Mỗi tuần một chuyên đề

Phản ánh phản hồi do nâng cấp phiên bản mới

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chữ bây giờ to hơn mong đợi rồi bạn ạ
Đúng rồi đấy, phải gọi là Hàng Khủng mới đúng. Khi nhỏ thì nhỏ tí, nhìn căng cả mắt mới đọc được, còn khi lớn thì ... :wall::wall::wall:

thuhien1310

thuhien1310

Trung cấp
5/4/10
123
0
16
Thai nguyen
Đúng rồi đấy, phải gọi là Hàng Khủng mới đúng. Khi nhỏ thì nhỏ tí, nhìn căng cả mắt mới đọc được, còn khi lớn thì ... :wall::wall::wall:

Thì đấy !!! Lỡ ca thán chữ bé rồi , bây giờ đã to hơn mong đợi nên không dám ý kiến nữa ,nếu lại than thở lỡ nó lại hơn mong muốn thì... :047::047::047:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Đồng hồ WEB lại chậm nữa rồi BQT ơiiiiiiiiiiiiiiiii ...

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Đồng hồ WEB lại chậm nữa rồi BQT ơiiiiiiiiiiiiiiiii ...

Có mà đông hồ của em chạy nhanh thì có :004:
Nói chung đến giờ phút này này thì ngôi nhà của chúng ta đã đẹp lên rất nhiều, tuy nhiên có cần phải thêm nút : " bạn thích bài viêt này " nữa không? theo mình nghĩ khi cảm ơn bài viết đã chứng tỏ thích bài viết đó rồi .

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nói chung đến giờ phút này này thì ngôi nhà của chúng ta đã đẹp lên rất nhiều, tuy nhiên có cần phải thêm nút : " bạn thích bài viêt này " nữa không? theo mình nghĩ khi cảm ơn bài viết đã chứng tỏ thích bài viết đó rồi .

Chức năng Thích Bài Viết và Cảm Ơn Bài Viết có thể phân biệt thế này:

Thích Bài Viết dùng cho bài viết sưu tầm từ người khác.

Cảm Ơn Bài Viết dùng cho bài do chính tác giả đăng.

Ví dụ:

Đọc 1 bài sưu tầm thấy hay nhưng không thấy thành viên post bài đó ghi dấu hiệu sưu tầm, thì chỉ thích thôi chứ không cảm ơn (vì cảm ơn sẽ cổ vũ cho hành vi vi phạm tác quyền).

Khi hỏi 1 vấn đề, thành viên vào trả lời có thể chưa chính xác nên không thể nói thích bài viết đó được. TH này chỉ Cảm ơn thôi.

Nói chung là Thích & Cảm Ơn là 2 khái niệm hoàn toàn có thể phân biệt được. Khi diễn đàn có tính năng này nên làm quen sử dụng, chứ không nên quả qua.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Chức năng Bài mới mình thấy không chuẩn lắm.
Như bài Giám đốc điều hành, mình viết xong và mỗi ngày vào Bài mới đều không thấy gì, đến khi vào Các bài viết của tôi mới thấy có rất nhiều trả lời nhưng hàng ngày vào Bài mới thì lại không thấy những bài trả lời đó xuất hiện.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hôm nay 13:56 #13634
Coc Yeu
  • Chồng: Linh vật của Vợ là Chồng- Linh vật của Chồng là Vợ nhé ....
Vợ: Linh vật của Vợ là Chồng - Linh vật của Chồng là ... Pồ nhí ...

( Bản quyền: Cóc Yêu )
Thật mà anh, bây giờ là 14h33 mà em vừa post xong 1 bài trong NKMN, giờ là 13h56. Thế không là muộn thì là gì ... ( bài này ở màn hình em nhìn thấy là 14h06 nhé ...)

Chức năng Thích Bài Viết và Cảm Ơn Bài Viết có thể phân biệt thế này:

Thích Bài Viết dùng cho bài viết sưu tầm từ người khác.

Cảm Ơn Bài Viết dùng cho bài do chính tác giả đăng.

Ví dụ:

Đọc 1 bài sưu tầm thấy hay nhưng không thấy thành viên post bài đó ghi dấu hiệu sưu tầm, thì chỉ thích thôi chứ không cảm ơn (vì cảm ơn sẽ cổ vũ cho hành vi vi phạm tác quyền).

Khi hỏi 1 vấn đề, thành viên vào trả lời có thể chưa chính xác nên không thể nói thích bài viết đó được. TH này chỉ Cảm ơn thôi.

Nói chung là Thích & Cảm Ơn là 2 khái niệm hoàn toàn có thể phân biệt được. Khi diễn đàn có tính năng này nên làm quen sử dụng, chứ không nên quả qua.
Bẩm Cụ ... thái giám hụt, bài đó chả thấy Cụ cảm ơn con dù bài đó con là ... cái đứa ko đi cọp ... :dance2::dance2::dance2:

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chức năng New Event có sử dụng được không ạ, sao kích vào toàn thông báo không có gì cả là thế nào nhỉ?

Chức Năng New Event hiện nay chưa đăng thông tin. Bạn không nhận được sự kiện ở đó là việc đương nhiên. Tuy nhiên bạn hoàn toàn có thể sử dụng chức năng này để đưa các sự kiện cá nhân vào theo dõi.

Những sự kiện này giống như sắp xếp lịch. Đến ngày sẽ có thông tin báo cho bạn biết (ban thường xuyên truy cập Webketoan).

thuhien1310

thuhien1310

Trung cấp
5/4/10
123
0
16
Thai nguyen
Sáng nay chữ xấu nhưng bây giờ vô diễn đàn em thấy chữ đẹp hơn nhiều rồi ạ . Cảm ơn BQT đã không ngừng chỉnh sửa để diễn đàn được hoàn thiện và ưu việt nhất.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ôi trời, vừa vào WEB tự nhiên nhìn thấy thời gian các bài viết chuyển sang đêm, giật tà là mình cứ tưởng ....

Hiện tại đang 30/6 thấy anh Hiệp post bài nhìn ngày đã sang 1/7 rùi và time là 00:40 hix. Viết bài xong ko post được vì lý do:
This forum requires that you wait 30 seconds between posts. Please try again in 30 seconds.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Oái sao thế này bài vừa post xong đã bị đẩy ngược lên trên rồi nhìn thấy ra 1 loạt bài của mình chả hiểu sao nữa BQT ơi ới ời

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,627
620
113
The Capital
Khi lần đầu nhấp vào nút Post Thanks/Like trong bài mình gửi, cái nút có hình mũi tên thì ra một trang chẳng có nội dung chi cả, sau khi back trở lại trang diễn đàn và nhấp lại nút đó thì mới xem được danh sách thank và được thank của mình. Mỗi lần đăng nhập mới mà muốn xem thì lại bị như vậy, có ai bị như vậy không nhỉ?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Khi lần đầu nhấp vào nút Post Thanks/Like trong bài mình gửi, cái nút có hình mũi tên thì ra một trang chẳng có nội dung chi cả, sau khi back trở lại trang diễn đàn và nhấp lại nút đó thì mới xem được danh sách thank và được thank của mình. Mỗi lần đăng nhập mới mà muốn xem thì lại bị như vậy, có ai bị như vậy không nhỉ?
Em cũng hay bị như vậy. Sao ko cài đặt sao cho nó hiển thị luôn đi nhỉ, cứ phải nhấp chuột mắc công quá. Lại hay bị lỗi như thế nữa ... :047:

( Vẫn tiếc ...:026:)

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
BQT ơi, web lỗi tùm lum rồi.
- RÕ ràng trong Trang cá nhân của em thấy bài cuối cùng trong nhật ký mỗi ngày là của htthongttp nhưng khi vào thì lại thấy bài cuối là của honam918. Cũng như Topic phản ánh này, bài cuối cùng em thấy là của Phi Thi Dinh nhưng khi vào lại thấy là bài của lão Hiệp già.
- Giờ giấc thì loàn cào cào cả lên ạ.
- Rõ ràng em không đăng nhập nhưng khi nãy em vào với tư cách là khách thì thấy nick em đang sáng và thử vào bằng nick khác, xem hồ sơ thì thấy đang ở topic NKMN, lúc 00h00. Nhưng khi đăng nhập vào thì thấy lần truy cập cuối cùng là 21h.

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
BQT ơi, web lỗi tùm lum rồi.
- RÕ ràng trong Trang cá nhân của em thấy bài cuối cùng trong nhật ký mỗi ngày là của htthongttp nhưng khi vào thì lại thấy bài cuối là của honam918. Cũng như Topic phản ánh này, bài cuối cùng em thấy là của Phi Thi Dinh nhưng khi vào lại thấy là bài của lão Hiệp già.
- Giờ giấc thì loàn cào cào cả lên ạ.
- Rõ ràng em không đăng nhập nhưng khi nãy em vào với tư cách là khách thì thấy nick em đang sáng và thử vào bằng nick khác, xem hồ sơ thì thấy đang ở topic NKMN, lúc 00h00. Nhưng khi đăng nhập vào thì thấy lần truy cập cuối cùng là 21h.

Hà hà ...
lộ rồi nhá
dùng 2 nick

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hà hà ...
lộ rồi nhá
dùng 2 nick
Bụp, bóc mẽ hả. :dance2::dance2::dance2: Con người thật thà nên khai tuốt luốt mà ... he he he ...

( Bài này là bài mới nhất nhưng thế nào cũng xen ngang cho mà xem ... :004:)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA