VITAMIN GÂu Gâu xin chào các Bác!

• Thread starter Vitamine Gau Gau
  • Ngày gửi
V

Vitamine Gau Gau

Guest
5/11/05
2
1
0
Miền tây
VITAMINE Gâu Gâu xin chào các Bác!

Xin Chào các Bạn !
Tôi là thành viên mới. Tôi rất hân hạnh được làm thành viên của trang Web Kế Toán hũu ích này. Ngày đầu được làm thành viên của web kế toán, tôi xin chào các quí cô bác, anh chị em . Xin được giao lưu học hỏi các bạn. Xin được các cao thủ võ lâm và các bác chỉ giáo gium cho.

Vitamine Gâu Gâu

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Vitamine Gau Gau nói:
Xin Chào các Bạn !
Tôi là thành viên mới. Tôi rất hân hạnh được làm thành viên của trang Web Kế Toán hũu ích này. Ngày đầu được làm thành viên của web kế toán, tôi xin chào các quí cô bác, anh chị em . Xin được giao lưu học hỏi các bạn. Xin được các cao thủ võ lâm và các bác chỉ giáo gium cho.

Vitamine Gâu Gâu

Chào mừng anh đến với web kế toán. Yên tâm đi, anh sẽ được lĩnh giáo dài dài

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chào mừng bác Gâu gâu gia nhập WKT nhé!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Để được giao lưu học hỏi và được chỉ giáo thì phải có món gâu gâu đấy! Có thực mới vực được đạo. Có ai về miền Tây ăn món gâu gâu khoooooooooông?
Vitamine Gau Gau nói:
Xin được giao lưu học hỏi các bạn. Xin được các cao thủ võ lâm và các bác chỉ giáo gium cho.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Chào bạn, chúc mừng bạn gia nhập sân chơi WKT. Nghe tên của bạn Mina vẫn nhớ đến có dịp mừng nào các bạn hay rủ nhau đi vitamin Gâu Gâu, Hì ...

V

Vitamine Gau Gau

Guest
5/11/05
2
1
0
Miền tây
Vitamin Gâu Gâu Xin cảm ơn lời tiếp đón Nồng Nhiệt thân ái của các Bác và các anh em gần xa nha bạn :

Xuân Thắm
Nhật Diệu
MiNa và Bạn Nguyễn Tú Anh

. Hy vọng chúng ta sẽ có duyên hội ngộ trong một dịp gần đây ,, và sẳn đó cho Vitamin Gâu Gâu mình ra mắt chính thức và xin Thọ Giáo các Bác và các anh em gần xa .. sẳn đ1o tụi mình di uống Cafè lai lai luôn ! Hi
Mỗi ngày sẽ có một niềm vui nha nha các Bác
"Huu duyen thien ly nang tương ngộ "mà há ! Hi ....

V

Vitamine Gau Gau

Guest
5/11/05
2
1
0
Miền tây
À ! Xin lội nha .. sẽ có món Gâu Gâu " Cờ Ta^y " cho các bạn đó. Yên chí lớn di nha ! Hi

O

Guest
12/10/05
43
0
6
Tạ Quang Bửu
Nhat Dieu nói:
Chào mừng bác Gâu gâu gia nhập WKT nhé!

Nhat Dieu ơi! gâu gâu là chào bạn à?
To Vitamin gâu gâu: VTM GG có phải là vitamin chó không

Xem nhiều