WKT's G-Mem ISO 20......!!!!!!!!!!!!!

• Thread starter trangHVTC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
duyenkaty nói:
Em ghét nhất cụm từ "tỉa từng cô một" của anh đấy nhé, ở đâu thì yên đó nhé, chạy lung tung "lạc đạn" ráng chịu à !
Xong, tranchan79 đã lọt vào vùng phục kích, đang bị các nàng ngắm bắn từ "lỗ châu mai". Nhìn gương bác Vivavina không sợ à.
Thôi em khuyên anh đầu hàng thôi, không lại mất đường về đấy.
Không ai cứu được anh rồi hic hic hic

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
To Tigon: Hàng là hàng thế nào!, Luôn luôn phải đi đầu, Mũi tên hòn đạn nào có xá...
Hàng là hàng thế nào!, tiến lên luôn phải đứng đầu
To TA: Đã bảo là đánh du kích rồi mà cứ hỏi...
To Duyenkaty: Thôi không đánh tỉa từng cô nữa vậy mà chuyển sang đánh cả cụm luôn
To các bà các cô khác: cho tranchan được xin lỗi gì một phút bạo gan của mình.

G

GAU_CON

Guest
9/10/05
5
0
0
HCM
duyenkaty nói:
Em ghét nhất cụm từ "tỉa từng cô một" của anh đấy nhé, ở đâu thì yên đó nhé, chạy lung tung "lạc đạn" ráng chịu à !

Thế thì bạn thích tất cả các cô được tỉa cùng một lúc. hay là không được tỉa ai hết? Thế thì các girl mem IS0 để làm gì? ISO mà không cho ai "tỉa", ISO mà không xuất dùng thì ISO để làm gì ? Cứ cái kiểu hàng xịn để riết trở nên lỗi thời thì đất nước có mà nghèo đi.

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
GAU_CON nói:
Thế thì bạn thích tất cả các cô được tỉa cùng một lúc. hay là không được tỉa ai hết? Thế thì các girl mem IS0 để làm gì? ISO mà không cho ai "tỉa", ISO mà không xuất dùng thì ISO để làm gì ? Cứ cái kiểu hàng xịn để riết trở nên lỗi thời thì đất nước có mà nghèo đi.
Ha ha ..
có thêm đồng minh rồi đây!

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Oh Các cô "con gái nhà họ Kế" đừng lo, cuộc sống phải muôn
màu mới hay chứ.

Cho Anh em tha hồ...........tỉa. Chúng ta là những bông hoa hồng, mà hoa hồng nào xưa nay cũng đều có gai. Chẳng bít họ có tỉa được không hay chưa tỉa được đã bị gai đâm. Khổ lắm cơ, gai hoa hồng mà đâm thì đau lắm đó, rất dễ chảy máu, mà máu lại chảy về tim cơ đấy.

(Chốt lại: Chị em ta vẫn bình yên cơ mà !)
< Nếu có thể thì "vùi giập" một nửa thế giới cũng thú vị đấy, hehe!! >

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
To Tigon: Hàng là hàng thế nào!, Luôn luôn phải đi đầu, Mũi tên hòn đạn nào có xá...
Hàng là hàng thế nào!, tiến lên luôn phải đứng đầu
Anh hùng gớm, liều quá ha, hơ em nghi lắm anh mà cứ thế này "hi vọng" mai sẽ bị xuống sông Hồng bơi với cá đó. Ơ, nhầm sợ rằng mai sẽ bị các chị ấy cho anh xuống sông Hồng đấy
Note: tranchan ơi, tỉa thì tỉa cho cẩn thận không tỉa nhầm đấy haaaaaaaaa

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hơ hơ!!!

Tranchan79 ơi!
Các girl mem ISO ơi!

Muốn được hàng, hay bị hàng; hay muốn sống chung hoà bình? :two:
Bị tỉa, hay được tỉa cũng là do mình nghĩ thôi.
Không ai muốn tỉa mình thì cũng buồn, không ai thèm ngắm mình để tỉa thì buồn hơn. Đó cũng là một nguy cơ của ISO đó. Đối tượng sẽ không dám quan tâm đến ISO nếu thấy mình thấp chuẩn hơn ISO.

Đúng là 2 khía cạnh của cuộc đời! Hic hic!!

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Tigon-ETC nói:
tranchan ơi, tỉa thì tỉa cho cẩn thận không tỉa nhầm đấy haaaaaaaaa
Hi hi, em Tigon nhà ta cũng lém lĩnh quá nhỉ.
To anh Chân trần : cẩn thận, cẩn trọng anh nhé, kẻo "tỉa nhầm" thì khổ lắm đa !

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Tigon-ETC nói:
Chú ý, chú ý ! 1 mem đã đầu hàng, nay xuất hiện thêm một mem mới. Các bác cẩn trọng nghe.

Cảnh báo,

Các cô ISO ơi - cần cảnh giác (hay đợi chờ :lol: ) với những người "âm thầm lặng lẽ tâm ngẩm tầm ngầm mà đấm chết voi" nữa nhé. Họ cũng đang chuẩn bị xung trận mạnh mẽ đấy nhưng chưa ra mặt thôi

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Hi hi, em Tigon nhà ta cũng lém lĩnh quá nhỉ.
To anh Chân trần : cẩn thận, cẩn trọng anh nhé, kẻo "tỉa nhầm" thì khổ lắm đa !
Cảm ơn em nhiều!
Không những có đồng minh mà còn có cả nội gián thế này thì ....
Tú Anh ơi! đã chắc thắng chưa vậy????

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
xuantham nói:
Hơ hơ!!!

Tranchan79 ơi!
Các girl mem ISO ơi!

Muốn được hàng, hay bị hàng; hay muốn sống chung hoà bình? :two:
Bị tỉa, hay được tỉa cũng là do mình nghĩ thôi.
Không ai muốn tỉa mình thì cũng buồn, không ai thèm ngắm mình để tỉa thì buồn hơn. Đó cũng là một nguy cơ của ISO đó. Đối tượng sẽ không dám quan tâm đến ISO nếu thấy mình thấp chuẩn hơn ISO.

Đúng là 2 khía cạnh của cuộc đời! Hic hic!!
Chị không thấy lĩnh vực này đúng nghề của em sao!

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
phianhtuan nói:
Cảnh báo,

Các cô ISO ơi - cần cảnh giác (hay đợi chờ :lol: ) với những người "âm thầm lặng lẽ tâm ngẩm tầm ngầm mà đấm chết voi" nữa nhé. Họ cũng đang chuẩn bị xung trận mạnh mẽ đấy nhưng chưa ra mặt thôi
Đừng nói với em là có bác trong đó nhé.
Em mà thấy, em thịt bác trước:banana:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
phantuannam nói:
TrangHVTC ơi, anh vivavina chỉ đùa thôi mà, bệnh nghề nghiệp ý mà, mong các bạn đừng nói với nhau nặng như thế.

Hiểu và cảm thông mới chơi với nhau được Trang ạ. Anh Vivavina không có ý hạ thấp các bạn đâu. Khổ.
Pó tay.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranchan79 nói:
Cảm ơn em nhiều!
Không những có đồng minh mà còn có cả nội gián thế này thì ....
Tú Anh ơi! đã chắc thắng chưa vậy????
Ặc, chưa chi mà anh đã "bóp cổ" em thế này làm sao nói, nổi khổ tâm của tui ai hiểu thấu cho đây?
Em về phe chị Tú Anh mờ, chứ hổng dám làm nội gián cho anh đâu, anh nhớ đó nhé, nếu lở "tỉa" nhầm thì nhớ "ứơp đá", đừng có quýnh quá rùi quăng nhầm vô nồi nứơc đang sôi đó nha, hi hi hi..... (cái này em nói theo bài báo thôi đó nha)
To chị Tú Anh : tối qua em đi sự SNWeb về, nhắn tin cho chị xong là em ngủ mất tiêu, đến khi chị nhắn tin lại em hay nhưng hổng "ngốc đầu" dậy nổi luôn. Vui phải biết nhưng mệt cũng lắm biết luôn. Em ở SG chị nha, hổng phải Hà Nội đâu nha!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Giảm giá đặc biệt cho các anh em Web đây ! Tiêu chuẩn IZo có 3 nàng giảm ...
Khuyến mại lấy 2 tặng thêm 1 luôn ! :rocker:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hoadonbanle nói:
Giảm giá đặc biệt cho các anh em Web đây ! Tiêu chuẩn IZo có 3 nàng giảm ...
Khuyến mại lấy 2 tặng thêm 1 luôn !
Nhầm rồi Hoadonbanle ơi!
Phải là:
"Khuyến mại lấy 1 tặng 2"

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Nhầm rồi Hoadonbanle ơi!
Phải là:
"Khuyến mại lấy 1 tặng 2"
Cái này định giống như kiểu sáng ăn phở tối cũng ăn phở chỉ có trưa là ăn cơm thôi. Chết thật các mem nam không sợ à?

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Tigon-ETC nói:
Cái này định giống như kiểu sáng ăn phở tối cũng ăn phở chỉ có trưa là ăn cơm thôi. Chết thật các mem nam không sợ à?

Lo gì - mấy mem nam này đang lo sốt vó là không lấy được vợ đấy nên mới phải võ mồm thôi -

Sao không nghĩ trường hợp ngược lại nhỉ - vài chàng mem nam cùng xông vào một ISO nên phải xếp hàng chờ duyệt từ ISO đồng ý cho nói chuyện :banana:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm qua chị nhận được tin nhắn của em, còn "ngất ngây con gà tây" nên cứ ngỡ em tôi ở Hà Nội mới chết chứ! Sorry em gái nhé! Mà sao biết số của chị thế? Chị nghi có nội gián rồi đấy!

duyenkaty nói:
To chị Tú Anh : tối qua em đi sự SNWeb về, nhắn tin cho chị xong là em ngủ mất tiêu, đến khi chị nhắn tin lại em hay nhưng hổng "ngốc đầu" dậy nổi luôn. Vui phải biết nhưng mệt cũng lắm biết luôn. Em ở SG chị nha, hổng phải Hà Nội đâu nha!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA