Chương trình SN wkt lần 3 khu vực phía Nam

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Trùi ơi! Hôm nay Web kế toán gần như vườn hoang nhà trống. Lưa thưa có vài mem thôi.
Các bạn biết sao không? Mọi người đã tập trung để chuẩn bị cho chương trình ngày mai hết còn đâu thời gian vào diễn đàn. Mỗi người một việc, hôm nay ai cũng cố g8áng lo chu toàn phần việc của mình đảm nhận. Thấy các bạn nhiệt tình lo chạy công việc thấy thật cảm động. Hic hic. Giờ này mà Ziczac còn phải chạy đi tuyển thêm mấy cái CD để chọn nhạc cho thật ưng ý. Không biết đã đập được cửa nhà ai, cửa hàng nào giờ này chưa?
EFC hôm nay cũng phải tập dượt cả ngày, còn lo thêm một số đĩa CD để tặng các mem nữa (vì số lượng vượt dự kiến).

Rồi các bạn khác trong Ban Tổ Chức cũng tất bật đủ thứ việc để chuẩn bị cho một buổi họp mặt thật thành công. Anh PAT, Hải Tâm, Hong Tien, Virgin, MINA..v.v.... đêm nay không biết là các bạn trong BQT, trong BTC có tâm trạng thế nào nhỉ?

Chúng ta sẽ có một buổi SN Web Kế toán thật hoành tráng, vui vẻ, cởi mở và chân tình :dzo: :dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Bác nào tường thuật cho mấy đứa không đi được .." nó" thèm đi nào.... hi hi hi...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Mệt - Vui - Sướng - rồi lại mệt nhưng mà vẫn sướng

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hi hi! Đứa Cothant đang thèm kìa bà con ơi! Cực vui luôn Cothant ơi! Em và Phan Tuấn Nam không chứng kiến các mem Miền Nam chơi hết mình đâu. Không xem được tiết mục múa con Thiên Nga do EFC biểu diễn thì có mà tiếc chết, đặc biệt Lê Văn Duyệt thật tuyệt vời.

Còn hát thì tất cả mọi người đều lên sân khấu hát. Giờ này mà mong có ai tường thuật à! Xuan Tham thì tối nay "ăn chơi" đến kiệt sức, hát hò khan cả cổ. Và bạn kia ...còn hơn thế nữa. Giờ này chắc mọi người chỉ vừa tắm xong thôi. Có mà đến sáng mai Ziczac mới post bài tường thuật lên. Xuân Thắm thì muốn kể nhiều lắm, mà bây giờ cũng hết sức rồi. Hẹn ngày mai .

H

highland

Guest
Ôi ! Một buổi sinh nhật thật hoành tráng! Thật vui và..........

Cothant ơi! Hãy đợi đi nhé! Cho mọi người lấy lại sức cái đã chứ!

phonuicao cũng muốn tường thuật liền ngay bây giờ, nhưng mà nhiều quá chẳng biết bắt đầu từ đâu cả, thôi đợi người khác tường thuật vậy.

A, kể nhỏ nghe nè. Chẳng hiểu các bác nhà ta mũi có vấn đề gì nữa mà khi chơi trò chơi "đón mùi" tại trạm của phonuicao đã đón " gói trà" thành...."Bò khô", chắc là suốt ngày cứ nghĩ đến món nhậu nên thế phải không các thành viên đội 5? Còn "nước đắng" mà lại trở thành....."Nước mắm" thì hết biết luôn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Mina xin bái phục tất cả các bạn, mệt đến như vậy còn online được trên mạng.
Một bữa tiệc sinh nhật hoành tráng và vui thật.
Cothant và phantuannam đợi nhé. Các bạn tham gia SN sẽ tường thuật về buổi sinh nhật của WKT này trong thời gian gần nhất.....

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
hehehe, chị phonuicao không ngủ được à?
Cho em gởi lời cám ơn chân thành đến chị phonuicao, duyenkaty, và quá trời bạn giúp đỡ để chương trình sinh nhật vui vẻ như thế! Xin cảm ơn, xin cảm ơn :banana: (bốp bốp bốp _ một tràng pháo tay cho các chị nào :lol: )

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Xin phép mọi người mình close topic này lại, mời các văn sĩ mở một bài mới để tường thuật lại buổi offline ngày 06/07/2005.:atom:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA