Help!Help Quen Password

• Thread starter Ngatruong
  • Ngày gửi
N

Ngatruong

Guest
26/8/05
5
0
0
Ha noi
Ca nha oi giup em voi em co 1 file Excel lam lau roi va cai Password nhung gio em quen mat vay co cach nao khong giup em voi

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Cần gấp không? Nếu không để tối về tôi tìm tool gửi cho bạn.

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Hồi trước tôi có xài qua Excel password recover, thấy cũng được. Miễn là pass đừng quá dài và không lẫn số thì mất khoảng 15 phút. Lâu quá không xài, không biết nó nằm ở cái CD nào nữa.

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
May quá, tìm mãi mới ra. Đá gửi email cho bạn ngatruong. Chúc bạn thành công

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Đã gửi email cho bạn. Nếu bạn có thắc mắc gì về cài đặt hoặc bẻ "ấy", bạn cứ email cho tôi nhé. Chúc bạn thành công

N

NTAC

Guest
workman nói:
Hồi trước tôi có xài qua Excel password recover, thấy cũng được. Miễn là pass đừng quá dài và không lẫn số thì mất khoảng 15 phút. Lâu quá không xài, không biết nó nằm ở cái CD nào nữa.

Bạn hãy cho tôi xin 1 bản nhé: ntac85@yahoo.com

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
workman nói:
Bản của bạn có bị hạn chế về số ký tự của pass word không? Trước đây tôi dùng thử nhưng bị giới hạn (hình như 6 ký tự)
Nếu không bị hạn chế thì cho mình 1 bản nhé tranbangdoan@yahoo.com
Thank!

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
SA_DQ nói:
Vậy lâu nay W. bẽ khoá nhiều rồi chứ gì? Vậy còn than là không vô được Top 10 trong BColor, Xạo nha! :dzo:
Tôi toàn xài đồ chùa không à. người ta bẻ sẵn lấy ra xài thôi. Trình độ như tôi chắc bẻ khóa 100 năm cũng chưa ra.

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
MaiKa nói:
Tớ cũng có 1 thằng hay sao ấy. Thằng tool của tớ rất bẩn tính, chẳng có dò với xét gì hết cho mất thời gian. Nó phá pass kêu kờ rắc 1 nhát rồi cho kết quả luôn.
thàng này hay, làm mai cho tớ đi: địa chỉ nè tranbangdoan@yahoo.com

H

hoxulee

Guest
25/6/05
16
0
0
47
Vietnam
MaiKa nói:
Tớ cũng có 1 thằng hay sao ấy. Thằng tool của tớ rất bẩn tính, chẳng có dò với xét gì hết cho mất thời gian. Nó phá pass kêu kờ rắc 1 nhát rồi cho kết quả luôn.
làm gì có chuyện đó, theo tui biết đối với password to open thì tất cả các phần mềm dò pass đều dùng chiêu vét cạn, pass càng dài thì vét càng lâu

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
MaiKa nói:
Maika này, cái "thằng" của em hay quá nhỉ. Cho anh một cái được không (workmanvn@gmail.com).

Tool của anh chỉ mò theo kiểu mà bạn hoxulee vừa nói, tức là dùng chiêu "vét cạn" cổ điển.

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Cảm ơn Workman đã gửi file, nhưng mình thấy không xài được.

T

ToDucThanh

Trung cấp
6/9/05
177
0
16
Binh Duong
các anh, chị gửi cho em với nha. em đang dở khóc, dở cười với cái vấn đề này đây, nay gặp được mừng quá.
Cảm ơn anh, chị rất nhiều.
địa chỉ của em: to_ducthanh@yahoo.com

T

ToDucThanh

Trung cấp
6/9/05
177
0
16
Binh Duong
cảm ơn Ngân Giang đã chỉ giúp, mình đã load về rồi nhưng không biết cách sử dụng, các anh, chị nào biết chỉ cho Thanh với.

T

ToDucThanh

Trung cấp
6/9/05
177
0
16
Binh Duong
Ồ!! cỗ máy nay rât tuyệt, Thanh đã mở được rồ các bác ơi, nhưng chỉ biết mở các file có cài pass dưới 5 ký tự thôi còn các file > 5 ký tự thì pó tay, vậy nhờ bác nào ra tay chỉ giúp với.
Thanks

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA