Thông báo chương trình mừng sinh nhật wkt lần VIII tại Hà Nội

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
tình hình là nằm đè lên tình trạng. e thấy các a kêu việc các mem đăng ký ảo rồi hem đến quá, nên tính chuyển tiền lun, mà vào trang đầu thấy có mỗi tk ở vietcombank của anh kino thoai à. có anh chị nào tk ở agri hoặc viettin ko ạ

Có nhiều người đăng ký xong, vướng việc không tới ===> ẢO
Có nhiều người nghĩ đây là diễn đàn Ảo, thích nói gì cũng được, không ai chịu trách nhiệm trước lời nói ===> ẢO
Có nhiều người không đăng ký, nhưng chắc chắn đi sinh nhật nên tình trạng đăng ký không có nhưng lại góp mặt ở sinh nhật ===> ẢO

Có rất nhiều "hành động" ẢO ở đây, nhưng hơn hết là chương trình sinh nhật vẫn được tổ chức và được sự nồng nhiệt chào đón của khắp các thành viên. Đối với chúng tôi những người tham gia sinh nhật Webketoan nhiều năm: chúng tôi hạnh phúc vì có cơ hội quen biết, gặp gỡ nhau thông qua Webketoan. Chúng tôi luôn sẵn sàng đặt niềm tin và bảo lãnh về sự góp mặt của các bạn đăng ký tham dự. Còn việc thành viên có trung thực hay Ảo là suy nghĩ của các bạn thôi.

Rất mong gặp mặt thật nhiều anh chị em mới. Để sau đó chúng ta có gì đó để nói, để kể cho nhau nghe từ sự trải nghiệm của chính mình. Chứ không phải là lời tường thuật từ người khác.

Thân

TAT

Khóa học Quản trị dòng tiền
LELAN ANH

LELAN ANH

Trung cấp
27/7/09
109
1
0
42
Hà Nội
Em đăng ký 2 suất nhé, sẽ chuyển tiền cho kino sớm!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
vùa nãy đang dzi dzu trên phố coas 1 pasc số điện thoại...0168****999 aloo tớ. nghe giọng hinh sự giống mấy pasc thuế quá ...làm tớ giật mìn ^^tý đâm phải 2 người đẹp đi phía trước ...may ghê...

pác 0168****999 cứ yên tâm nhá...chuyển tiền vào TK chị Kino thì ghi nội dung như sau: "tên trên diễn đàn" - sinh nhật webketoan lan 8

VD: tớ nộp thì tớ ghi nội dung như sau: " Thumper - sinh nhật webketoan lần 8" hoặc tớ hay ghi là " Gửi chị Ký Lô...em Thumper iu wi'" he he he

Sau đó chị Kino sẽ post lên diễn đàn tại box này để thông báo và cập nhật vào danh sách đã đóng xiền. Còn khi pác đến sẽ có mấy anh đẹp trai chào đón pác và hướng dẫn pác để tham gia buổi sinh nhật he he he

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
vùa nãy đang dzi dzu trên phố coas 1 pasc số điện thoại...0168****999 aloo tớ. nghe giọng hinh sự giống mấy pasc thuế quá ...làm tớ giật mìn ^^tý đâm phải 2 người đẹp đi phía trước ...may ghê...

pác 0168****999 cứ yên tâm nhá...chuyển tiền vào TK chị Kino thì ghi nội dung như sau: "tên trên diễn đàn" - sinh nhật webketoan lan 8

VD: tớ nộp thì tớ ghi nội dung như sau: " Thumper - sinh nhật webketoan lần 8" hoặc tớ hay ghi là " Gửi chị Ký Lô...em Thumper iu wi'" he he he

Sau đó chị Kino sẽ post lên diễn đàn tại box này để thông báo và cập nhật vào danh sách đã đóng xiền. Còn khi pác đến sẽ có mấy anh đẹp trai chào đón pác và hướng dẫn pác để tham gia buổi sinh nhật he he he

anh Thumper nói thế bác ấy ngại mấy anh đứng cửa ko dám vào thì chết, fải bỉu là "mấy cô chân dài hoặc hoa hậu đứng đón ở cửa". :010:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
oạch ko bít chủ xj đọc đc dòng này chưa.keke.chi bống 05 ở chỗ nào chỉ nhẩy. chiển tiền mặt lun vậy

Mình nhắn số đt cho bạn rồi!

BTC cập nhật cho 2 bạn ở cty 1 VS. Tiền đã về TK của Cty HVM.
Hôm nay mình nhận tiền của bạn Hà và Phương ở Nam Định. BTC cập nhật dùm.

Sửa lần cuối:
H

HVMLY

Guest
29/4/10
0
0
0
35
Nam Dinh
các anh chị ơi hôm nay e lại vào đăng ký thêm một suốt cho đứa trẻ nhà em đây.Ấy nhầm đứa em em, tý nữa thì mọi người lại tưởng e có nhỏ rui thì chết:004:
em em nó còn nhỏ nó có nghịch ngợm chút xíu mong mọi người thông cảm nhe!
Em sẽ nộp tiền cho C Bống 05. hjjjjjj

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Bốc thăm chia đội - Cơ hội nhận quà

Để ngày sinh nhật Webketoan lần thứ 8 thêm phần ý nghĩa, BTC Sinh Nhật Webketoan Miền bắc quyết định tạo thêm trò chơi:

Bốc Thăm Chia Đội - Cơ Hội Nhận Quà!!!​

Mỗi thành viên đến tham dự sinh nhật đều được bốc thăm 1 lá phiếu có ghi rõ thông tin mình sẽ thuộc đội nào. (thông tin trong phiếu là hoàn toàn bí mật, cũng như ngẫu nhiên đối với BTC - không hề sắp đặt trước).

Lưu ý: chỉ có tên đội, chứ không có danh sách thành viên trong đội cũng như đội trưởng.

Mọi người sẽ phải tự tìm hiểu những người xung quanh xem mật hiệu của họ là thuộc đội nào, có cùng đội với mình hay không.

Sau khi có cảm giác đội mình đầy đủ quân số, các bạn sẽ phải tự bầu chọn đội trưởng, người phát ngôn, quân sư và các thành viên trong nhóm. Các bạn tìm hiểu, phân loại, giao lưu nội bộ thế nào, BTC không can thiệp cũng như không hỗ trợ.

Khi bước vào bữa tối, BTC sẽ có một trò chơi thú vị dành cho các đội. Đội nào không tham gia, thành viên nào không tìm được đội của mình sẽ bị trừng phạt. Các bạn còn lại đều được nhận quà của BTC.

Trò chơi này hoàn toàn độc lập với Game Show Teambuilding mà BTC thuê chuyên gia về hướng dẫn nhé!

Hướng dẫn: Các bạn nên tìm hiểu về nhau ngay từ lúc này, để khỏi bỡ ngỡ lúc gặp mặt. Thiệt thòi sẽ là rất lớn đấy.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tổng cộng có bao nhiu đội thế anh TAT?

Nhỡ 1 đội có 1-2 thành viên thì .....^_^!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Tổng cộng có bao nhiu đội thế anh TAT?

Điều này là bí mật. Mọi người tự tìm hiểu. Nhưng chắc chắn 1 đội không thể có 1 hoặc 2 người. Hôm đó tự đi hỏi thăm xem đội mình ở đâu, có khoảng bao nhiêu người nhé! Thời gian 6 giờ đồng hồ, đủ để tìm hiểu thông tin căn bản đấy.

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
44
hanoi
Năm nay tổ chức đâu ấy nhỉ, Chẳng biết ở đâu cả à...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Năm nay tổ chức đâu ấy nhỉ, Chẳng biết ở đâu cả à...

Tổ chức ở Cửa Lò, về Nghệ An tham gia nhé!

(2 anh em cái thằng này bị ai lôi kéo vào đây không biết, chẹp giang sơn thay đổi, bản tính khó dời, có vợ rồi mà vẫn....... đọc kỹ rồi phát biểu tiếp nhá)

L

Luuh Hong Yen

Guest
Gửi cả nhà,

Các bác cho em đăng ký 2 xuất nhé, tiền thì...... nộp sau cũng được các bác nhỉ.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Gửi cả nhà,

Các bác cho em đăng ký 2 xuất nhé, tiền thì...... nộp sau cũng được các bác nhỉ.

Nộp sau là phải tính gấp đôi đấy chị ạ! Còn đăng ký của chị đã xác nhận rồi chị nhé!

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Để ngày sinh nhật Webketoan lần thứ 8 thêm phần ý nghĩa, BTC Sinh Nhật Webketoan Miền bắc quyết định tạo thêm trò chơi:

Mỗi thành viên đến tham dự sinh nhật đều được bốc thăm 1 lá phiếu có ghi rõ thông tin mình sẽ thuộc đội nào. (thông tin trong phiếu là hoàn toàn bí mật, cũng như ngẫu nhiên đối với BTC - không hề sắp đặt trước).

Lưu ý: chỉ có tên đội, chứ không có danh sách thành viên trong đội cũng như đội trưởng.

Mọi người sẽ phải tự tìm hiểu những người xung quanh xem mật hiệu của họ là thuộc đội nào, có cùng đội với mình hay không.

Sau khi có cảm giác đội mình đầy đủ quân số, các bạn sẽ phải tự bầu chọn đội trưởng, người phát ngôn, quân sư và các thành viên trong nhóm. Các bạn tìm hiểu, phân loại, giao lưu nội bộ thế nào, BTC không can thiệp cũng như không hỗ trợ.

Khi bước vào bữa tối, BTC sẽ có một trò chơi thú vị dành cho các đội. Đội nào không tham gia, thành viên nào không tìm được đội của mình sẽ bị trừng phạt. Các bạn còn lại đều được nhận quà của BTC.

Trò chơi này hoàn toàn độc lập với Game Show Teambuilding mà BTC thuê chuyên gia về hướng dẫn nhé!

Hướng dẫn: Các bạn nên tìm hiểu về nhau ngay từ lúc này, để khỏi bỡ ngỡ lúc gặp mặt. Thiệt thòi sẽ là rất lớn đấy.

Anh dùng từ đáng sợ thật, kiểu này mà không tìm được đội của mình chắc cũng hết đường về nhà...:004::004:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Anh dùng từ đáng sợ thật, kiểu này mà không tìm được đội của mình chắc cũng hết đường về nhà...:004::004:

Vì hình phạt sẽ rất nặng cho những ai không tìm đúng đồng đội của mình. Dùng từ nhẹ hơn e nó không tương xứng với trò chơi. Quá nhiều thành viên mới e ngại trong vấn đề giao tiếp. Lần tổ chức sinh nhật này, Webketoan quyết định thuê chuyên gia hướng dẫn thành viên giải quyết vấn đề này. Sau khi được chuyên gia hướng dẫn rồi mà vẫn không tìm được đồng đội của mình, có đáng bị trừng phạt không nhỉ?

Nói là nói thế thôi. Chứ đây là một trò chơi trong chương trình giao lưu đêm sinh nhật. Để mọi người cùng nhau hòa nhập và có được thông tin đầy đủ nhất, cần phải có những chế tài riêng.

H

HoaiThu07

Guest
23/5/08
5
0
0
Nam Định
Mình nhắn số đt cho bạn rồi!

BTC cập nhật cho 2 bạn ở cty 1 VS. Tiền đã về TK của Cty HVM.
Hôm nay mình nhận tiền của bạn Hà và Phương ở Nam Định. BTC cập nhật dùm.

Là nick của em chị ạ!

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000

Chết em rùi có hai lần gặp mặt các thành viên của Box Thái BÌnh thì làm sao đây phải dật giải cao để ra mắt vậy

M

mamtom

Guest
4/11/06
20
0
0
Hà Đông
tui xin đăng ký 2 xuất nhé
Lần này đi gần ko sợ say xe, chơi tới bến luôn he he

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Anh chị mau chóng chuyển tiền để còn nhận quà nào.........................!!!! Số lượng đăng ký hiện nay đã vượt xa con số dự kiến ban đầu của BTC, chính vì thế các bạn không mau chóng đăng ký và chuyển tiền sẽ hết cơ hội tham gia Sinh Nhật Webketoan Miền Bắc lần thứ 8.

TAT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA