File kế toán gởi anh chị excel club

• Thread starter anktdn
  • Ngày gửi
anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Chào các bác, em cũng đã tham gia vào weketoan lâu rồi nhưng hôm em mới gủi bài lên diễn đàn.Em đã học hỏi ở diễn đàn nhiều điều bổ ích trong công tác kế toán. Em mới ra trường nhưng chưa tìm được việc làm nên trong thời gian qua em dã học hỏi các anh chị ở Excel club về quy trình làm một file ke toan , đay là chương trình đầu tiên em làm và dựa trên nhũng học hỏi của các anh chị về nhũng file kế toán, nhưng file ktoán này khác anh chị đã làm là em cho nhập xiất tồn hàng hoá cùng xủ lý tren chương trình trong quá trình nhạp liệu, do chưa bao giồ học VB nên chương trình kg có marco, em muốn post lên để anh chị nhận xét đánh giá ve file của em, hy vọng em se nhạ được nhũng góp ý bổ ích, nhưng em kg biết po st lên bằng cách nào ,mong ban co vấn chỉ giáo cho em , em hy vọng lần sau nếu được học hỏi thêm , hy vọng file kế toán hoàn thiện hơn và có thêm phần tính giá thành nửa. !

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Bạn gửi vào hộp thư của tôi handung107@gmail.com, tôi sẽ upload lên diễn đàn cho các bạn khác tham khảo và góp ý với bạn. Hy vọng chúng ta lại có thêm một File tốt nữa

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
sao em gửi mà nó báo lỗi vậy, co thể chỉ cụ thể cho em được kg.thanks.

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
khi gưi báo : The host 'SMTP' could not be found. Please verify that you have entered the server name correctly. Account: 'http', Server: 'SMTP', Protocol: SMTP, Port: 25, Secure(SSL): No, Socket Error: 11001, Error Number: 0x800CCC0D

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Lỗi này hình như là lỗi của chính SMTP của bạn, không liên quan gì đến yahoo hoặc gmail cả. Bạn kiểm tra lại mail của mình nhé. Có thể là do file của bạn quá lớn, server chặn lại, cũng có thể là do chính sách của công ty bạn giới hạn kích cỡ file gửi ra ngoài, mà cũng có thể ... bạn chỉ được admin cho gửi nội bộ, không được gửi kèm file ra ngoài

O

omron

Guest
28/6/05
34
0
0
47
TPHCM
anktdn nói:
khi gưi báo : The host 'SMTP' could not be found. Please verify that you have entered the server name correctly. Account: 'http', Server: 'SMTP', Protocol: SMTP, Port: 25, Secure(SSL): No, Socket Error: 11001, Error Number: 0x800CCC0D

Theo mình biết thì Gmail không cho phép gởi hay nhận file có định dạng *.exe hay những file có dung lượng quá nhỏ. nếu file có dạng *.exe thì nén thành *.rar nó sẽ không phát hiện ra ( *.zip cũng không cho ). Có lần mình gởi file excel chỉ có 56kb, nó không cho, giận quá add thêm nhiều sheet khác vào, lên 400kb thì nó cho đi !

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA