Chào đón chị Việt Hương Bắc tiến bà con ơi.

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Lecuong nói:
Chán quá, sáng nay gọi cho HAT mới biết vừa hôm qua cả nhà họp mặt, mấy hôm rùi bận nên ko vao WKT được. anh Hat lần sau nhớ gọi em nhé. Chúc cả nhà zui zẻ.
Hê hê, lần sau nhớ chăm chỉ vào WKT nhé!
Mod offline đâu rồi, tổng kết cái vụ này đi chứ!
Nói nhỏ với anh em là hôm qua để tránh các phóng viên báo 8 phải đưa chị Việt Hương trốn tận vào trong ... công viên Thủ Lệ. :lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Quả là MB vô cùng hiếu khách. Mình cảm động trước tấm chân tình của bà con dành cho từ hôm qua đến giờ chưa hết.

Một lần nữa Việt Hương xin được gửi lời cảm ơn đến tất cả mọi người đã nồng nhiệt đón tiếp!
Mong một ngày nào đó sẽ được hân hạnh tiếp đón mọi người tại Sàigòn.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ối trời ơi, tự dưng thành kẻ chậm chân :(. Em xin lỗi chị Hương vì giờ mới biết tin nhé!
Hy vọng những ngày ở Bắc sẽ để lại ấn tượng tốt đẹp trong TÂM HỒN LUNG LINH của bà chị nhé!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
phuonghoanglua nói:
Ối trời ơi, tự dưng thành kẻ chậm chân :(. Em xin lỗi chị Hương vì giờ mới biết tin nhé!
Hy vọng những ngày ở Bắc sẽ để lại ấn tượng tốt đẹp trong TÂM HỒN LUNG LINH của bà chị nhé!
HIc thua luôn biết chương trình rồi mà còn bùng mất.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
cothant nói:
Thôi rồi.... thế là.... bác ketoangiachat đã hỏng cả đời rồi sao.... than ôi....
:)banana: )
Đời Lão nó khổ thế ...Cothant ạ, hic hic ..hi..
Nó hỏng ngay từ lúc gặp mem webketoan đó
Sau khi lên báo 8 kỳ I thì nó "cháy máy" luôn rồi, không chờ đến khi @ dẫn đi ăn bún đâu

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
phuonghoanglua nói:
Anh VVV ơi, biết rồi thì đã không bùng :(
Sao cái số em nó....
Phượng Hoàng nói thế nào chứ đích thân anh bảo LOANGQUANG báo tiin cho LUA rồi mà!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
To bác HAT, phải đích thân anh báo cho PHL thì mới được :biggrin:
Em không đến tham dựcùng mọi người được, nhưng cũng kịp gọi điện thoại cho chị VH khi chị ấy đang trên đường ra sân bay Nội bài (tức là vẫn còn ở trên đất HN phải không các bác? :banana:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Vụ này phải sori bác HAT, em chỉ có nhắn qua YM không gọi điện trực tiếp, quên mất là dạo này PHL đang ở vùng sâu vùng xa, không có điều kiện tiếp xúc với ánh sáng CNTT nhiều :D
Thôi, chịu phạt, lần sau không dám nhận lời bừa nữa...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA