Tổ chức sinh nhật Webketoan tại Đà Nẵng !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Gửi các bạn miền Trung !

Hiện nay cả 2 miền Nam và Bắc đều đã tiến hành lập kế hoạch tổ chức sinh nhật webketoan tại Tp.HCM và Hà Nội, tuy nhiên các bạn miền Trung mình vẫn còn im ắng quá. Nếu không có gì thay đổi thì đề nghị chúng ta sẽ tổ chức 1 bữa tiệc nhỏ để tổ chức sinh nhật webketoan tại Đà Nẵng vào ngày thứ 7 (5/11/2005). Chi tiết có sẽ thông báo cho các bạn sau sau khi thống nhất lại với bác Lê Thanh Hà. Bạn nào có thể tham dự thì vui lòng để lại thông tin nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
TranTien

TranTien

Đang học hỏi
Tiếc wá là tiếc ,dân miền trung mà phải lưu lạc vào tận đây ,nếu như em ở ngòai đó thì sẽ hô hào bà con WKT miền trung cho

H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
tranvanhung nói:
Gửi các bạn miền Trung !

Hiện nay cả 2 miền Nam và Bắc đều đã tiến hành lập kế hoạch tổ chức sinh nhật webketoan tại Tp.HCM và Hà Nội, tuy nhiên các bạn miền Trung mình vẫn còn im ắng quá. Nếu không có gì thay đổi thì đề nghị chúng ta sẽ tổ chức 1 bữa tiệc nhỏ để tổ chức sinh nhật webketoan tại Đà Nẵng vào ngày thứ 7 (5/11/2005). Chi tiết có sẽ thông báo cho các bạn sau sau khi thống nhất lại với bác Lê Thanh Hà. Bạn nào có thể tham dự thì vui lòng để lại thông tin nhé.

Hoan hô ý kiến hay ghê, hỡi các thành viên WKT đang sinh sống ở miền trung (Đặc biệt là ở Đà Nẵng) hãy mau mau lên tiếng (hoặc giơ tay) ủng hộ để BTC lên chương trình.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vậy là hay thật đấy!
Sáng Hà Nội, trưa qua Đà Nẵng, tối vào tp HCM. Một ngày ăn sinh nhật 3 nơi! Sướng nhất mình rồi!(Mà nếu có nhỡ vắng mặt ở đâu đó thì có lý do chính đáng, đường hoàng: kẹt máy bay).
Hoan hô sinh nhật Web KT! Muôn năm! Muôn năm! muôn năm!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
hangiang nói:
Hoan hô ý kiến hay ghê, hỡi các thành viên WKT đang sinh sống ở miền trung (Đặc biệt là ở Đà Nẵng) hãy mau mau lên tiếng (hoặc giơ tay) ủng hộ để BTC lên chương trình.
Hơ, mình xin giơ 2 tay ủng hộ. Bác Le Thanh Ha ơiiiiiiiiiiiiiiii

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Miền Trung ngủ gật rồi! Có bác nào ở ngòai đó đi đánh thức bà con giùm không nào????????????
:wave-smil

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Tiếc quá em kô sắp xếp về Nha Trang được chứ không thì phát động tổ chức Sinh Nhật WKT tại Nha Trang cho bà con Đà Nẳng thèm chơi :biggrin:

Anh NTV của Nha Trang ơi! Làm gì đó đi chứ!!!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
NguyênBình nói:
Tiếc quá em kô sắp xếp về Nha Trang được chứ không thì phát động tổ chức Sinh Nhật WKT tại Nha Trang cho bà con Đà Nẳng thèm chơi :biggrin:
Nha Trang thì cũng còn xa Đà Nẵng lắm! Không dễ th...e..m thế đâu!

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Ko biet anh Ha da biet viec nay chua? de toi nay em goi dien hoi anh Ha!
Em thi hoan nghenh ca 2 tay va 4 mat thoi!Nam ngoai lan dau to chuc SN O DN CUNG kha dong du,co bac sunf va ketoangiachat ko biet nam nay co admin nao tham du ko nhi!Em de nghi cac bac dang ky nhanh nhanh va de lai So dien thoai de moi nguoi lien lac!
SDT cua em :0511835379 gap Khoa!

T

thandong_it

Guest
5/7/05
5
3
1
43
DNA
Cho hỏi

Cái bác Lê Thanh Hà đâu rồi nhỉ
Lên tiếng đi chứ
Thấy im bặt thế làm sao hô hào anh em tập hợp được
Tôi đề nghị thế này

Chúc ta sẽ gặp mặt rất là thân mật, không rượu, không bia, không gì hết mà hảy tập trung tại một quán nhỏ nào đấy để tổ chức cho đầm ấm, có thể có Guitar cổ điển, do mình chơi đấy. Tôi ủng hộ đầu tiên này, và xin góp một bản Guitar calssical của Fansisco Tareega đầu tiên đấy bà sau đấy sẽ là chơi nhạc guitar thuần túy cho mọi người tự hát thế mới hay.

Các bác miền trung góp ý kiến đi:banana: :banana:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Mình sẽ tham gia cùng các bạn Đà Nẵng vào tối thứ 7. Nếu không có thời gian thì chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi cà phê là được rồi. Sẽ thông báo lại với các bạn nếu có thay đổi.

N

ngocanh291182

Trung cấp
cho Ngọc Anh ké mừng vui với nà, nhưng cụ thể là ở mô đây? nếu vắng đi Ngọc Anh này thì hơi giảm vui đi 1 tý đó các bác ơi

N

ngocanh291182

Trung cấp
hay là ra Huế làm đi, Ngọc Anh sẽ chon địa điểm giúp cho, thử một chuyến du lich luôn cho zui đi các bác ở ĐÀ Nẵng ới ời

T

thandong_it

Guest
5/7/05
5
3
1
43
DNA
Ngọc Anh à

Ở Đà nẵng Mới vui chứ, Huế Buồn òm, vã lại Đi ra Huế tớ thấy sao sao ấy. Tốt nhất có thể tại quán Cafe đường Nguyễn Văn Linh Sát Bên Đại Học Duy Tân (tớ quên mất tên rồi)

Hi vọng được gặp Ngọc Anh xem Có vui tí nào không:1luvu: :1luvu:

N

ngocanh291182

Trung cấp
sao không nhỉ, chắc chắn là zui rùi. Ngọc Anh tính cuối tuần này vào ĐN chơi, nhưng nghỉ lại nhác quá nên thôi hẹn dip tới khai trương Metro là vô một thể luôn đó.mà nói thật ở huế vui lắm chứ, mỗi nơi một kêỉu zui mà

P

PhanNu Minh Son

Guest
4/8/05
5
0
0
53
Đà Nẵng
Mình đề nghị đến quán cafe Nắng Hồng - 37 Ba Đình Đà Nẵng đi. Đây là quán cafe của nhà mình, cho nên sẽ rất thoải mái, các anh chị có yêu cầu gì thêm sẽ dễ dàng hơn. Tuy mới gia nhập diễn đàn thôi, nhưng cũng rất muốn nhân dịp này làm quen và gặp mặt các bạn. Các bạn cứ cho biết ý kiến nhé. Cellphone của mình: 0905161875 - ĐT nhà: 0511-894521:two:

haiphan

haiphan

Trung cấp
4/12/04
104
0
16
114
viet nam
thandong_it nói:
Cho hỏi

Cái bác Lê Thanh Hà đâu rồi nhỉ
Lên tiếng đi chứ
Thấy im bặt thế làm sao hô hào anh em tập hợp được
Tôi đề nghị thế này

Chúc ta sẽ gặp mặt rất là thân mật, không rượu, không bia, không gì hết mà hảy tập trung tại một quán nhỏ nào đấy để tổ chức cho đầm ấm, có thể có Guitar cổ điển, do mình chơi đấy. Tôi ủng hộ đầu tiên này, và xin góp một bản Guitar calssical của Fansisco Tareega đầu tiên đấy bà sau đấy sẽ là chơi nhạc guitar thuần túy cho mọi người tự hát thế mới hay.

Các bác miền trung góp ý kiến đi:banana: :banana:

Sinh nhật mà không bia, không rượu là không hát được đâu. Phải có máy cái chất xúc tác ấy mới hoành tráng các bác nhỉ !
:biggrin:

H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
hơ hơ, ..., mời bà con nhanh tay đăng ký đi chớ, sao trông buồn quá vậy hè, Tôi mạo muội xin đăng ký đầu têu đây
1. hangiang YM : new_vision_dn@yahoo.com
2. ...........
3. ..........

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA