Sách học

• Thread starter hai_pt
  • Ngày gửi
H

hai_pt

Guest
13/10/05
36
0
6
Thanh Xuân - Hà Nội
Chào bạn!
Mình hiện đang cần mua sách(sách cũ) để học gồm :
1. Kinh tế vi mô + Bài tập
2. Kế toán doanh nghiệp + Bài tập
Mong các bạn giúp đỡ mình nhé!
Mình cảm ơn nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Xung quanh các trường ĐH như kinh tế, Thương Mại, HVTC đều có sách photo, không cũ nhưng giá như sách cũ, còn nếu cậu vẫn cố tình muốn sách cũ thì đi bộ ra đường Láng (đi xe ra là bị chôm mất ráng chịu).

C

Chau Minh Tran

Guest
ziczac nói:
Xung quanh các trường ĐH như kinh tế, Thương Mại, HVTC đều có sách photo, không cũ nhưng giá như sách cũ, còn nếu cậu vẫn cố tình muốn sách cũ thì đi bộ ra đường Láng (đi xe ra là bị chôm mất ráng chịu).
Bac that la nhieu chuyen.
Hic! nhan day em cung gui loi xin loi va mong thong cam den cac tac gia. Em hoc kinh te, sach moi thi rat xa xi doi voi SV->thinh thoang em cung co mua sach photo.
Voi tinh hinh gia sach ko co gi thay doi thi thinh thoang em van photo tiep du cho cac tac gia co thong cam hay ko!!
Sorry em ko chinh duoc font chu

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
- Khung soạn bài của WKT luôn có 4 cách cho bạn gõ trong đó có 3 cách gõ tiếng việt mà không cần tới bất kỳ chương trình gõ tiếng việt nào (khi gõ tiếng việt kiểu này bạn buộc phải tắt hết các phần mềm hỗ trợ gõ tiếng việt). Bạn để ý kỹ sẽ thấy 4 nút: English/Telex/VNI/VIQR như vậy với bất kỳ máy tính nào bạn cũng có thể soạn bài tiếng việt mà không cần phần mềm hỗ trợ như Vietkey hay ABC....

- Ziczac không hề nhiều chuyện, viêc đường Láng ̣(Hà Nội) bán nhiều sách cũ là chuyện có thật và hay mất xe đạp vì chăm chú tìm sách cũ cũng là thật, đó chẳng qua chỉ là 1 kinh nghiệm xương máu, chắc bạn chưa thấy hình ảnh 1 cậu SV vừa 1 tay lật sách, 1 tay giữ bánh xe?

C

Chau Minh Tran

Guest
ziczac nói:
- Khung soạn bài của WKT luôn có 4 cách cho bạn gõ trong đó có 3 cách gõ tiếng việt mà không cần tới bất kỳ chương trình gõ tiếng việt nào (khi gõ tiếng việt kiểu này bạn buộc phải tắt hết các phần mềm hỗ trợ gõ tiếng việt). Bạn để ý kỹ sẽ thấy 4 nút: English/Telex/VNI/VIQR như vậy với bất kỳ máy tính nào bạn cũng có thể soạn bài tiếng việt mà không cần phần mềm hỗ trợ như Vietkey hay ABC....
Vaang , em cungx bieets vaayj Binhf thuwowngf thif oonr car. Nhuwng cos nhuwngx lucs trong khung Font (cuar khung soanj baif WKT)laij chir cos mooix mootj dongf Font em bieets tinhs sao
- Ziczac không hề nhiều chuyện, viêc đường Láng ̣(Hà Nội) bán nhiều sách cũ là chuyện có thật và hay mất xe đạp vì chăm chú tìm sách cũ cũng là thật, đó chẳng qua chỉ là 1 kinh nghiệm xương máu, chắc bạn chưa thấy hình ảnh 1 cậu SV vừa 1 tay lật sách, 1 tay giữ bánh xe?
Cos theer xe nguwowif ta bij hongr chaan choongs thif sao?!
Bacs thoong camr, em chuwa ddeens ddos bao giowf neen ko bieets, lucs ddaauf em cuws tuwowngr bacs chocj tuwcs"con nguwowif ta" neen nois vaayj! Mong bacs ddaij xas....!
Bao giowf cos dipj ra HN em sex ddeens dduwowngf Langs cho bieets, em sex ddi xe buyts cho chawcs awn
Bac la super mod bac vao xem khung soan thao bai em gui hom nay_bai nay xem dum em. Em thay la qua. (da click vao Teles, font: bai soan [/FONT dau ngoac dong
) Khung soan bai cua WKT hinh nhu thuong xuyen thay doi cach thiet ke

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chau Minh Tran nói:
Vaang , em cungx bieets vaayj Binhf thuwowngf thif oonr car. Nhuwng cos nhuwngx lucs trong khung Font (cuar khung soanj baif WKT)laij chir cos mooix mootj dongf Font em bieets tinhs sao.

Cos theer xe nguwowif ta bij hongr chaan choongs thif sao?!
Bacs thoong camr, em chuwa ddeens ddos bao giowf neen ko bieets, lucs ddaauf em cuws tuwowngr bacs chocj tuwcs"con nguwowif ta" neen nois vaayj! Mong bacs ddaij xas....!
Bao giowf cos dipj ra HN em sex ddeens dduwowngf Langs cho bieets, em sex ddi xe buyts cho chawcs awn!

Bac la super mod bac vao xem khung soan thao bai em gui hom nay_bai nay xem dum em. Em thay la qua. (da click vao Teles, font: bai soan [/FONT dau ngoac dong
) Khung soan bai cua WKT hinh nhu thuong xuyen thay doi cach thiet ke

WWW.BÓTAY.COM.VN

Chau Minh Tran nói:
Bao giowf cos dipj ra HN em sex ddeens dduwowngf Langs cho bieets, em sex ddi xe buyts cho chawcs awn!

Chết thật

C

Chau Minh Tran

Guest
ziczac nói:

WWW.BÓTAY.COM.VN

Chết thật
Bacs Bác thật là kiên nhẫn khi đọc một bài như vậy! Bái phục! Bái phục!
Ơ mà đó là trách nhiệm của Super mod sao! Tại sao một SM ko can thiệp gì khi để một bài như vậy tồn tại trên WKT nhỉ!
Chết thật!
www. botay.com
Sao em click vào mà ko thấy gì nhỉ!

A

accastudent

Guest
1/4/04
53
0
0
Hiện tôi đang có cuốn Managerial Accounting của Mc-Gawhill. Đây là cuốn sách của Mỹ về kế toán quản trị, cũng tương đối hay. Tôi muốn đổi lấy một cuốn về Financial Accounting cấp độ Principle hoặc Foundation cho người mới học kế toán. Nếu ai có nhu cầu xin lên tiếng và để lại số điện thoại tôi sẽ liên lạc ngay. Hiện tôi đang ở Hà Nội

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
to hai_pt
Kinh tế vi mô bạn mua sách tại trường kinh tế quốc dân
Còn sách kế toán nhiều lắm bạn đến trường kinh tế, quần bán sách có nhiều đầu sách kế toán hay của các GS, TS Việt Nam ( hàng nội điạ ) tha hồ chọn.

C

Chau Minh Tran

Guest
0 0

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

trunghungtan

Guest
30/11/05
3
0
0
41
Vinh
Hoc ke toan chat luong cao!

Mình muốn học kế toán nhưng đừng có ba cái đồ lý thuyết thì không biết trên mạng có không?

T

trunghungtan

Guest
30/11/05
3
0
0
41
Vinh
Thanh lap doanh nghiep ke toan!

Mình muốn thành lập một doanh nghiệp kế toán thì không biết cần những giấy tờ gì nhỉ? Các bạn giúp mình với

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
các bác ơi !
em nhờ các bac giúp em với , em đang phai lập nhật ký chứng từ số 7 mà em chưa rành lắm , các bác am hiểu hướng dẫn em nhé
cám ơn các bác nhiều

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
trunghungtan nói:
Mình muốn học kế toán nhưng đừng có ba cái đồ lý thuyết thì không biết trên mạng có không?

Bác ơi, em thấy tinh thần của bác đến với kế toán thế này là không ổn rùi. Để có thể đi làm kế toán, bọn em mất 4 năm trên ghế nhà trường, ra trường bọn em đi làm tận lực để lý thuyết và thực tế ngấm vào người đó bác.

C

Chau Minh Tran

Guest
trunghungtan nói:
Thôi đừng học nữa bác ạ! Em nghĩ bác không học thành công được đâu. Làm kế toán thì phải cẩn thận, kiên nhẫn Mà bác lại thế này, em e là...

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
học kế toán không thể ngày một ngày hai được, có lý thuyết đã ăn nhằm gì còn phải có thực tế nhiều, chẳng có nghề nào làm nhanh chóng mà không phải học lâu dài cả. Phải không các bác??

banmaixanh_141005

banmaixanh_141005

Trung cấp
20/12/05
72
0
0
thai nguyen
Ừ đúng cứ muốn 1 nhát ăn ngay thì làm sao làm được

N

NganHuynh

Guest
10/1/06
35
0
6
38
Thi xa soc trang
minh có 1 cuốn sách cũng khá hay danh cho các bạn sắp ra trường đi làm đó là: Hướng dẫn thực hành sổ sách kế toán-Lập báo cáo tài chính và báo kế thuế GTGT của Viện tài chính kế toán và tin học.giá 169.000đ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA