Chúc mừng admin tranvanhung chui vào xà lim

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ngày mai, 30-10-2005, Admin Tran Van Hung chính thức chấm dứt thời gian cô độc để chui vào xà lim.

Chúc anh Hùng nhiều nhiều hạnh phúc bên xà lim thân thương.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Chúc mừng Anh trai! Em không biết sớm hơn nữa để chúc mừng anh sớm hơn!
Mà anh đã nhận thông gia với ai chưa ạ ! hi hi!

N

nguyen.t.huyen

Guest
9/8/05
18
0
1
43
ha noi
Chà lâu lắm rồi em mới ghé thăm webketoan!
Hôm nay mới được biết tin đại hỉ của bác Trần Văn Hùng!
Sau những miệt mài đóng góp sức lực trí tuệ cho webketoan, bác ta đã chấp nhận " từ bỏ cuộc sống tự do mà " cô độc " " chấp nhận chui vào xà lim tình ui " ( nói như bạn phantuannam)!
Chúc mừng bác nha!
Mong bác sức khoẻ rồi rào để tận hưởng những hạnh phúc ngọt ngào phía trước!

N

nguyen.t.huyen

Guest
9/8/05
18
0
1
43
ha noi
Lâu lắm rồi em mới ghé thăm Webketoan!
Thật vui quá khi lần ghé thăm này biết được tin đại hỉ của bác Trần Văn Hùng, một admin nhiệt tình, đáng yêu, đáng quý của Webketoan!
Em chúc bác sức khoẻ rồi rào để tận hưởng những tháng ngày hạnh phúc phía trước nha!
Thực ra thì cũng hơi buồn một chút vì từ nay bác đã coa thêm nhiều điều phải bận tâm, điều đó có nghĩa là webketoan sẽ nhận được ít sự quan tâm hơn!
Em chỉ đoán vậy thôi!!!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tuần trăng mật

Mới đi đám cưới anh hùng về, nhìn vợ chồng trẻ gương mặt rạng ngời hạnh phúc. đẹp đôi vô cùng.

Nói nhỏ các bạn nghe : Ngày mai anh hùng sẽ "hiến dâng thân mình" tại miền Trung đấy các bác.

Hy vọng anh ý sẽ có bài tường thuật hay hay tí.
Hy vong anh ý sẽ là một Pacific bài 486http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=1450
Nhân tiện bác ý muốn tổ chức sinh nhật WKT miền Trung, do đó các thành viên tranh thủ thời gian sắp xếp tổ chức cùng bác ý.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Ở trong " xà lim " có khi Bác Hùng sáng tác được "hồi ký trong tù" đi vào kho tàng văn học việt nam đấy. Chúc Bác happy. I give best wishes for you and your family.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Xin chúc gia đìnhTranvanhung Bách Niên Giai Lão.
Xin lỗi hai vợ chồng Tranvanhung vì lý do công việc đi công tác đột xuất thành ra không đi dự được, mong thông cảm. Hẹn gặp vào ngày sinh nhật WKT.

Hic Bác Tranvanhung tha lỗi cho em nhé, hôm đám cưới Bác em có việc đột xuất không đi được ( dù rằng đã háo hức đi sắm sửa bộ váy thật oách trước ngày cưới một tuần ...........để đi dự..............hic.hic ).

Chúc Bác Hùng + Chị Hằng vui vẻ, hạnh phúc, đầu bạc long răng ............í nhộn...........răng long.......:two: :1luvu:

P/s: em nghe đồn Web nhà ta hôm qua nhậu nhẹt gớm lắm nhễ, đánh chén tới khuya.............ăn chơi wá trùi..............:biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA