Iso's message

• Thread starter iso
  • Ngày gửi
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Chào mọi người - những người cũ mình đã biết và những người mới sẽ biết. Lâu lắm không vào diễn đàn do phải đi vùng sâu vùng xa, nên hôm nay chạy vào đây hello mọi người cái.

À, ở đâu có link tổng kết các hoạt động của diễn đàn mình trong thời gian vừa qua chỉ cho mình đọc nắm tình hình cái.

:0frown:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Welcome anh quay lại, đang có rất nhiều vấn đề nóng bỏng cần anh ra tay đấy ạ. :D

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Welcome back!

Hay quá, 1 hảo thủ lại trở về với chúng ta sau 1 thời gian vắng bóng.

Chúc mừng iso đã trở về! :dzo:

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Xúc động quá, vẫn có một số đồng chí nhớ tới mình. Cheer!

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
@ketoan vẫn gắn bó với WKT nhỉ, cho hỏi Quick giờ trôi dạt phương trời nào rồi? Báo cáo các bác là em lâu không vào nên chẳng tìm thấy topic nào đang hot để ê a. Nhưng hiện giờ đang có 1 việc mà phải thú thực là nói ra em hơi xấu hổ vì không hiểu biết mấy. Chả là em đang phải chuẩn bị hồ sơ thủ tục cho 1 gói thầu về kiểm toán, nhưng chẳng có kinh nghiệm gì. Bác nào rành chỉ em cái, các bác cứ cho em từ quy trình, thủ tục, hệ thống văn bản cho đến các kinh nghiệm, tips để ra đầu bài, chấm thầu...etc

Em cảm ơn các bác trước!

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
Can't write Vietnamese here, don't know why!

Welcome back? Inform me your contact number and when you will be available for a cup of tea from an old friend.

How to? not a big deal if you email to gaconthaqua@yahoo.com.au

Cheers,

QQS

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
nedved

nedved

Guest
14/7/04
687
2
0
Xa xa nương dâu
iso nói:
@ketoan vẫn gắn bó với WKT nhỉ, cho hỏi Quick giờ trôi dạt phương trời nào rồi? Báo cáo các bác là em lâu không vào nên chẳng tìm thấy topic nào đang hot để ê a. Nhưng hiện giờ đang có 1 việc mà phải thú thực là nói ra em hơi xấu hổ vì không hiểu biết mấy. Chả là em đang phải chuẩn bị hồ sơ thủ tục cho 1 gói thầu về kiểm toán, nhưng chẳng có kinh nghiệm gì. Bác nào rành chỉ em cái, các bác cứ cho em từ quy trình, thủ tục, hệ thống văn bản cho đến các kinh nghiệm, tips để ra đầu bài, chấm thầu...etc

Em cảm ơn các bác trước!

Proposal về cái gì thế, cụ thể hơn là cho khách hàng dạng gì: FDIs, SOEs, or Projects. Tớ có forms, cần gì tớ sẽ mail cho.

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Trời anh iso hả anh đang ở đâu thế, anh có dự sinh nhật webketoan lần này không ạ?

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Í, hồi chiều em mới nghe chị Mina nói về anh Iso, mà em chẳng biết anh Iso là ai cả, thế SN web anh cho em diện kiến ha?

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Hihi, cảm ơn mọi người quan tâm tới mình. Xúc động quá (cái hình sụt sùi ở đâu nhỉ? ). Sinh nhật WKT ở đâu đấy? ngày giờ thế nào ạ?

@ Quick: chõng tre, trà lá bày ở đâu thì mes cho Iso 1 cái vào 0912 817 818, thanks.

@Nedved: làm cho 1 cái ODA project. Có form, tài liệu gì gửi cho mình cái: hobamau@yahoo.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA