Cách ghi sổ lao động?

• Thread starter mysterious_girl
  • Ngày gửi
M

mysterious_girl

Guest
Hi các anh chị cho em hỏi về cách ghi sổ lao động một chút nhé.
1. Ở phần quá trình làm việc, thời gian làm việc : nếu đang làm việc thì ghi như thế nào ở phần "đến ngày tháng năm"?
2.Ở phần quá trình đào tạo: quá trình đào tạo này là do cơ quan đào tạo hay là dựa trên bằng cấp của nhân viên để ghi?
3. Phần chế độ được hưởng khi chấm dứt hợp đồng lao động ghi như thế nào? Không ghi có được không?
Mong các anh chị chỉ bảo giúp ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
Mong các anh chị trả lời gấp vấn đề này giúp em với. Em đang cần gấp lắm ạ.Cho em hỏi thêm là, ở phần quá trình làm việc, mục mức lương tiền công thì mình ghi là mức lương cơ bản hay tiền công thực lĩnh ạ.

N

Nguyet83

Trung cấp
14/10/05
102
0
0
40
Ha noi
green_field nói:
1. Ở phần quá trình làm việc, thời gian làm việc : nếu đang làm việc thì ghi như thế nào ở phần "đến ngày tháng năm"?
2.Ở phần quá trình đào tạo: quá trình đào tạo này là do cơ quan đào tạo hay là dựa trên bằng cấp của nhân viên để ghi?
3. Phần chế độ được hưởng khi chấm dứt hợp đồng lao động ghi như thế nào? Không ghi có được không?

M

mysterious_girl

Guest
nguyet83 ơi, sao bạn lại trích nguyên văn của mình mà không ko nói lời nào hết dzậy?

H

huy ha

Guest
19/3/09
1
0
0
Khánh Hoà

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA