notchoose chào các anh, chị và các "em"

• Thread starter notchoose
  • Ngày gửi
N

notchoose

Guest
notchoose vào đây lâu lắm zồi, chắc cũng phải được hơn 3 tháng rồi chứ ít gì... nhưng mà thân tàn không biết chút kế toán, nên không giám mở nhời... hôm nay mạo muội (làm đại) mở lời " em chào các bác ạ !!" (đọc nhanh và "truyền cảm chút" nghe mới hay)

Hôm trước được đin dự sinh nhật WKT lần 3, quả là vui, khi nào có sự kiện gì nữa, notchoose xin đi theo làm chân "bốc xếp" cũng okay rồi.

Úi zời ơi, các bác biết không, em "lói" mà sao chân em nó zun thế "lày" không biết...

:))

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
N

notchoose

Guest
Úi zời ơi, mới lên tiếng là bị bụp rùi, ái chà chà hình như hôm trước đi offline WKT, thấy "chị" MINA nhà ta zui lắm mà ta, sao mà hôm nay khó thế nhỉ... úi zời oiii.

Thui, notchoose nói cho vui nhà vui cửa đó mà, notchoose sẽ cố gắng giữ đúng nội qui, MINA chiếu cố cho "nỗi nầm" vừa rồi nhé. :))

Thân chào

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
notchoose nói:
Thui, notchoose nói cho vui nhà vui cửa đó mà, notchoose sẽ cố gắng giữ đúng nội qui, MINA chiếu cố cho "nỗi nầm" vừa rồi nhé. :))

Cảnh bào cho cái "nổi nầm" của em đấy! Có một công ty đó, có một kế toan thử việc, được gia nhiệm vụ viết hoá đơn. Do cách phát âm như thế, rồi do viết sai chính tả công ty đã phải huỷ không biết bao nhiêu là hoá đơn. Lúc đầu không để ý đến khi hoá đơn khách hàng trả về nhiều quá, làm biên bản huỷ và xuất lại hoá đơn khờ luôn. Sau đó thì phải đọc kiểmtra từng chữ, từng con số một.

Notchoose mà viết hoá hoá đơn thì coi chừng đó. Giởn riết thành thói quen....tai hại!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
notchoose nói:
Úi zời ơi, mới lên tiếng là bị bụp rùi, ái chà chà hình như hôm trước đi offline WKT, thấy "chị" MINA nhà ta zui lắm mà ta, sao mà hôm nay khó thế nhỉ... úi zời oiii.

Thân chào
Nghe đến nầm tự dưng lại thấy nhớ!

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
tranchan79 nói:
Nghe đến nầm tự dưng lại thấy nhớ!
Xem ra anh đã cần bạn hiền rồi... Hihihi

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chào bạn Notchoose ! Hic do cách phát âm của bạn mà hôm offline mình đã ghi nhầm là Nottrue......
Hic mình thấy bạn cũng gan lắm đó, chứ không nhát như bạn tả đâu...vì mình có biết 1 "bí mật" , bạn đã dám hỏi " Anh có phải là anh trai của ...không ? ". Hic gan thế nhỉ.....!

N

notchoose

Guest
Tiếng Việt em phát âm hơi bị chuẩn đấy nhé, :)), nói cho vui thôi, đừng ai bắt chước theo notchoose là được, nếu có bắt trước thì phải... mạnh hơn nữa... à mà leloanbt sao lại biết bí mật gì gì đó nhỉ.... ái chà chà. (tự nhủ: lần sau phải kín đáo hơn mới được).

Viết nottrue vì trình độ anh ngữ của .... hơi bị "ấy" chút... người ta đọc âm "ch" mà cứ nghe là âm "S"... (tự nghĩ: để xem "hắn" phản biện lại thế nào đây, khà khà khà)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA