Phần mềm sửa lỗi file pdf

• Thread starter tuankq
  • Ngày gửi
T

tuankq

Cao cấp
27/4/05
245
2
0
Hanoi, Vietnam
Tôi có một file pdf (e-book khá hay) nhưng bị lỗi sao đó, mở ra đọc thì vẫn đc nhưng bị báo lỗi corupted nên mất một vài trang (trang trắng ko có gì).
Tôi nghe nói có software nào đó có thể sửa file pdf bị lỗi, mong các bạn chỉ điểm giúp. Nếu có bản ***** hoặc ****** càng tốt :biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuankq

Cao cấp
27/4/05
245
2
0
Hanoi, Vietnam
htqtn nói:
Bác à chỉ cần bít phần mềm thôi còn ***** thì thiếu gì trên mạng, mà bác đàng ngồi trên internet mà đâu phải bótay.com

thôi bác thử phần mềm này xem sao em thử rồi thấy tốt à ====>

http://www.download.com/3-Heights-PDF-Desktop-Repair-Tool/3000-6675_4-10401192.html?

Ngồi trên net cũng ko đến nỗi botay.com, down về thì ko có gì khó nhưng mà tôi kiếm suốt mấy hôm mà ko thấy mấy cái ***** đó nên đành nhờ anh em WKT giúp đỡ.

A

alovo

Trung cấp
tuankq nói:
Ngồi trên net cũng ko đến nỗi botay.com, down về thì ko có gì khó nhưng mà tôi kiếm suốt mấy hôm mà ko thấy mấy cái ***** đó nên đành nhờ anh em WKT giúp đỡ.
:food-smil Bạn vào www.astalavista.box.sk gõ tên phần mềm cần tìm vào search nó sẽ hiện tất cả trang liên quan đến phần bạn cần. Nhớ đừng install một cái active Xcomponet nào nhé không bạn rước cả núi rắc rối về đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA