Trò chơi: Nói ít hiểu nhiều

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Ken đây lúc ấy gọi tớ đang ngủ.Mà em nói thật vói các bác nhé trò này càng ngày càng lộn xộn mỗi người trả lời xong lại đưa ra 1 đáp án nên chính chúng ta ko thể thấy đc cái hay cái hài hước của câu hỏi do chính chúng ta đưa ra.cứ như thế này chắc em nghỉ chơi chuyển trò khác

chuyển trò khác đi...hịhị... cái này nhường lại cho các mem mới....hị, nhàm quá cơ...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ken đây lúc ấy gọi tớ đang ngủ.Mà em nói thật vói các bác nhé trò này càng ngày càng lộn xộn mỗi người trả lời xong lại đưa ra 1 đáp án nên chính chúng ta ko thể thấy đc cái hay cái hài hước của câu hỏi do chính chúng ta đưa ra.cứ như thế này chắc em nghỉ chơi chuyển trò khác

Tại các bạn ko đọc kỹ luật chơi thôi, chứ luật chơi đưa ra là sau khi có đáp án mới post câu hỏi tiếp mà

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
chuyển trò khác đi...hịhị... cái này nhường lại cho các mem mới....hị, nhàm quá cơ...

Không chơi thì để người khác chơi. Em và Ku Ken nói thế làm Pác DVD buồn. Pác ấy đã mất công nghĩ ra trò chơi này, chơi chán các em kêu nhàm là sao?

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
ChƠi Típ đi kìa, hem tranh cãi nữa

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Tại các bạn ko đọc kỹ luật chơi thôi, chứ luật chơi đưa ra là sau khi có đáp án mới post câu hỏi tiếp mà
Thì đó em có bít luật chơi mà chị phải nói với mọi ngưới chứ

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Không chơi thì để người khác chơi. Em và Ku Ken nói thế làm Pác DVD buồn. Pác ấy đã mất công nghĩ ra trò chơi này, chơi chán các em kêu nhàm là sao?

hị hị...sơrry bác DVD, nhưng mờ tại mọi người cứ post câu hỏi mà hem thấy trả lời...

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Ko phải là chán bạn nói thế mất quan điểm quá có khi lại làm bác DVD bùn thật.chỉ tại trò chơi đã phạm luật nghiêm trọng thôi

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ai chưa rõ luật quay lại #1 nhá,

quacai

quacai

ngây ngô nhất web