WKT's G-Mem ISO 20......!!!!!!!!!!!!!

• Thread starter trangHVTC
  • Ngày gửi
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Xin chào các bạn!

Mình xin tự giới thiệu: Mình là Trang, mọi người vẫn hay gọi là trangHVTC.

Mình là người vui tính và thẳng thắn; YYYYYêu màu tím, ghét màu hồng,... yêu trung thực, gggggggghét sự giả dối.

Ước mơ của mình là trở thành Dâu hiền vợ đảm.

Còn ước muốn của mình bây giờ là cùng các Girl-Mem của WKT xây dựng hình tượng Con gái họ nhà Kế:
"HIỀN LƯƠNG THỤC ĐỨC"

Rất mong nhận được sự quân tâm và hưởng ứng của các bạn.

Thân ái.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Mấy hôm đi ấy chẳng buồn trông
Lạ quá hôm nay một má hồng
Vào đây giới thiệu nghe mùi mẫn
Tên em : Trang Hậu Vệ Thể Công

Ô lạ kỳ nghĩ cóc hoá là công
Em yêu màu tím ghét màu hồng
Vợ hiền dâu đảm em đây cố
Chỉ mong sớm kiếm một tấm chồng

Vào đây một lòng em muốn Xây -
Dựng lên hình tượng một thân này
Hiền lương thục đức là chi nhỉ
Rảnh rỗi em bầy cho anh hay

Hiền lương là lúc em vác chai
Chuốc CAM 5 chén, bở hơi tai
Thục đức em ơi rằng có phải
Bim Bim 4 tát hàm sái quay

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Các bạn yêu quý!
Mình là Phuonghoanglua, thích nhìn những chú mèo con đang ngủ. Thích đi lang thang dưới trời mưa.
Thích màu trắng, Màu đỏ ( đặc biệt là ..vừa đỏ vừa phát sáng như... ), thích hoa dại.
Ghét tất cả những thứ mà mình không thích không thích lắm.
Ghét cay ghét đắng.
Ước mơ có một thế giới hoà bình và tràn ngập màu xanh!
Các bạn hãy cùng mình xây dựng 1 vùng trời girl kế toán thật khác biệt nhé!
Xin cảm ơn!
Mình yêu tất cả các bạn!

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
trangHVTC nói:
Xin chào các bạn!

Mình xin tự giới thiệu: Mình là Trang, mọi người vẫn hay gọi là trangHVTC.

Mình là người vui tính và thẳng thắn; YYYYYêu màu tím, ghét màu hồng,... yêu trung thực, gggggggghét sự giả dối.

Ước mơ của mình là trở thành Dâu hiền vợ đảm.

Còn ước muốn của mình bây giờ là cùng các Girl-Mem của WKT xây dựng hình tượng Con gái họ nhà Kế:
"HIỀN LƯƠNG THỤC ĐỨC"
Thân ái.

Cái này gọi là :" Đi tìm những gì đã đánh mất "
Hòan tòan ủng hộ, nhưng tìm được ráng mà giữ nhé, kẻo lại mất nữa đó
Rất mong nhận được sự quân tâm và hưởng ứng của các bạn.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
cam_to_80 nói:
Vào đây giới thiệu nghe mùi mẫn
Tên em : Trang Hậu Vệ Thể Công
Dạ, thưa anh Cam_to, tên em là trangHVTC, nghĩa là Trang - Học Viện Tài Chính :1luvu: Ôi, ngôi trường em yêu mến. Hiền lương là lúc em vác chai/Chuốc CAM 5 chén, bở hơi tai

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Xin chào mọi người !!
Mình tên là Song Vân - có nghĩa là hai làn mây hay cái gì gì cũng được.

Mình tham gia vào Web này từ lâu và thấy rằng các mem nữ của chúng ta thật tuyệt vời. Mình cũng hy vọng rằng mình sẽ là một mem trên mức tuyệt vời và xứng đáng với câu: "Con gái nhà họ Kế".
Mình thích cuộc sống muôn màu với những lúc bất chợt sau cơn mưa lại cùng bạn bè lang thang trên đường để có thể cảm thụ được thiên nhiên như đang hồi sinh lại.
Mình yêu hoà bình nhưng cũng thích chiến tranh, như giữa hai người bạn tốt chơi với nhau đôi khi phải có những mâu thuẫn trong cuộc sống nảy sinh mà có thể trao đổi, tranh luận và giải quyết được ổn thoả để sống với nhau tốt hơn và luôn giúp đỡ nhau trong cuộc sống vốn có rất nhiều điều : hỉ, nộ, ái, ố hay những cái gì khác nữa mà họ chưa thể lường trước được.
Mình ghét màn đêm đen tối vì nó dễ đồng loã với tội ác.

Mình ước mơ sau này sẽ trở thành một người phụ nữ mà như các cụ ngày xưa vẫn nói: Tam tòng, tứ đức - Một người mà luôn luôn là chỗ dựa cho đức Phu Quân của mình sau những giờ phút mệt nhọc của cuộc sống, là người mà họ luôn chia sẻ những niềm vui và những nỗi buồn của họ.

Cuối cùng mình muốn nói với mọi người rằng ai yêu mình thì mình cũng sẽ yêu lại hết với những cung bậc tình cảm khác nhau!!
Mình xin hết ạ.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ui các mem nữ định tìm "...." hay sao mà giới thiệu ... thế?
Em chúc các chị nè: luôn là người phụ nữ trung hậu đảm đang hay giỏi việc nước đảm việc nhà hay.... thôi vậy thôi cố gắng phấn đấu thế là ổn rùi.
À thôi thêm mấy chữ nữa nè: công - dung - ngôn - hạnh. Nhân tiện đây, chả cái tiện nào bằng cái tiện nào chúng ta cùng trao đổi về công - dung - ngôn - hạnh nhé.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hic, điểm "ranh" ra toàn các bác.... mà thuật ngữ người ta gọi là "có nguy cơ cao" :D

C

Cam_nho

Guest
11/10/04
5
0
0
43
HĐ-HT
XIANGQIANG nói:
Hic, điểm "ranh" ra toàn các bác.... mà thuật ngữ người ta gọi là "có nguy cơ cao" :D

XQ ơi nguy cơ cao bây giờ ở Việt Nam là H5N2 phải không? Đúng là bệnh dễ lây nên Cam nho cũng xin được lây chút chút :lol:
Cam nho ==> Cam nhỏ, ít viết bài nhưng là thành viên chăm theo dõi bài của WKT. Thích các màu mà mình thích:biggrin: , bản thân thì không có Công-Dung-Ngôn-Hạnh nhưng tiếc là được mang tên 1 trong 4 chữ đấy, hihi...
Mình đã và đang tìm được niềm vui từ WKT. Cảm ơn WKT rất nhiều. Chúc mừng sinh nhật WKT, chúc cho sự phát triển và thành công !:dzo:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
XIANGQIANG nói:
HÀNG TỒN KHO CẦN THANH LÝ GẤP
SALE OFF 90% !!!

Sửa lần cuối:
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Vivavina nói:
XIANGQIANG nói:
SALE OFF 90% !!!
Trời đất, hic, pác kiếm đâu ra cái tư duy logic này thế. Theo em, chẳng liên quan.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Vivavina nói:
SALE OFF 90% !!!
Dễ giận, quá giận, hèn nào mà cái anh Vivavina nhà ta ...quá khổ...oái........
Người ta mới hăm mà bảo hàng tồn kho.
Nói nhỏ nè : thế hồi anh và "chị nhà" cùng bị "buộc" vô xà liêm đó, chắc chị chỉ mới lăm thui đó à?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cái bác Vivavina này buồn cười thật đấy! để cho chị em giới thiệu mặt hàng anh en còn biết được mà lựa chọn chứ!
Xin chị em thông cảm cho bác ấy nhé: bức xúc nhiều quá nên ....

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ai là mặt? ai là hàng đây nhỉ? Nếu ai là "mặt hàng" thì đứng sang một bên có phải thế không các mem nam? Hơ rất tiếc ở đây chả có ai là mặt "hàng cả"
To trangHVTC: tại chị đấy ai bảo khai mào ra để các anh ấy bảo là "mặt hàng", rất hên là mình không tham gia cái vụ này hiiiiiiiiiiiii

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Tigon-ETC nói:
Ai là mặt? ai là hàng đây nhỉ? Nếu ai là "mặt hàng" thì đứng sang một bên có phải thế không các mem nam? Hơ rất tiếc ở đây chả có ai là mặt "hàng cả"
To trangHVTC: tại chị đấy ai bảo khai mào ra để các anh ấy bảo là "mặt hàng", rất hên là mình không tham gia cái vụ này hiiiiiiiiiiiii

Chả sao đâu Tigon-ETC ạ. Các cụ chả có bài thế này

"Ba xu một mớ đàn ông
Đem bỏ vào lồng cho kiến nó tha

Ba trăm một mụ đàn bà
Đem về ta trải chiếu hoa cho ngồi "

Đó thôi

Mà các cụ nói thì đố có sai bao giờ
:banana:

PAT

C

cnct1177

Guest
25/12/04
11
0
1
Hanoi
"Công Dung" thì bị bắt lâu rồi còn "Ngôn Hạnh" thì nói thật là cháu không biết ạ!

(Học sinh trả lờì cô giáo khi được hỏi về "Công - Dung - Ngôn - Hạnh" đấy)

Lostly

Lostly

Trung cấp
Nghe chị em trên Web nói thấy đúng là con gái WKT thật tuyệt vời chỉ có điều bổ sung thêm một chút nho nhỏ thế này: "Mọi sự yêu ghét của các chị em thỉnh thoảng cũng thay đổi 180 độ. Còn ước mơ của chị em thường là tỷ lệ đạt được ... hơi bị thấp( vì thế nên mới ước mơ!!)".

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phianhtuan nói:
Chả sao đâu Tigon-ETC ạ. Các cụ chả có bài thế này

"Ba xu một mớ đàn ông
Đem bỏ vào lồng cho kiến nó tha

Ba trăm một mụ đàn bà
Đem về ta trải chiếu hoa cho ngồi "

Đó thôi

Mà các cụ nói thì đố có sai bao giờ
:banana:

PAT
Ngày xưa thì không sai, nhưng mỗi thời mỗi khác mà, thế giới luôn luôn vận động

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Dạ vâng, vì thế mới có nói : Ước mơ là những điều ước chỉ thành hiện thực ở trong mơ " ( khó hiểu quá )
Thưa quý vị và các bạn, mục đích của chị em tôi - những đầu tàu dũng cảm - trong topic này, là tiên phong cho việc kết nối những mem nữ NGOAN-HIỀN-THỤC-ĐỨC, những PHU NHÂN- CHỖ DỰA vững chắc cho các phu quân trong tương lai! Ai nghĩ là HÀNG TỒN KHO hay hàng SALE OFF chị em chúng tôi không quan tâm ( vì họ có biết QUÝ TRỌNG, NÂNG NIU chúng tôi đâu)!
To anh PAT: Tận sâu thẳm trái tim, những girl kế toán như chúng em biết ơn anh nhiều lắm!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA