tìm đề tài làm luận văn

• Thread starter nhpnga_3kt
  • Ngày gửi
N

nhpnga_3kt

Guest
10/8/05
13
0
0
39
Ben Tre
Mình đang là sinh viên năm thứ tư chuyên ngành kế toán mình đang tìm đề tài về kế toán nào mới mẻ hay hay một chút các bạn có thể đề xuất giúp mình được không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

le minh tuan

Guest
27/8/05
6
0
1
40
bac ninh brach
để tìm một đề tài kế toán hay thì hơi khó đấy. Mình vốn cũng là một sinh viên kế toán của HVNH Hà Nội. cũng rất muốn tìm một cái gì đó mới mẻ nhưng rất khó tìm. tốt nhất là danh công viêc ấy khi bạn đã ra trường

L

le minh tuan

Guest
27/8/05
6
0
1
40
bac ninh brach
a quen!
nga nay ban cho minh biet nick cua ban co duoc ko?
minh rat muon noi chuyen voi ban nhieu hon, cung nganh ma

N

nhpnga_3kt

Guest
10/8/05
13
0
0
39
Ben Tre
Bạn Tuấn này sao bạn muốn biết nick của mình chi vậy? sao bạn trả lời huề vốn quá đợi đến ra trường thì còn nói làm gì nữa? bạn muốn biết nick của tôi thì bạn phải cho tôi biết nick của bạn trước đã?

T

thanhlongkt

Guest
17/10/05
3
0
0
39
ha dong -ha tay
chào bạn bạn có thể cho minh biết là bạn đang lá sinh viên trường nào không mình cũng đang chuẩn bị đi thưctập mình và bạn hoàn toàn có thể chia sẻ thông tin đấy

P

pronoti

Guest
16/11/05
10
0
0
Đà nẵng
Có một đề tài khá thú vị mà mình đang cố gắng để viết cho đề án môn học của mình. Trong quá trình học, chúng ta thấy nghiệp vụ bán hàng đại lý và uỷ thác thật là phức tạp phải không. Khi minh đi làm trong thực tế, thấy nó đơn giản hơn nhiều, ko có rườm rà như lý thuyết đã học. Bạn có thích đề tài này không? chúng ta cùng làm và trao đổi thông tin cho nhau nhé.

L

lan2005

Guest
8/3/05
8
0
0
40
hue
cho minh hoi nha

pronoti nói:
Có một đề tài khá thú vị mà mình đang cố gắng để viết cho đề án môn học của mình. Trong quá trình học, chúng ta thấy nghiệp vụ bán hàng đại lý và uỷ thác thật là phức tạp phải không. Khi minh đi làm trong thực tế, thấy nó đơn giản hơn nhiều, ko có rườm rà như lý thuyết đã học. Bạn có thích đề tài này không? chúng ta cùng làm và trao đổi thông tin cho nhau nhé.
Mình cũng thấy khó hiểu về nghiệp vụ uỷ thác, quả thật khó hiểu vì mình thiếu kinh nghiệm thực tế .Thế mình hỏi nhé,nên chọn loại hình công ty như thế nào để thực tập về đề tài này?Mình cũng sắp đi thực tập đây,và thích được thực hành và hiểu nhiều hơn về kế toán trong thời gian thực tập nhưng còn thấy còn mơ hồ về đề tài này lắm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA