gần đến sinh nhật ngọc anh rùi nè bà con

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ðề: gần đến sinh nhật ngọc anh rùi nè bà con

Gần đến Sn thì phải lên tiếng mời WEb chứ , ko nói sao biết đc :lol:
Mà tổ chức cho hoành tráng thì đông vui hết buồn ngay mà .
Thân .

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ngocanh291182 nói:
hic hic, gần sinh nhật Ngọc Anh rùi mà không thấy có ai đả động gì hết vậy? buồn quá nè,
"Động" thì chắc chắn là có rồi chứ còn "Đả" thì ......
Còn hơn một tháng nữa cơ mà làm gì đã cuống lên như thế!

N

ngocanh291182

Trung cấp
HIIIIII, thì phải thông báo cho mọi người biết sớm không thôi đến ngày rùi mọi người bận việc hết thì mần răng đây?mà răng tranchan79 biết còn hơn 1 tháng nữa là sinh nhật NA rứa? lạ nghe....không biết mô các bác phải làm gì để sinh nhật NA vui là được rùi, cám ơn nhiều nhiều, và sẽ hậu tạ bằng 1 chuyến du lịc quanh thành Huế nhé,

S

sealone2

Guest
9/8/05
0
0
0
41
Vietnam
Kô biết xấu hổ còn làm um sùm cả làng lên nữa chứ! Làm mình tính tặng quà cho BN mà...chặc chặc, phải suy nghĩ lại cái đã..

N

ngocanh291182

Trung cấp
thông báo gấp quý bà con cô bác là bác Sealon nhà ta đang ở cùng Công ty NA này nên....lộ tẩy rùi nè, các bác nhanh nhanh tặng quà cho NA không thôi cô nang Sealon dành tăng hết thì răng đây

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Nhưng mà WKT tổ chức SN lên... 3 nên mới được mọi người "cưng" chứ còn NA sẽ mong muốn điều gì đây?

N

ngocanh291182

Trung cấp
thì NA cũng m,ong muốn được mọi người cưng thôi, hiccccccc, đang có chuyện buông quá bà con ơi. NA mứng SN đến 23 năm chứ ít gì, hơn WKT nhưng 20 mua xuân cơ

N

ngocanh291182

Trung cấp
bác maco kỳ ghê, làm NA ngại ghê, hí hí, nhưng " ....to be continued" he he. nhớ đó, gần rùi đó, hi vọng đừng lụt bão là được rùi, Huế đang bão Số 8 to lắm

N

ngocanh291182

Trung cấp
ui cha, bỏ qua vụ Sinh nhật Ngọc Anh lâu rùi, giờ còn 8 ngày nưa thôi, ai muốn chúc thì nhanh nhanh lên không thôi người khác dành phần trước đó.haaaaaaaaaa

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA