Thông báo chương trình mừng sinh nhật wkt lần VIII tại TP.HCM

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hôm rồi có "đứa" (hehehe xin lỗi anh iu hén! :angel:) nhắn tin hỏi em iu có đi sinh nhật không để anh biết đường mà đăng ký? há há anh iu đi thì em iu nhất định phải có mặt rồi! Khà khà phải đi để còn gặp lại cố nhân chứ nhỉ? :dance2: :dance2:

Xuất này tiền nong khi nào có thì đóng hén BTC!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hôm rồi có "đứa" (hehehe xin lỗi anh iu hén! :angel:) nhắn tin hỏi em iu có đi sinh nhật không để anh biết đường mà đăng ký? há há anh iu đi thì em iu nhất định phải có mặt rồi! Khà khà phải đi để còn gặp lại cố nhân chứ nhỉ? :dance2: :dance2:

Xuất này tiền nong khi nào có thì đóng hén BTC!

Anh cho số TK rồi, tháng này lĩnh lương chuyển hết vào đây, đảm bảo bao em ăn chơi thả ga cả ngày sinh nhật

C

chinadoll

Sơ cấp
15/6/10
4
0
0
39
HCMC
Em chào Đại gia đình!
Cho em đăng ký 2 cục gạch nhé, em sẽ chuyển khoản vào tài khoản Đông Á của anh Nam nhé!
Rất mong được gặp lại mọi người trong chuyến offline 2010 và quen thêm nhiều anh chị, trai thì đẹp, gái thì xinh của webkt!:1luvu::004::015:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Anh cho số TK rồi, tháng này lĩnh lương chuyển hết vào đây, đảm bảo bao em ăn chơi thả ga cả ngày sinh nhật

Hic hic em đang thất nghiệp làm gì có lương để lĩnh??? :wall: :wall: :wall:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
hungh123 đăng ký 2 suất. Sẽ chuyển tiền online. BTC có TK ACB không nhỉ? => Đỡ tốn 10k :''>

P

phuongnguyenjob

Guest
8/11/09
1
0
0
tp.hcm
Tiếc quá hà!

Chào cả nhà!! Em chưa tham gia sn wkt lần nào hết, mà tới khi đó hok bik có đi công tác k? Chương trinh đưa ra thấy cũng vui mà hay nữa hjxx tiếc was đi.......:036::dance2:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
18h30 nhập tiệc với các món ăn đặc sắc của nhà hàng.
1/ Chả giò quảng đông
2/ Bò cuộn phomai hấp
3/ Tôm xào bắp non
4/ Cá Diêu Hồng Hấp Hồng Kong
5/ Lẩu Thái
6/ Tráng miệng
Chi phí cho mỗi thành viên tham gia là 200.000 đ/người.

Ai cũng đặt cục gạch hết...Cho em đặt cục than đi!

Hic, mà sao năm nào cũng trúng ngày ăn chay hết á, các món trên mình ứ có ăn được. Vậy đặt cục than không ăn có được giảm giá không ta? Hì hì

D

dieu

Guest
19/11/04
56
0
6
govap
Có vàng, có ngói để nung, có gạch để nhóm bếp, có than để đốt nhưng chưa có lửa, em và bạn Loanbinhdinh xin đặt 2 ngọn lửa.:004: Hihi tụi em sẽ chuyển tiền vào tài khoản Đông Á của anh Nam.
Chúc chương trình thành công tốt đẹp!:angel:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Anh chị em đặt gạch nhớ.... đặt tiền dùm (chuyển khoản). BTC phải đặt bàn trước nên anh chị em xác nhận tham gia bằng chuyển khoản, BTC mới đặt chính xác số lượng người tham dự để tránh lãnh phí.

Ngoài ra, cuối chương trình sinh nhật sẽ có bốc thăm trúng thưởng dành cho những thành viên nào đóng tiền trước ngày 02/11/2010. Đây là những phần quà hấp dẫn mà nếu bạn nào được quay số trúng xem như dự tiệc...miễn phí (vì giá trị tinh thần vô cùng lớn )

Sửa lần cuối:
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
C

Chiên da xốp

Cao cấp
Hà hà...một năm qua mau quá !
Cho mình đặt 1...cái lô cốt...
(hì hì, đặt cái này cho hợp với ...thời sự trong năm)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
phantuannam đăng ký 2 suất... Năm nay đại cát đại lợi nên nhất định sẽ dẫn theo 1 em bồ nhí cho xứng tầm đại gia WKT

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Lâu rùi không tham dự offline của web... act đăng ký một suất nha, sẽ chuyển tiền vào tài khoản của a Phan Tuan Nam. Cần gì hỗ trợ act xin góp một tay với hen.

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Đặt 1 suất cho Jerry, mẹ... ăn theo! (Lần này hạ quyết tâm ở lại ăn chơi cho nó bớt xì trét)
Sáng mai xiền sẽ nổi trong tài khoản của Thanh Nam.
Giá mà được KM thì thích nhỉ!

T

thanhtao

Guest
23/9/10
1
0
0
hcm
hay quá nhỉ sắp có sinh nhật rồi nhìn thay vui qua đi,các sư huynh ,sư ti cho em tham gia với được không.em là thành viên mới của wkt .em mới xuống núi vì vậy chưa biết gi cả nên mong các tiền bối dậy bảo thêm .xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA