩn như chuyện xử ông đâu nhé. Em nói đúng không 2 pác :biggrin: Ông thì còm hơn que tăm. 48kg chứ gì. Xời, thổi cái là bay ra sông Hồng. Cộng thêm chuyện không bít bơi thì ông tiêu là cái chắc :lol:

Thôi, chuyện lăng nhăng quá. Để đất cho tui tâm sự hàn huyên với các anh chị em HVTC của tôi đi. :1luvu:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thôi thế tập trung chuyên môn nhá, bao giờ TrangHVTC mua vé cho 2 bảo kê ra đây liên hoan món Sữa chua Rượu nếp đây nhỉ ? hi hi chả dám chạm vào Girl HVTC nữa, Xã hội đen ko chơi đâu hí hí !

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hoadonbanle nói:
Thôi thế tập trung chuyên môn nhá, bao giờ TrangHVTC mua vé cho 2 bảo kê ra đây liên hoan món Sữa chua Rượu nếp đây nhỉ ? hi hi chả dám chạm vào Girl HVTC nữa, Xã hội đen ko chơi đâu hí hí !
Ông hoá đơn bán lẻ này: Sao ông không kêu gọi em Trang Hậu Vệ - Thể Công gia nhập đội bóng đá nhỉ?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
tranchan79 nói:
Ông hoá đơn bán lẻ này: Sao ông không kêu gọi em Trang Hậu Vệ - Thể Công gia nhập đội bóng đá nhỉ?
ùh nhẩy ? Sao mà một tài năng lớn thế mà đội bóng lại ko hay biết gì nhỉ ?
Tiện đây HĐBL xin mời Trang Hậu Vệ - Thể Công tham gia vào đội bóng của Web , có Trang Hậu Vệ - Thể Công thì đội bóng của Web sẽ càng ngày càng vững mạnh, đặc biệt là ở hàng Hậu Vệ nhỉ ? :banana:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
... món Sữa chua Rượu nếp đây nhỉ ? hi hi chả dám chạm vào Girl HVTC nữa, Xã hội đen ko chơi đâu hí hí !
Có mấy cái nhầm ở đây nhé:
Thứ nhất là món "sữa chua nếp cẩm" chứ không phải là "sữa chua rượu cẩm" như HĐBL nói;
Nhầm cái thứ hai là girl HVTC không hề xã hội đen tẹo nào (Này HDBL, ông hiềm khích với tôi chưa đủ hay sao, muốn gây sự với "toàn thể" chị em HVTC à???)
Còn nữa này, tôi không biết đá bóng thì làm sao giữ chân Hậu vệ được. Mà nghe nói, phong độ của đội bóng của chúng ta thất thường lắm hả? Hay để tôi thành lập Đội cổ vũ và hậu cần để động viên tinh thần anh em nhé :biggrin:

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Hoadonbanle, ra chỗ khác chơi nhé. Các cậu mà cáu lên, cậu xách dây lưng ném ra ngoài đấy! :banana::banana::banana:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hoangloc nói:
Hoadonbanle, ra chỗ khác chơi nhé. Các cậu mà cáu lên, cậu xách dây lưng ném ra ngoài đấy! :banana::banana::banana:

Không còn chỗ nào khác để nắm hay sao, nắm chỗ đó nhỡ... t...ụ...t thì chết

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cái Hội HV-TC này hơi bị CỤC BỘ đấy!
Đã thế mình quyết cưa đổ em bé nào của HV-TC; ví dụ như em .....; .....;......; Nhiều em luôn cho ..........................................
Ai Không phải dân HV-TC lên tiếng đê! nhào vô đây chơi đê! đê đê đê............

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Cái Hội HV-TC này hơi bị CỤC BỘ đấy!
Đã thế mình quyết cưa đổ em bé nào của HV-TC; ví dụ như em .....; .....;......; Nhiều em luôn cho ..........................................
Ai Không phải dân HV-TC lên tiếng đê! nhào vô đây chơi đê! đê đê đê............
tranchan79 mà cưa đổ được em HV-TC nào em sẵn sàng ... giới thiệu thêm cho người nữa để.... thử xem cưa có tốt không hay mới chỉ cưa chưa đổ được cô nào đã gãy mất tiêu rồi

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tigon-ETC nói:
tranchan79 mà cưa đổ được em HV-TC nào em sẵn sàng ... giới thiệu thêm cho người nữa để.... thử xem cưa có tốt không hay mới chỉ cưa chưa đổ được cô nào đã gãy mất tiêu rồi
Chẹp chẹp tranchan79 bị chị em HVTC kém kìa , chưa chi mà đã Gãy rồi :wall: .

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
thế cụ thể là lịch gặp gỡ thế nào nhỉ. topic sắp sửa biến thành chỗ hội ế vào kéo cưa rồi.

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
trangHVTC nói:
Còn nữa này, tôi không biết đá bóng thì làm sao giữ chân Hậu vệ được
Giữ gì không giữ lại đi giữ chân người ta, chán thía :lol:

N

ngocnguyen

Guest
7/9/05
2
0
0
38
Hanoi
Chào các bác, em dám cá với các bác em là thành viên trẻ nhất trong hội HVTC trên webketoan đây. Em K41. Chắc ở đây toàn các bác đã ra trường nên em xin cập nhập một số thông tin mới về HVTC : đường Cổ Nhuế từ hơn 1 năm nay đã khá lên rất nhiều rùi. Bằng chứng là chỉ hôm nào mưa đường mới ngập ở một số đoạn ko lớn lắm T_T . Còn vụ sữa chua nếp cẩm (hình như mình trường ta có thì phải) vẫn ngon như thường >_<. Hiện nay, quanh trường có thêm vài quán xá bán nem chua nướng, rán, nộm thịt bò khô (ko ngon mà đắt nhất là đối với sinh viên tụi em.) Hình như văn minh sông Nhuệ ngày càng khá thì phải, K43 năm nay vào gấu lắm, trông bọn nó sáng sủa thông minh, ghê gớm, ko lơ ngơ như thời tụi em mới vào đâu. ^_^

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
thay đổi nhiều nhỉ. cái thời mình học vẫn còn vùng sâu vùng xa lắm. giờ chắc khác hẳn rồi. Vụ giao lưu có tiến hành kô nhỉ.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
tuanklkh nói:
thay đổi nhiều nhỉ. cái thời mình học vẫn còn vùng sâu vùng xa lắm. giờ chắc khác hẳn rồi. Vụ giao lưu có tiến hành kô nhỉ.
Ơ, sao lại không nhỉ??? Tất lẽ dĩ ngẫu là phải tiến hành vụ giao lưu này mau mau rồi. Nhưng có một vấn đề em đang lăn tăn là thời điểm. Hầu hết chúng ta đang đi làm, ngày bình thường thì không giao lưu được rồi. Còn cuối tuần thì phải thống nhất đã nhỉ. Bác nào có ý kiến không??? Còn một cách nữa. Nếu các bác không thể thống nhất ngày cuối tuần thì em xin tình nguyện vào trường mua nếp cẩm, và chúng ta sẽ họp mặt vào ngày thường (thời gian thì tùy các bác sắp xếp)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA