Thông báo chương trình mừng sinh nhật wkt lần VIII tại Hà Nội

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Mình đã hoàn thành nghĩa vụ nộp tiền rồi Ngọc nhé

Okie, tớ đã nhận được tiền tham gia sinh nhật 2 người của : ngaptm rồi nhé.
Cảm ơn bạn nha , hẹn gặp bạn tại buổi sinh nhật :)

H

HVMLY

Guest
29/4/10
0
0
0
35
Nam Dinh
hjjjj E là thành viên mới gia nhập, nghe mọi người nói nhiều về Sinh nhật WKT lần Thứ 8 E thấy háo hức và tò mò wa! Phải thử xem sao? Cho e đăng ký 1 suất nhé !Nếu có kèm theo cái đuôi nào thì E sẽ thông báo sau.:015:
Cả nhà cho E góp zui với nha. E sẽ chuyển tiền cho Bà già kho tính.:004:

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Oặc...mấy ngày không lên mạng mà nhanh thế nhỉ..? Sắp 06-11 roài..TB không thấy đăng ký gì nhảy..Các đệ tử đâu hết roài ..?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Tiếc quá, năm nay không tham gia được :wall:

PhuHoangVN

PhuHoangVN

Trung cấp
4/10/10
112
1
0
HN
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
binhminhsom

binhminhsom

17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
hjjjj E là thành viên mới gia nhập, nghe mọi người nói nhiều về Sinh nhật WKT lần Thứ 8 E thấy háo hức và tò mò wa! Phải thử xem sao? Cho e đăng ký 1 suất nhé !Nếu có kèm theo cái đuôi nào thì E sẽ thông báo sau.:015:
Cả nhà cho E góp zui với nha. E sẽ chuyển tiền cho Bà già kho tính.:004:

sao lại fải thử nhỉ? thật luôn đi chứ. Tò mò là fải làm ngay,chớ ko để lâu ..ấy trâu hóa bùn đóa (khuyến khích dắt theo đuôi nha):010:

PhuHoangVN

PhuHoangVN

Trung cấp
4/10/10
112
1
0
HN
binhminhsom

binhminhsom

17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Mình đã nhận đc tiền vủa : Nguyen Thuy Vinh : 02 xuất
Phi Thi Dinh : )1 xuất . BTC cập nhật dùm

levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
38
Nam Định
Tình hình là hôm nọ e đăng ký 2 suất, nhưng mà bạn đi cùng hem bít nên lỡ đăng ký thêm, cho nên e make up lại là e đăng ký 1 suất, ngại đi chuyển tiền nên khi nào tới sẽ đóng tiền.

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Kino ơi , tớ đăng ký 2 xuất nhé 1 là tớ và 2 là dungzin, tớ sẽ gửi tiền cho bạn sau, cứ ghi danh tớ vào đấy.

đợt này là phải ăn chơi mới đc lâu quá ko gặp mọi người có khéo chả ai nhớ mình là ai thì chít hiii

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Kino ơi , tớ đăng ký 2 xuất nhé 1 là tớ và 2 là dungzin, tớ sẽ gửi tiền cho bạn sau, cứ ghi danh tớ vào đấy.

đợt này là phải ăn chơi mới đc lâu quá ko gặp mọi người có khéo chả ai nhớ mình là ai thì chít hiii

Okie Thuỷ nhé, đã cập nhật danh sách 2 bạn tớ , cả 2 lâu lâu rồi không gặp . Năm nay mà không đi sn thì cho quên luôn hehe. Hẹn gặp hôm sinh nhật nhé :)

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Nhaque đăng ký 2 xuất nhé! ^_^ ! Lâu ko gặp mọi người rồi!

xemini

xemini

Trung cấp
tình hình là nằm đè lên tình trạng. e thấy các a kêu việc các mem đăng ký ảo rồi hem đến quá, nên tính chuyển tiền lun, mà vào trang đầu thấy có mỗi tk ở vietcombank của anh kino thoai à. có anh chị nào tk ở agri hoặc viettin ko ạ

le thi le toan

le thi le toan

Cao cấp
4/8/09
305
2
0
Sài Gòn - Đà Lạt
Sinh nhật Webketoan cùng với sinh nhật của mình, hân hạnh ghê. Vậy không biết Web có chiếu cố mình không nhỉ

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
tình hình là nằm đè lên tình trạng. e thấy các a kêu việc các mem đăng ký ảo rồi hem đến quá, nên tính chuyển tiền lun, mà vào trang đầu thấy có mỗi tk ở vietcombank của anh kino thoai à. có anh chị nào tk ở agri hoặc viettin ko ạ

Úi giời ku Kino mới đi Thái chuyển giới tính hử hix, chị Kino xinh đẹp và đáng iu đó xemini ơi. Nếu em ở NĐ thì em gặp chị Bống05 nhé

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Sinh nhật Webketoan cùng với sinh nhật của mình, hân hạnh ghê. Vậy không biết Web có chiếu cố mình không nhỉ

Chúc mừng SN bạn bạn thật may mắn khi trùng SN với WKT, bạn liên lạc với BQT trong Nam xem sao vì đây là ngoài Bắc mừ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA