Mỗi tuần một chuyên đề

Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Các Bác ơi, sắp hết năm cũ sắp sang năm mới rồi em chúc hội độc thân nhà mình từ từ lên xe tăng + xe hoa bớt để cho hội độc thân còn lại ít thôi nhé.
Mọi người cứ từ từ mà tiến chứ đừng có nôn nóng quá mà có kẻ lại ganh tỵ với mình đấy.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

linsay

Guest
7/12/05
5
0
0
39
hoai duc - ha tay
Cứ khai báo lý lịch rõ ràng gửi anh hvtgroup anh ấy sẽ giúp (vì đó là người lập ra mục này mà).
em mà gửi ảnh để anh xin số điện thoại luôn àh thế thì ko được rùi hihihi.............

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
linsay nói:
Cứ khai báo lý lịch rõ ràng gửi anh hvtgroup anh ấy sẽ giúp (vì đó là người lập ra mục này mà).
em mà gửi ảnh để anh xin số điện thoại luôn àh thế thì ko được rùi hihihi.............
Em cứ cố gắng giữ "độc quyền sử dụng bản thân" để tham gia Hội này dài dài nha?!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thôi thế là từ nay hết độc mà chuyển thành Duyên đi :lol:

L

Le Thi Hong Phuong

Guest
29/10/05
30
0
0
TP.HCM
- Các huynh, tỷ ơi!!!
Muội thấy hội độc thân nay cũng hay hay, sao ta ko tổ chức 1 buổi giao lưu nhỉ. biết đâu.....

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Chào các pác độc thân "nửa tập", em thấy các pác bàn luận sôi nổi quá, cho em đóng góp một chân và mong các pác chỉ giáo cho em để sống sót qua mùa đông này

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
em tham gia với các bác ơi

Vu Ngan Ha

Vu Ngan Ha

Guest
15/11/05
82
0
0
Yen Hoa-Cau Giay- Ha Noi
Tớ có một đồng nghiệp, chị ấy có một cuộc sống cực kỳ thực dụng, chị ấy bảo con trai mà là dân Bách Khoa, dân Kinh tế, xây dựng thì còn được chứ dân Kế toán thì vứt vì những cậu ấy chỉ giỏi cái món "cân đo- đong đếm" thôi chứ các món khác thì....kém...Tớ chả tin nhưng chưa thể kiểm chứng được. Có ai có thể hy sinh cho tớ kiểm chứng không???? ít nhất là về.......Tính cách. "này! nói thế thôi chứ các bác đừng có hiểu nhầm tai hại lắm đấy..."

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vu Ngan Ha nói:
Tớ có một đồng nghiệp, chị ấy có một cuộc sống cực kỳ thực dụng, chị ấy bảo con trai mà là dân Bách Khoa, dân Kinh tế, xây dựng thì còn được chứ dân Kế toán thì vứt vì những cậu ấy chỉ giỏi cái món "cân đo- đong đếm" thôi chứ các món khác thì....kém...Tớ chả tin nhưng chưa thể kiểm chứng được. Có ai có thể hy sinh cho tớ kiểm chứng không???? ít nhất là về.......Tính cách. "này! nói thế thôi chứ các bác đừng có hiểu nhầm tai hại lắm đấy..."
Tớ bày cho bạn một cách, bạn hãy tham gia online cùng web bạn sẽ thấy con trai kế toán thế nào

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tớ thử với , tớ này tớ này :lol:

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Vu Ngan Ha nói:
Theo mình có thể chị bạn đồng nghiệp của bạn có cái nhìn ở 1 góc độ nào đó thôi! Thật ra thì ở đâu cũng có người tốt, người xấu hay thực dụng cả không thể thấy 1 vài hiện tượng mà đáng giá tất cả mọi người (phái nam) làm nghề kế toán là kém...Mình chỉ nhận định với tư cách mình cũng là phái nữ...

W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
47
Hai Phong
Tigon-ETC nói:
Tớ bày cho bạn một cách, bạn hãy tham gia online cùng web bạn sẽ thấy con trai kế toán thế nào

Thế bạn chưa đọc câu thơ:
"Lấy chồng kế toán làm chi
Nó ngồi nó tính chi ly từng đồng"

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Vu Ngan Ha nói:
Có ai có thể hy sinh cho tớ kiểm chứng không???? ít nhất là về.......Tính cách. "này! nói thế thôi chứ các bác đừng có hiểu nhầm tai hại lắm đấy..."
Ặc ặc. Em không hiểu bà chị muốn chứng minh như thế nào. Cứ nói thẳng ra.
Chứ nói vậy thì ai biết đằng nào mà lần. Hic hic

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Tui thấy mọi người ở đây tốt lắm chứ bộ!?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Uh, mọi người ở đây tốt kinh dị, tốt dã man, tốt rùng rợn, hehe!
Mình thỉnh thoảng theo dõi cái hội độc thân này và ....Nguyễn Y Vân, chẳng thấy có gì cải thiện hết à? Mấy bác đầu trò phải mạnh tay một tí chứ : cứ trói hết lại, không cho " chúng nó " thoát, rùi ghép hết lên xem nào? Chứ em thấy nhiều người bức xúc quá nè ( ứ phải em ).
Thế này thì đến bao giờ mới cải thiện được tình hình đây????

( một câu hỏi lớn không lời đáp )

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
wu lanzheng nói:
Thế bạn chưa đọc câu thơ:
"Lấy chồng kế toán làm chi
Nó ngồi nó tính chi ly từng đồng"

Thế này thì con trai hội độc thân chỉ có mà.... :lol: :wall:

T

tranthuy21

Guest
13/9/04
9
0
0
41
hanoi
Cuối năm nhìn thấy bạn bè lên xe hoa mà thấy buồn lòng quá trời.Các bác nghĩ có tủi thân không hic hic

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
sao các bác lại kêu nhiều thế , em cung độc thân đây mà chưa kêu ai cả
"hạnh phúc sẽ đến với ai biết hy vọng và kiếm tìm"

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA