cho em xin đề tài kế toán tiền lương.

• Thread starter babylovely
  • Ngày gửi
B

babylovely

Guest
19/9/05
6
0
0
38
việt nam
Chào các anh chị, em đang làm luận văn tốt nghiệp với đề tài kế toán tiền lương.Anh chị nàocó tài khỏan liên quan đến đề tài này thì gửi cho em với, em cảm ơn nhiều lắm ah.
Địa chỉ mail của em là :0frown: babylovely_vn2005@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
babylovely nói:
Chào các anh chị, em đang làm luận văn tốt nghiệp với đề tài kế toán tiền lương.Anh chị nàocó tài khỏan liên quan đến đề tài này thì gửi cho em với, em cảm ơn nhiều lắm ah.

Bạn cần tài khoản liên quan? hay cần tài liệu liên quan?
Nếu bạn yêu cầu, thì cần chính xác nhu cầu, nếu không sẽ có nhiều sự giúp đỡ không đúng đó bạn ạ.

B

babylovely

Guest
19/9/05
6
0
0
38
việt nam
dạ em cần tài liệu liên quan đến nó, chẳng hạn như một đề tài của anh chị trước về phần này

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Minh co tài liệu về kế toán tiền lương ban tham khao nhé

Sửa lần cuối:
H

hải yến

Guest
chào bạn, bạn cần tài khoản hay cần tài liệu về kế toán tiền lương

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
babylovely nói:
dạ em cần tài liệu liên quan đến nó, chẳng hạn như một đề tài của anh chị trước về phần này
Bạn nên gặp PHIHUNGVN, Anh ấy sẽ giúp bạn những tài liệu mới nhất về lĩnh vực bạn quan tâm.
Bạn đừng đi theo lối mòn lấy một chuyên đề có sẵn rồi chỉnh sửa, mà nên viết theo hướng riêng, những vấn đề thậm chí còn đang nằm trong dự thảo chính sách. PHIHUNGVN có thể giúp bạn dc điều này.

F

forgiangonly

Guest
15/9/05
1
0
0
39
Huế
Bạn có thể ghé qua trang web của trường đại học An Giang (www.agu.edu.vn). Ở đó có một số đề tài về kế toán, kể cả kế toán tiền lương. Have fun!!!

L

lucy1984

Guest
1/1/00
7
0
0
thanh pho Ho Chi Minh
Em cũng đang chuẩn bị làm đề tài về kế toán tiền lương, nhưng phần cơ sở lý luận có một vài thông tư, quyết định em kiếm không thấy (vì nó quá cũ). Anh chị nào có NĐ 205/2004/NĐ-CP về hệ thống thang lương, bảng lương; NĐ 109/2002/NĐ-CP ngày 27/12/2002; NĐ 26/CP ngày 23/5/1993; NĐ 77/2000/NĐ-CP ngày 15/12/200; thông tư số 18/LĐTBXH-TT ngày 31/5/1994 cho em xin được không ạ!.
Còn vấn đề này nữa, công ty em đang thực tập hiện tại có thuê một số lao động thuê ngoài, giờ sếp em muốn họ làm cộng tác viên (DN em kinh doanh về lĩnh vực thiết kế website). Vậy đối với số lao động đó DN em có phải ký hợp đồng với họ không?. Nếu buộc phải có hợp đồng lao động thì đó là hợp đồng gì, anh chị có thể cho em xin luôn cái mẫu của hợp đồng đó được không?
Cám ơn anh chị rất nhiều!

Sửa lần cuối:
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Sorry, em post nhầm, các anh chị admin xoá giúp em bài này với

banmaixanh_141005

banmaixanh_141005

Trung cấp
20/12/05
72
0
0
thai nguyen
Sao mình k mở được trang web: www.agu.edu.vn mà bạn đưa lại vậy

banmaixanh_141005

banmaixanh_141005

Trung cấp
20/12/05
72
0
0
thai nguyen
sao bạn bảo bạn có bài mà k thấy gửi lên vậy ban Tiến

P

Phuong Hoa

Guest
10/3/06
1
0
0
59
Thi xa Hoa binh
Mình chuẩn bị làm đề tài về kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Nhà máy điện. Có bạn nào đã làm đề tài này cho mình xin với. Mình cảm ơn nhiều: Địa chỉ của mình Tran_hoahb@yahoo.com

Sửa lần cuối:
L

loyalman

Guest
15/2/06
8
0
0
40
Ha noi
Kế toán tiền lương.

babylovely nói:

Hi! babylovely_vn2005@yahoo.com
Tôi sẽ gửi cho bạn tài liệu về KTTL bạn có thể tham khảo qua. Ok :friend:

K

kimnhan

Guest
21/3/06
2
0
0
44
Camau
bạn thử lại xem, minh mới mở được ne.

banmaixanh_141005

banmaixanh_141005

Trung cấp
20/12/05
72
0
0
thai nguyen
u` bây gời tui cũng vào đc rùi hồi đó chắc tại mạng vì tui đã cố vào vài lần rùi nhng k đc
trang này cũng hay dúng k bác

U

uyennhinguyen

Guest
18/3/06
2
0
0
Nha Trang
chào các anh chị
em là thành viên mới
em cũng làm chuyên đề tốt nghiệp về kế toán tiền lương cac anh chị hay giúp đỡ em với nhé
anh chi nào có tài liệu về kế toán tiền lương thì gửi cho em với nhé
em cảm ơn rất nhiều
ah hãy gửi cho em
thanhphobien8404@yahoo.com nhé

H

hoacamchuong

Guest
27/6/06
1
0
0
47
17EMDC
Mình cũng là thành viên mới,mình đang cần đề tài kế toán tiền lương,ai đó giúp mình với,mình cám ơn nhiều

T

TuyenT

Guest
21/4/06
16
0
0
Ninh Binh
Luận văn đã được gửi

babylovely nói:
Mình đã gửi một bài mà mình kiếm được cho bạn vào hòm thư của bạn rồi đấy. Mình cũng đang thực tập về đề tài tiền lương bạn có .. thì gửi cho mình tham khảo với nhé hòm thư của mình là : "doantuyen@gmail.com"
Thank you very ...nhiều trước nhé:alcon:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA