Đăng ký tham dự sinh Nhật WKT tròn 3 tuổi tại phía Bắc

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
Trang Hậu Vệ - Thể Công tối qua nhà tớ thu tiền nhá :lol:
Riêng HDBL thì chuyển tiền cho XiangQiang. TrangHVTC không tiếp nhận :p

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Đăng ký thêm suất nữa.

BTC ơi, cho em thêm suất nữa, cho bạn gái em (!?), em sẽ chuyển khỏan cho Giang Còi nhé.

To Giang Còi: cho tui thông tin hén.

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Nguyen Tu Anh nói:
Bác ơi, cố lên! Cố lên, bác ơi!

Chẳng sao cả bác ạ. Nếu như vậy thì bác sẽ là THÀNH VIÊN THAM GIA TÍCH CỰC NHẤT đấy! Cố gắng giật giải này, bác nhá!
Hì, tình hình là em đã tìm hiểu khá kỹ càng rùi, mọi người bẩu mổ lại thì chỉ cần nằm viện tầm 3-4 ngày gì đấy thôi, vậy là có cơ hội rùi:biggrin: . Nhưng chắc hôm ấy em sẽ ngồi ngoan ngoãn lắm đấy:biggrin: , các bác có nhảy nhót gì thì làm ơn cho em có 1 chỗ bình yên em để cái chân mới:(.
Nick: Dungphan
Tên thật: Phan Dung:biggrin
ID: Dung_1214
Email: Dung_1214@yahoo.com
Tiền thì sẽ chuyển khoản đến tài khoản của TrangHVTC
Còn vụ giải thưởng thì em cũng máu lắm, thế này thì lại càng fải quyết tâm đi chứ (chữ giải đi liền với chữ thưởng mà, thể nào cũng có quà mang về, keke lãi to rùi:biggrin: )

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Dungphan nói:
...
Còn vụ giải thưởng thì em cũng máu lắm, thế này thì lại càng fải quyết tâm đi chứ (chữ giải đi liền với chữ thưởng mà, thể nào cũng có quà mang về, keke lãi to rùi:biggrin: )
Yeaaaaahhhh , cố lến :banana:
phantuannam nói:
...em sẽ chuyển khỏan cho Giang Còi nhé
Đúng là không biết gì. Ở miền Bắc này đều chuyển khoản cho em mà. Thông tin tài khoản có ở #1, chịu khó xem lại nhé.

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Mình đăng ký một xuất nhé...! Mà hôm đấy có dừng ở bãi giữa để tắm tiên không nhỉ ?:biggrin: :biggrin:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
boyhappy nói:
Mình đăng ký một xuất nhé...!
Pác lại không tuân thủ quy định của BTC chức rùi. Xem lại #1 và thông báo lại ngay nhé.
boyhappy nói:
Mà hôm đấy có dừng ở bãi giữa để tắm tiên không nhỉ ?:biggrin: :biggrin:
Vụ này nằm ngoài dự kiến à nha.

Sửa lần cuối:
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
phantuannam nói:
...Vậy thôi, tối mùng 5-11 (hết hạn) mình sẽ đóng itền mặt cho TrangHVTC nhé....
Nhớ là đóng tiền đấy. Nhưng mà này, pác đừng có đòi đóng lúc 23h ngày 5/11 đấy nhé, em ko nhận đâu.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
hat nói:
Vẫn chạy tốt lắm, Đồng chí này không nhớ cái vụ nhấn ga ở Nam định à? Mãnh liệt lắm
Hic :wall:
( Nói nhỏ )Các pác nhường chỗ cho các mem đăng ký chứ. SN WKT chứ đâu phải nơi ra mắt bạn gái hay thi bơi lội đâu :biggrin:

K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
40
Chợ Mơ
Có bác nào qua chỗ em thu tiền hộ cái nhẩy! a` mà em TrangHVTC có qua chỗ anh không?

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Nguyen Tu Anh nói:
tranchan79 và phantuannam đụng hàng nhau nè!
chị Tú Anh àh , cho em Còm đăng ký 1 suất nhé , em có tin vui từ .... như em đã nói với chị đấy , khi nào có quyết định chính thức chị em mình và các thành viên WKT thân đi Cafe Mai nhé
Có đến 3 sự lựa chọn cơ chị ạh , em đang vui , hehhehhe
6/11 này nhớ rủ em nhé , em còm

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Em đăng ký 1+ suất. Em sẽ cố gắng rủ chồng em đi ra mắt, hì.
Khoản đóng góp để đến hôm đó được k0 chị Chuột, em Giang?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
To TrangHCTV mình sẽ chuyển khoản 2 suất vào ngày thứ 2 (cũng có thể sớm hơn) có gì báo mình nhé.

Gửi đến BTC và các bạn thành viên phí Bắc lời chúc sức khỏe và nồng nhiệt nhất, mong các bạn luôn giữ gìn sức khỏe tốt để có thể tham gia sinh nhật WKT.

To ???? : Đừng ép mình chứ, mình sợ lắm.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Morning Star nói:
Em đăng ký 1+ suất. Em sẽ cố gắng rủ chồng em đi ra mắt, hì.
Khoản đóng góp để đến hôm đó được k0 chị Chuột, em Giang?
Chị ui, Xiangqiang sẽ trực tiếp gặp chị để thu tiền. Xiangqiang sẽ liên lạc với chị. Hoặc là chị để lại điện thoại, em sẽ thu :biggrin:

Sửa lần cuối:
H

hien_thu

Guest
21/6/05
142
0
0
hanoi
Hơ hơ, chưa thấy topic nào lại sôi nổi và nhiệt tình như cái topic này. Mọi việc có vẻ xôm tụ quá. Cho mình đăng ký 1 suất vơi..ới..i... (nhưng mà hôm đó đóng tiền có được ko vậy???????). Mà hình như thời tiết đang chuyển mùa thì phải mọi người đừng có mặc áo 2 dây đấy, kẻo cảm lạnh thì khổ.
PS: nếu quá hạn đăng ký rồi thì thôi vậy. Cái số mình nó đen quá (Chẹp..chẹp..)

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
hien_thu nói:
Hơ hơ, chưa thấy topic nào lại sôi nổi và nhiệt tình như cái topic này. Mọi việc có vẻ xôm tụ quá. Cho mình đăng ký 1 suất vơi..ới..i... (nhưng mà hôm đó đóng tiền có được ko vậy???????). Mà hình như thời tiết đang chuyển mùa thì phải mọi người đừng có mặc áo 2 dây đấy, kẻo cảm lạnh thì khổ.
Bạn ơi, chịu khó đọc lại #1 nhé. Sau đó làm đúng quy định của BTC giúp mình.
Chào mừng bạn tham dự SN WKT tại miền Bắc :biggrin:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Nói tóm lại, có nhiệt tình nhào zdô mà tham gia không? Hôm đó đóng cũng được nhưng phải chắc chắn 100% để BTC thuê tàu nhớn hay bé (nhà tàu không cho lên nếu quá số người quy định/ một tàu)
hien_thu nói:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Cho em tham gia với nhé nhưng sorry không chắc chắn được vì hôm đó em phải đi học nếu không phải làm bài kiểm tra tư cách thì OK còn nếu... thì chắc lại phải hẹn lần sau vậy. Cho em một suất... dự bị nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA