Ối mẹ ơi, động đất

• Thread starter Viva
  • Ngày gửi
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Vivavina nói:
Cảm nghĩ đầu tiên của em lúc đó là phải gọi điện ngay đến cô giáo của thằng bé nhà em.

Hi hi! :0frown: Lo cho bé hay lo cho cô đây!

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
xuantham nói:
Hi hi! :0frown: Lo cho bé hay lo cho cô đây!
Lạ thật đấy!
Chẳng thấy bác vivavina gọi điện hỏi thăm tình hình chị XT gì hết. phê bình bác nhé!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
tranchan79 nói:
Lạ thật đấy!
Chẳng thấy bác vivavina gọi điện hỏi thăm tình hình chị XT gì hết. phê bình bác nhé!

Đúng rồi đó! Phê bình thẳng tay.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hat nói:
Không bít có ai làm sao không nhỉ???

E đang ngủ động đất phát lăn đùng xuống đất (đầu tiên tưởng ngủ mơ), rồi phi tới trung tâm dự báo khí tượng thuỷ văn họ cho biết ghi nhận được độ rung đầu tiên là vào khoảng 19h 30' đến 20h45' ngày chủ nhật 6/11 nhưng với diện tích nhỏ tại khu vực xung quanh quán cây si (trúng giờ các mem của WKT đang quậy phá biến nhà hàng thành sàn nhảy và sàn diến thời trang). Các vụ động đât tiếp theo đây chỉ là dư chấn. Thế rồi E chạy tới xem KhanhDoan có bị làm sao ko thì được biết bồ nhí của E vẫn y nguyên, xinh tươi như cũ.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Vậy chắc Ben là người xui nhất,nhưng cũng hên nhất, cơn địa xảy ra trong lúc kiểmhàng trong kho.Và mọi thứ cứ ầm ầm,nhưng màchẳngbiết gì, chỉ biết đưa tay ra đỡ, và xỉu trong giây lát, tỉnh lại thấy ở TTCT Chỉnh Hình, chấn thương phần mềm bả vai,may không gãy cổ, hú hồn,kiểu này phải đăng bảng kén chồng gấp, nếu không em không cam lòng hic..hic..

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
H

honganh

Guest
2/7/04
4
0
0
My Home
www.tangvo.us.ms
tranvanhung nói:
Mình thì tí nữa đã lao từ lầu 2 xuống đất, ghê quá. Cứ như là có ma vậy.

Tớ thì đã đi qua chiến tranh. Chẳng thấy cái gì ghê cả.
Đánh Pôn pốt còn ghê gấp mấy, đạn pháo, mìn nổ ầm ầm; giờ đất mới rung tý các cậu đã la toáng lên.

Nhưng nói chung là Dân Việt Nam chưa tập làm quen được với việc phản ứng trước các thảm hoạ. Mọi diễn tập của các cơ quan, tổ chức ...cũng chỉ là Diễn tập. Khi có sự cố thật thì ...mạnh chú nào chú đó chạy, đạp cả lên nhau mà chạy.
Hu hu

H

HảiĐăng

Guest
17/10/05
99
1
0
118
Biển Khơi
www.gic.com.vn
honganh nói:
Tớ thì đã đi qua chiến tranh. Chẳng thấy cái gì ghê cả.
Đánh Pôn pốt còn ghê gấp mấy, đạn pháo, mìn nổ ầm ầm; giờ đất mới rung tý các cậu đã la toáng lên.

Nhưng nói chung là Dân Việt Nam chưa tập làm quen được với việc phản ứng trước các thảm hoạ. Mọi diễn tập của các cơ quan, tổ chức ...cũng chỉ là Diễn tập. Khi có sự cố thật thì ...mạnh chú nào chú đó chạy, đạp cả lên nhau mà chạy.
Hu hu
honganh ơi, Myhome có phải là căn cứ 26-Gò Vấp-TP.HCM không vậy?
Mình nghe người ta nói ở đó, xưa là kho bom.
Nếu bom nổ thì kêu to lắm đó!!!

N

newflower

Guest
25/10/05
26
0
0
TP.HCM
"ối mẹ ôi động đất"
Ghê thật, dư chấn tới tận... hôm nay hử?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA