Mỗi tuần một chuyên đề

Phản ánh phản hồi do nâng cấp phiên bản mới

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

kinkinchip

Guest
18/3/08
12
0
0
Hà Nội
Tự dưng thấy tất cả quyền của mình mất sạch. Vào đi vào lại cuối cùng cũng vào đây trả lời được. BQT cho hỏi tại sao tôi không thể gửi tin nhắn riêng cho ai ở hộp thư đến của mình được???
Xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
NONG DAN

NONG DAN

Người cày không có ruộng.
Có ai bị lỗi giống như vầy không cả nhà:

Có người xuất hiện quá nhiều Avatar (nick của tôi hiện có tất cả 3 avatar), nút thích thì chuyển sang hình ảnh, ... rối quá !
Tôi đang dùng Opera 11
Nhờ BQT xem giúp.
Xin cám ơn.

Sửa lần cuối:
N

nguoiquytoc

Guest
8/2/11
29
2
0
44
Lam Dong
Có ai bị lỗi giống như vầy không cả nhà:

Có người xuất hiện quá nhiều Avatar (nick của tôi hiện có tất cả 3 avatar), nút thích thì chuyển sang hình ảnh, ... rối quá !
Tôi đang dùng Opera 11
Nhờ BQT xem giúp.
Xin cám ơn.

Tại sao bài của Chị Coc Yeu mà NONG DAN nhảy vào sửa là sao vậy chời???

thay đổi nội dung bởi: NONG DAN, ngày Hôm nay lúc 11:37

Mong Admin nhủ lòng thương tình dành chút thời gian xem xét các lỗi thành viên phát hiện để kịp thời nâng cấp lại giúp phục vụ thành viên cho tốt hơn. Đây cũng là mùa "hot" của các anh chị đang làm kế toán, mong sao diễn đàn chạy ổn định nhanh tốt hơn.

Chân thành cám ơn Admin.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
chả hiểu sao nâng cấp hay hạ cấp nữa, diễn đàn vào ngày càng kém không giống như trước khi nâng cấp

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
To các bạn:
Với khả năng hiện tại, chúng tôi chưa tìm được phương án tối ưu để hiển thị tốt trên tất cả các trình duyệt và kích cỡ màn hình. Vì thế, trước mắt chúng tôi sẽ cố gắng diễn đàn sẽ hiển thị tốt nhất trên 3 trình duyệt IE, Firefox, Chrome và màn hình tối thiểu 1024x768.

To ngocpt: Nếu mọi sự đã tốt thì chúng tôi không cần phải thay đổi đâu bạn, những trục trặc phát sinh là ngoài ý muốn. Trước khi phát biểu như thế thì bạn cũng nên nghĩ đến những người đang âm thầm ngày đêm khắc phục nó.

F

floor

Sơ cấp
5/3/11
27
0
0
quang ninh
mình là thành viên mới không biết giao diện cũ của trang thế nào chỉ thấy vào đăng bài mà khó quá. toàn bi thông báo la không phải thành viên xin xác nhận lại bằng email trong khi mình đã thấy báo vào email là đăng ký thành công và cũng đã đăng nhập được

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
mình là thành viên mới không biết giao diện cũ của trang thế nào chỉ thấy vào đăng bài mà khó quá. toàn bi thông báo la không phải thành viên xin xác nhận lại bằng email trong khi mình đã thấy báo vào email là đăng ký thành công và cũng đã đăng nhập được

Lúc đăng nhập bạn chọn vào ghi nhớ thử xem.

D

dau3chom

Cao cấp
29/1/10
226
4
0
sai gon
Mình thấy mấy bài trả lời nó nhảy lung tung cả lên, nhất là khi hiện quảng cáo của MISA đó. Nhờ admin xem lại.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình thấy mấy bài trả lời nó nhảy lung tung cả lên, nhất là khi hiện quảng cáo của MISA đó. Nhờ admin xem lại.

Bạn vui lòng cho biết đang sử dụng trình duyệt gì ? kích thước màn hình ? Nếu được thì chụp giùm màn hình để mình tìm nguyên nhân.

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Còn mình thì khi trả lời câu hỏi thì luôn luôn bị báo lỗi,click lại lần nữa thì thấy trả lời tới 2 lần,web vào chậm và hay bị lỗi.
Note : các trang khác mình vào bình thường & nhanh.
Nhờ admin xem giúp.

Còn mình thì khi trả lời câu hỏi thì luôn luôn bị báo lỗi,click lại lần nữa thì thấy trả lời tới 2 lần,web vào chậm và hay bị lỗi.
Note : các trang khác mình vào bình thường & nhanh.
Nhờ admin xem giúp.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Anh Tâm ơi:

Sao em thấy có nhiều thành viên còn có thể chèn link và đủ các loại icon vào trong chữ ký mà sao em tạo mãi cái chữ ký còn chưa đến 100 ký tự mà đã không được chấp nhận vậy ạ ... :wall::wall::wall::wall:

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
45
Ha Noi
Hiện nay các bạn mới vào khó khăn tìm các bài cũ !

ví dụ nhu xin các file sổ sách QD15, QD48

mình đã gửi đường link hàng chục lần rùi.

Nên chăng các bác Mod cho phần tìm kiếm dễ hơn cho các bạn mới vào.

vì thực trạng các SV mới ra trường hiện nay trình độ tin học còn yếu lắm !

M

mainguyen77

Guest
31/12/08
50
0
6
47
Ha noi
Mỗi lần vào topic nào đó đọc cứ xong bài của chủ top là đến bài quảng cáo (webketoan: khu vực quảng cáo) mình thấy khó chịu quá mong Mod xem bố trí lại phần quảng cáo này.

xct

xct

Sơ cấp
25/4/09
45
0
0
Xa lắm ...
Mình đang tìm chỗ để phản ánh vấn đề quảng cáo này, thấy bạn này phản ánh rồi nên mình không nói nữa. Mong Mod bố trí chỗ khác ạ.
Mỗi lần vào topic nào đó đọc cứ xong bài của chủ top là đến bài quảng cáo (webketoan: khu vực quảng cáo) mình thấy khó chịu quá mong Mod xem bố trí lại phần quảng cáo này.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net

Mình cũng thế, nhưng ở trường hợp khác chứ ko phải là trên wkt. Đó là đang xem phim hay trên tivi, đến đoạn cực kỳ gay cấn thì... quảng cáo, đã thế thời gian quảng cáo lại rõ dài (thậm chí dài gần bằng phim). Mình hỏi nhà đài (gọi cho anh Lại Văn Sâm :)) thì họ bảo thế các chương trình VTV1-3 các bạn trả tiền tớ hàng tháng nhé, tớ có cả 1 bộ máy hàng trăm người để làm chương trình cơ mà, các chương trình đó nhà đài phải mua bản quyền cơ mà, v.v... Cuối cùng mình thấy: Quảng cáo là 1 phần tất yếu của cuộc sống!

Các bạn ơi, tiền thuê hosting cho web gói ko giới hạn là nhiều tiền lắm đấy, đó là chưa kể hàng trăm thứ tiền khác như 1 doanh nghiệp phải bỏ ra hàng tháng. BQT cũng đã tìm cách tối ưu hóa quảng cáo nhưng thực tình ko tìm ra chỗ nào khả thi hơn. Chỗ không đẹp thì nhà đầu tư họ lại ko thuê, mà ko thuê thì...

Hiện nay các bạn mới vào khó khăn tìm các bài cũ !

ví dụ nhu xin các file sổ sách QD15, QD48

mình đã gửi đường link hàng chục lần rùi.

Nên chăng các bác Mod cho phần tìm kiếm dễ hơn cho các bạn mới vào.

vì thực trạng các SV mới ra trường hiện nay trình độ tin học còn yếu lắm !

Tham khảo: Mục các bài viết tham khảo

Sửa lần cuối:
O

ocsenttdd

Guest
8/9/11
2
0
0
38
vung tau
em thấy nên có thêm công cụ quick reply ngay chỗ cmt luôn cho tiên lợi đỡ phải kéo xuống dưới

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ðề: Phản ánh phản hồi do nâng cấp phiên bản mới

Anh Tâm ơi!

Không biết bị lâu chưa nhưng từ hôm kia đến giờ em không thể đăng nhập được vào WKT mà phải vào wkt bằng cách chọn quote 1 bài nào đó, diễn đàn thông báo cần đăng nhập, em đăng nhập vào phần thông báo đó thì mới vào được ạ ...

Sau khi vào thì thấy có thông báo trong nút Thông báo của bạn nhưng nhấp vào đó không được, nút chết rồi anh ạ ... M
à cũng có khi nhấp vào thì nó quay trở lại trang chủ ...

Anh kiểm tra lại giúp em với ... Cảm ơn anh!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh

Khi em vào diễn đàn rồi làm việc khác, một lúc sau vào lại là bị đá ra. Lần nào cũng phải đăng nhập lại. Em đã thử trên các mãy tính hiện em đang dùng rồi. Ko biết có ai bị như em ko?

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Khi em vào diễn đàn rồi làm việc khác, một lúc sau vào lại là bị đá ra. Lần nào cũng phải đăng nhập lại. Em đã thử trên các mãy tính hiện em đang dùng rồi. Ko biết có ai bị như em ko?

Khi đăng nhập Bông có chọn nút ghi nhớ Password không ? Thường nếu không chọn thì diễn đàn sẽ tự động log out sau 01 khoảng thời gian. Đây là một chức năng bảo mật thông tin thường có ở nhiều phần mềm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA