Cảm nhận, hình ảnh, đóng góp ý kiến sinh nhật webketoan lần 8 tại HCM

• Thread starter levan20589
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
missly83

missly83

Trung cấp
Hix, tiết mục khủng khiếp nhất mà phantuannam tham gia...

nhìn hình công nhận anh Nam đẹp gái thiệt, lần sau em cần hóa trang chắc lên nhờ anh Nam làm hộ quá, ngưỡng mộ anh Nam ghê, mà lần sau anh hóa trang, nhớ làm kỹ phần ngực giả nha, chứ vừa nhảy vừa làm vậy kỳ lắm, chi Siu ma thấy chắc anh no đòn đó. kakakaka:angel::angel::angel:​

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Anh PTN mới có người yêu thôi, chưa có gia đình đâu em à. Người ta nói "Lô cốt nào mà chẳng có địch" => Go ahead!.
(Đốt nhà thằng ku Nam cái chơi. Haha!)
ku Nam chưa có người yêu đâu, vì bà Home Tiger ở nhà không cho quen ai. :004:
Tiết mục của PTN quá đạt, đến chiều hôm qua anh NPT còn khen giọng PTN hát hay quá không thua gì "Siu thiệt" (hôm nay hình như có bạn nào cũng nhận xét như thế).
vậy mà hôm trước em cứ tưởng ku Nam hát nhép.

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web
@phantuannam: 8 năm nay chị mới thấy đây là tiết mục độc đáo nhất và thú vị nhất của em đấy chứ! ha ha người ta là gái một con trông mòn con mắt, còn phantuannam nhà ta thì trai một con vẫn còn dư sức lắc... lắc... và lắc! :dance2: :angel: :dance2: :angel:

Hôm qua đi MB cả ngày, sợ tối về không đi SN web nổi, vậy mà vẫn cố.... nếu không là đã bỏ qua tiết mục này rồi... thế thì sẽ tiếc lắm đây! Hix mà vẫn còn tiếc vì đã bỏ qua... cái ôm thắm thiết với anh PAT!

Khoản này thì hôm nào bác Nam ra đọ với bác DuyVinh ở HN đi àh. Bác DuyVinh khoản này cũng siêu lắm ah.::004::004::dance2::angel::angel:

C

Chiên da xốp

Cao cấp
Cũng như mọi năm, sinh nhật wkt thật là vui. Có dịp gặp lại nhiều bạn bè mà cả năm mới gặp được một lần.
Năm nay mình chờ tiết mục nhảy hip-hop của nữ vũ sư kiêm biên đạo múa kiêm hoa hậu kiêm nữ túy tiên "ơi Huế của ta" như sinh nhật năm rồi, nhưng không có.
Thay vào đó là tiết mục độc đáo của Siu black, cười sặc cả bia luôn. Vui nhất là khi lắc lắc cái đầu, văng đầu tóc giả ra, rồi chụp lại được, đội vào hát tiếp... và hồi hộp lúc Siu black thò tay vào ngực rút cái gì đó ...quăng ra.
Buổi sinh nhật thật sự còn tự phát kéo dài qua cả ngày hôm sau vì sẵn dịp có các bạn Thanh Vũ già Nhatrang, NPT, Thanh Hùng ở miền Trung vào : kéo nhau ăn sáng lúc 4 giờ sáng! , lai rai buổi trưa ở quán Dê núi, chiều karaoke ở Nice ... đến tận 9 giờ tối mới kết thúc. Nhờ bạn Lương Quỳnh Nga post hình lên nhé.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Những câu trao đổi nhanh được ghi nhận qua phóng viên “Chín Thời sự” do tuần báo Webketoan & Nhịp Điệu Cuộc Sống thực hiện

Kế toán già gân: Bác chín cho biết cảm nhận ngày sinh nhật của webketoan lần thứ 8

Phóng viên “Chín Thời sự”:
Thật vất vả cho Ban tổ chức 2 miền Bắc Nam để chung lo ngày sinh nhật lần thứ 8. Để đáp lại thịnh tịnh tin yêu ấy, mọi thành viên khắp bốn phương trời tề tựu về dự sinh nhật đông đủ dù trời mưa thì mặc trời mưa; đến dự sinh nhật webketoan vẫn là trên hết.Với trang phục tao nhã, thanh lịch cùng các mái tóc điệu đà của các chị em được làm đẹp từ sáng sớm tinh sương. Các bạn trẻ năng động, sáng tạo, thiết kế nhiều chương trình offline có ý nghĩa. Không đụng hàng

Em Tigon-ETC trong trang phục tao nhã điệu đà cùng Thầy Nguyễn Duy Tuân

Đội ngũ tiếp tân sinh nhật WKT lần 8 miền Nam

Kim Thuận, thành viên dự thi người đẹp kế toán qua ảnh năm 2010 - MS040

Kế toán già gân: Bác 9 thời sự cho ý kiến về địa điểm tổ chức cùng các thực đơn món ăn năm nay

Phóng viên “Chín Thời sự”: Địa điểm tuy hẹp so với nhiều năm trước đây nhưng mọi người vẫn thấy ấm cúng hơn do được nhích lại gần nhau. Âm thanh truyền đạt không bị loãng. Thức ăn ngon, nhiều món. Nếu được thì năm sau chỉ làm 2 món thôi, 1 dĩa cơm hải sản thật to cùng với cái lẩu thập cẩm là đủ. Hết dĩa cơm này thì mang dĩa khác và hết cái lẩu này thì mang cái lẩu khác, cứ thế mà phát huy. Đừng nhiều món quá, các bạn không có ăn hết; chỉ lo trao đổi, đùa vui rồi uống là chính. Tổng kết sơ bộ với 12 bàn mà gần 240 chai bia.
Phóng viên tại Hà Nội cho tôi biết: Tại Hà Nội không còn chỗ ngồi cho các thành viên nữa. Ban tổ chức phải dành bàn cho thành viên và đi về với cái bụng rỗng meo.
Theo tin từ vệ tinh truyền về: Được biết nhiều bác lâu lâu có dịp mới gặp 1 lần nên sau buổi tiệc tạm kết thúc đã rủ nhau đi làm tiếp hậu kỳ sinh nhật đến 7 giờ chiều ngày 07/11/2010 mới chia tay.

À cho "Chín thời sự" tôi hỏi Kế toán già gân: tôi làm phóng viên hay ông làm phóng viên vậy, sao ông cứ phỏng vấn tôi hoài,giờ để tôi phỏng vấn lại ông chứ.

Kế toán già gân: Gật gù, chí lý. Vậy Chín thời sự cứ hỏi, KTGG xin được hầu chuyện

Phóng viên “Chín thời sự”: Với chi phí đóng góp mỗi suất 200.000 đồng, ban tổ chức vén khéo như thế nào để có buổi tiệc thật thịnh soạn như thế, vừa ăn, vừa hát và lại có quà thưởng nữa vậy?

Kế toán già gân: Trước đây, hằng năm theo tôi biết. Ban tổ chức thường kêu gọi vận động xin tài trợ các mạnh thường quân (các nhà kinh doanh sản xuất phần mềm,…), nhưng năm nay, ban tổ chức cố gắng tự chủ động tài chính với phương châm: “ Liệu cơm gấp mắm” nên khâu đăng ký tham dự từ đầu đã được chi MINA nhà tôi xiết chặt, ai không đi thì phản hồi liền, và đã đăng ký thì phải nộp xiềng ngay (mích lòng trước đặng lòng sau, theo phong cách Châu Âu; không đi thì cũng phản hồi, không đăng ký ảo làm rối bộ đàm) ngoại trừ các thành viên kỳ cựu thân quen với hợp đồng bảo lãnh tín chấp thì chị MINA, OK duyệt vào danh sách để nắm chắt số lượng thành viên tham dự để mà đặt bàn.
Khâu tổ chức với khẩu hiệu: “Cây nhà lá vườn” nên chi phí linh tinh như thuê MC thì anh Thanh Nam đảm trách dẫn chương trình ngọt ngào; còn có phong bì gởi tặng cho các thành viên tham gia các tiết mục trò chơi, văn nghệ bằng chứng sau màn biểu diễn của nam danh ca “Tuấn Nam Black”; anh Thanh Nam đã rút phong bì trao tiền cát xê “NET” ngay; mọi khoản thuế TNCN, chi phí bảo hiểm anh Thanh Nam xuất tiền túi đài thọ cho các ca sĩ.. Thông lệ hằng năm, Chị Việt Hương đã tài trợ bánh kem và anh Khuatquangthin đã đóng góp 1 khoản chi phí khiêm tốn để lo các khoản “bánh, đâu phọng của Công ty Tân Tân – Một sản phẩm ngon đến hạt cuối cùng”. Và chị Dung (anphudong) cũng đã âm thầm hỗ trợ tài chính lẫn tinh thần cho các bạn trong Ban tổ chức

Phóng viên “Chín thời sự”: Các quan khách, thành viên nghĩ gì về buổi tiệc sinh nhật của mình

Kế toán già gân: Như nhận định khách quan của “Chín thời sự’ từ đầu có nói:
Các bạn trẻ năng động, sáng tạo, thiết kế nhiều chương trình offline có ý nghĩa. Không đụng hàng. Làm việc tận lực, sống tận tâm, chơi hết mình.
Nhiều quan khách cao niên nói riêng với KTGG: ông tưởng chỉ có mình ông già hóa trẻ à; để tôi, tôi cũng sẽ vượt hẳn ông để tìm lại những tuổi thanh xuân hồn nhiên như ngày nào đây.
Phóng viên “Chín thời sự”: Cuộc trao đổi nhanh cùng KTGG tạm dưng nơi đây, xin nhường lời lại cho các bạn trẻ khác. Tuổi trẻ thanh xuân của các bạn đến với webketoan.vn quả thật xứng đáng với câu: "Hãy cho rồi sẽ nhận để webketoan.vn luôn có một sức mạnh cộng đồng đoàn kết, trong sáng."

"Chín thời sự" tôi đây xin chia tay tất cả các bạn, chúc tất cả luôn an bình, hạnh phúc và nhiều thành tựu.

Thân ái

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Năm nay, không uống đuợc ly bia nào, Cái bao tử làm tôi đau. Còn nhớ offline năm 2005 ở Thác Mai mới nảy sinh ra cái vụ Tuý Tiên. Năm đó gồm có: Bác Trung, Bác PAT, Bác Vinh ERP, Ziczac và Mình, vậy mà năm nay chỉ còn lại mỗi bác Trung và mình. Bác Trung còn uống được còn Thìn thì thua rồi. Nói đến hội Tuý Tiên không thể không nhắc đến Ziczac với bài hát Nhật Tân, Thịt chó niềm tin và huy vọng.

Thôi thì nhớ người xưa vậy.

Nam nào cũng có những sự kiện đặc biệt của nó Năm nay Phan Tuấn Nam rất hay.
Không tham dự đến phút cuối được nên không thấy được tiết mục của Bình Dương WKT Member. Trời ơi nghe nói cướp sân khấu kinh quá, Cám ơn bác ketoangiachat, Midu va tungnguyenkt nhe. Các bạn làm Binh Duong WKT Club cam thay hãnh diện lắm lắm. Vì bị kẹt xe, ngập đường do triều cường nên đến trễ, mém chút Member Bình Dương ngồi ngoài sân rồi, chạy tới chạy lui cũng thu xếp được chỗ. May quá.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Năm nay, không uống đuợc ly bia nào, Cái bao tử làm tôi đau. Còn nhớ offline năm 2005 ở Thác Mai mới nảy sinh ra cái vụ Tuý Tiên. Năm đó gồm có: Bác Trung, Bác PAT, Bác Vinh ERP, Ziczac và Mình, vậy mà năm nay chỉ còn lại mỗi bác Trung và mình. Bác Trung còn uống được còn Thìn thì thua rồi. Nói đến hội Tuý Tiên không thể không nhắc đến Ziczac với bài hát Nhật Tân, Thịt chó niềm tin và huy vọng.

trái tim ngủ yên rồi A, hôm nào E vào AE mình đi uống trà đá nhẩy

Chúc mừng Nam nhé, vẫn cháy như ngày chửa con ...nhễ, mừng SN WKT lần 8 - Báo 8 làm hoành quá

Sửa lần cuối:
N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong

Không tham dự đến phút cuối được nên không thấy được tiết mục của Bình Dương WKT Member. Trời ơi nghe nói cướp sân khấu kinh quá, Cám ơn bác ketoangiachat, Midu va tungnguyenkt nhe. Các bạn làm Binh Duong WKT Club cam thay hãnh diện lắm lắm. Vì bị kẹt xe, ngập đường do triều cường nên đến trễ, mém chút Member Bình Dương ngồi ngoài sân rồi, chạy tới chạy lui cũng thu xếp được chỗ. May quá.
Đội Bình Dương ko thấy cái hình nào anh nhi?có ai cướp dc cái hình nào của Bình Dương ko?chia se đi

C

chautiet

Guest
16/11/07
21
0
1
TPHCM
Lần đầu tiên offline với các anh chị trên WebKeToan thật vui,thật ấn tượng. BTC rất chuyên nghiệp từ khâu chuẩn bị đến khâu kết thúc. Cám ơn BTC và mong sẽ có nhiều dịp offline như vậy trong năm để em có thể giao lưu nhiều hơn với các anh chị webketoan.

Nhân tiện đây, xin các anh chị chút ít thời gian để góp ý,giải đáp thắc mắc trong topic dưới đây dùm em. Chân thành cám ơn
http://www.webketoan.vn/forum/f47/h...-tro-chi-phi-trong-truong-hop-nay-102196.html

Sửa lần cuối:
L

Lê Trung Nguyên

Trung cấp
7/3/06
76
0
6
Nha Trang
Sinh nhật dzui quá, hic, ngày đó ở nhà lội nước lụt cũng dzui, hic hic.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng sinh nhật Webketoan
Chúc mừng webketoan tổ chức thành công sinh nhật lần 8.
Năm nay vì công tác nên không thể tham dự, tiếc ghê.

Năm sau xếp lịch công tác phải né mấy ngày nay ra mới được.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Sinh nhật dzui quá, hic, ngày đó ở nhà lội nước lụt cũng dzui, hic hic.
Hi anh,
hôm thứ sáu mà anh củng vào với Thanhvunt thì đã không lội nước mà "lội bia" đến 4h sáng. í quên, đến 9h tối ngày chủ nhật

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
"Siu Nam" trước khi lên sàn ... khà khà ... (chưa kịp chỉnh gì ...)

"Siu Nam" chuẩn bị rời sàn ... (xốc lại ... sợ rơi rớt dọc đường)

Hình ảnh "fan hâm mộ cuồng nhiệt chị Siu" ... (Anh Thanhvunt)

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Hoa lạc giữa rừng gươm_Cuộc thi uống bia nhanh.

Gươm lạc giữa rừng hoa_Anh Thanh Nam, chị MINA cùng 2 người đẹp WKT-2010

Trước nay biết tiếng (người đẹp) giờ mới biết mặt chị Việt Hương trong SN lần này,
lúc nào cũng thấy cười thật tươi
(Chị Việt Hương và Ketoan4mat)

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Năm nay mình chờ tiết mục nhảy hip-hop của nữ vũ sư kiêm biên đạo múa kiêm hoa hậu kiêm nữ túy tiên "ơi Huế của ta" như sinh nhật năm rồi, nhưng không có.
Năm nay vì lý do sức khỏe nên em ko tập hiphop được, hẹn mọi người năm sau ạh!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Xem ảnh đã thấy vui rồi!
@ PTN: Dù sao cũng cảm ơn "tấm lòng" của em Nam khi mà "khổ công luyện tập" để chào đón bà chị bằng 1 tác phẩm kinh điển như đã trình diễn. Tiếc là chị ko được trực tiếp thưởng thức, không thì chị và bé Jerry chắc ngất xỉu quá không về HN nổi! Hihi

• Like
Reactions: phantuannam
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
......Mới được biết mặt chị Việt Hương trong SN lần này, lúc nào cũng thấy cười thật tươi (Chị Việt Hương và Ketoan4mat)

Bác VTM nhà ta thật lạc hậu, chị Việt Hương đã đương kim hoa hậu nhiều năm liền và có ai nghĩ rằng chị Việt Hương nhà mình đã có gia đình và hiện có 3 cháu đâu.
Quả, không hổ danh với câu: "Gái 1 con trông mòn con mắt, gái hai con trông mờ con mắt và gái 3 con trông "lòe" con mắt". Khà khà khà

V

vantruongan012

Guest
30/5/04
5
0
1
50
sài gòn
sinh nhật wkt thật là vui khoẽ, hẹn các bạn năm sau.

T

trinhdungdilinh

Guest
9/11/10
1
0
0
38
di linh - lam dong
Ui xem hình sinh nhật thật là vui.
nhưng theo mình, nếu sang năm chúng ta còn tổ chức nữa thì nên phát động phong trào hơn nữa
bởi 1 lý do dơn giản cực kỳ:
- hiện nay lực lượng kế toán của chúng ta nếu không phải là ít, nhưng qua hình sinh nhật mình thấy không được nhiều người tham gia cho lắm.
- qua dịp sinh nhật chúng ta có thể làm quen, trò chuyện học hỏi kinh nghiệm .
.................... trên đây là ý kiến nho nhỏ của bản thân mình. chào thân ái

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA