Thủ tục làm dấu công ty !

• Thread starter Lecuong
  • Ngày gửi
L

Lecuong

Guest
Mình mới đi làm được 2 tháng nên các bạn chỉ giùm mình nhé. Khi mình vào làm thì Cty đã có con dấu, nhưng nay mình chuẩn bị mua hoá đơn thì khi mua hđ phải có con dấu (đề tên Cty, địa chỉ, mã số thuế). Các bạn cho mình hỏi dấu này sẽ làm như thế nào ? Có cần công văn xin cq nào ko hay mình tự ra đặt ở các nơi khắc dấu là được ? Thanks các bạn. :1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Lecuong nói:
Mình mới đi làm được 2 tháng nên các bạn chỉ giùm mình nhé. Khi mình vào làm thì Cty đã có con dấu, nhưng nay mình chuẩn bị mua hoá đơn thì khi mua hđ phải có con dấu (đề tên Cty, địa chỉ, mã số thuế). Các bạn cho mình hỏi dấu này sẽ làm như thế nào ? Có cần công văn xin cq nào ko hay mình tự ra đặt ở các nơi khắc dấu là được ? Thanks các bạn. :1luvu:
Hì hì, Đồng hương ơi người ta chỉ quản lý các dấu hình tròn và hình bầu dục thôi. Còn lại các dấu hình vuông, chữ nhật đặt vô tư. Bạn ra các hiệu khắc dấu nhờ họ làm cho. Giá khoảng 250K dấu liền mực đó.
Cheers,

V

vvtrang

Guest
21/2/04
18
0
0
45
Hà Nội
Nhân đây các bác cho hỏi thủ tục chuyển từ con dấu đồng (tròn) sang con dấu liền mực bao gồm những gì ấy nhỉ. Tks nhiều nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA