Cùng giúp nhau sử dụng MISA

• Thread starter Lunker
  • Ngày gửi
L

Lunker

Trung cấp
26/10/04
118
0
0
43
Ha Noi
Tôi lập ra topic này, mong mọi người ủng hộ. Trong quá trình sử dụng có thể mọi người còn vướng mắc rất nhiều, vì vậy chúng ta cùng nhau trao đổi để tìm ra cách giải quyết hiệu quả nhất. Thực ra, phần mềm này cũng có những hạn chế mong mọi người cùng góp ý kiến, tôi rất ngại phải liên tục gọi cho bên tư vấn, có ai làm bên MISA cũng nên chú ý để có thể hoàn thiện phần mềm hơn phù hợp với thực tế hơn. Đây là topic dùng để trao đổi, mọi ý kiến không có tính chất xây dựng nhằm làm giảm uy tín của các hãng phần mềm mong các MOD xoá giúp và xử lý nghiêm khắc những người vi phạm. Cũng mong các MOD đưa topic này vào mục chú ý để mọi người cùng trao đổi.
Nào mời mọi người, chúng ta cùng trao đổi

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chau Thuy Hang

Guest
9/11/05
4
0
0
43
TP. Buon Ma Thuot,DakLak
Chào bác LunKer !
Em là thành viên mới !
Em cũng đang làm phần mềm kế toán Misa, nhưng bên hành chính sự nghiệp, trong quá trình làm em cũng gặp rất nhiều vướng mắc nhưng gọi tư vấn miết thì cũng rất ngại, vậy chúng ta cùng làm quen để trao đổi kinh nghiệm nhé. Mà bác sử dụng bên hành chính sự nghiệp hay bên doanh nghiệp vậy ?

C

conquytrungdu1

Guest
10/11/05
1
0
0
43
Hà Nội
hình như Misa có 1 box riêng hỗ trợ trong phần dành cho nhà tài trợ rồi cơ mà

C

Chau Thuy Hang

Guest
9/11/05
4
0
0
43
TP. Buon Ma Thuot,DakLak
r17 tui cũng có rùi nhưng ngán wa, cứ mỗi lần misa cho ra phiên bản mới là tui lại vừa mừng vừa lo, mừng vì misa có thêm một số chức năng mới lo vì có thêm ...lỗi mới. masiKlack ơi đã thấy lỗi của r017 chưa ?

G

Gaudautrang

Guest
Chau Thuy Hang nói:
r17 tui cũng có rùi nhưng ngán wa, cứ mỗi lần misa cho ra phiên bản mới là tui lại vừa mừng vừa lo, mừng vì misa có thêm một số chức năng mới lo vì có thêm ...lỗi mới. masiKlack ơi đã thấy lỗi của r017 chưa ?
oh bác nói như vay là không đúng rồi vì tin học luôn luôn phát triển mà. vì nếu có lổi mới thì mới có thể phát triển thành phiên bản mới được chứ.:biggrin: