Mỗi tuần một chuyên đề

Bún chả ăn ở đâu thì ngon nhất?ăn với ai thì sẽ hấp dẫn hơn?

• Thread starter beoxinhtb
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
tinh co nghe traingheo87 noi la dua lanxitin di an thui/hai nguoi than nhau qua ta???

Chà chà có tên điệp viên hay roài đây, 2 ku này đi ăn mảnh đây, anh duy, anh vũ, chiến vụ này đi thôi:057:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TraiNgheo87

Guest
ơ.........mình bị theo dõi từ bao h ý nhỉ....chẹp......lần sau pai cắt đuôi thôi

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Thía này lần sau mừ có đi ăn chắc chờ ăn xong báo cho chị Ngọc một tiếng ko có lại bị chém chít nhỉ. kekeke

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Thía này lần sau mừ có đi ăn chắc chờ ăn xong báo cho chị Ngọc một tiếng ko có lại bị chém chít nhỉ. kekeke

Con pé nì., ăn xong nói làm chi, chị lại nuốt nước bọt à

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Hehehe. Thía mới nói chớ. Nói sớm chị đến thì chít à. kekeke. Đúng là tâm hồn ăn uống roài.:004:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
có người còn tâm hồn hơn chị đó na, lại đi ăn mảnh nữa, k bít hôm đó có gì vui k nhảy

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
có người còn tâm hồn hơn chị đó na, lại đi ăn mảnh nữa, k bít hôm đó có gì vui k nhảy

Em ui, hai đứa đó toàn đi ăn mảnh thui, chẳng chịu chia sẻ gì cả. Có nghi vấn gì ở đây không nhỷ?

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Em ui, hai đứa đó toàn đi ăn mảnh thui, chẳng chịu chia sẻ gì cả. Có nghi vấn gì ở đây không nhỷ?

Em đặt dấu hỏi chấm lâu lắm rồi đó chị, ngi lắm cơ

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Chị cũng thế. Phải đặt dấu hỏi chấm to vào.Chi em mìn chuyến này có việc roài đây. Thử làm thám tử tý

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Bún chả tớ làm ăn là ngon nhất, vệ sinh nhất. heheeeeeee

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Không pải là marketting mà là PR quá kém chị ạ. Ai lại nói là vệ sinh nhất nhỉ, nói thía đã bít là thổi phồng sự thật rùi. Ai còn dám ăn nữa chứ. Hihihi

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hihi ngon lém anh zai lần sau đi en nữa hén, mỗi tội em en tham quá ứ uống được nước đành ngồi nhìn 2 người ún hix

Bún chả tớ làm ăn là ngon nhất, vệ sinh nhất. heheeeeeee

Mí cái đứa này hem bít tay nghề bà chị Hiền rùi, hơi bị được đó đừng chê, chị ui bữa nào trổ tài cho em en nhé

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Không pải là marketting mà là PR quá kém chị ạ. Ai lại nói là vệ sinh nhất nhỉ, nói thía đã bít là thổi phồng sự thật rùi. Ai còn dám ăn nữa chứ. Hihihi

Bún chả chị làm tại gia đương nhiên là vệ sinh hơn ngoài hàng rùi:004:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Hôm nay mời mọi người bún chả. Có Ngon không hai em

he, ngon nhưng mừ anh chả nói trước làm bụng no rồi k ăn được nhìu nữa, hôm đó mới pít tài ăn uống của chị D nhà mềnh anh nhỉ :004:, lần sau chị DInh lên lại bắt anh DUy đãi nữa na,

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Hihi ngon lém anh zai lần sau đi en nữa hén, mỗi tội em en tham quá ứ uống được nước đành ngồi nhìn 2 người ún hix

Mí cái đứa này hem bít tay nghề bà chị Hiền rùi, hơi bị được đó đừng chê, chị ui bữa nào trổ tài cho em en nhé

Thấy chưa? lại tâm hồn ăn uống

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa

[/QUOTE]

Chị Hiền ơi hôm nào cho em thử với nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA