Yahoo Messenger!

• Thread starter VanChau
  • Ngày gửi
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Mình cài YM, không thấy báo lỗi gì cả. Nhung giờ cứ mỗi lần sd rồi tắt đi, muôn vào lại YM thì không làm sao mở ra được, trừ khi khởi động lại. Vậy là làm sao chứ?? mình đã cài lại YM , cũng vãn thế. Ai giúp mình với!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
VanChau nói:
Mình cài YM, không thấy báo lỗi gì cả. Nhung giờ cứ mỗi lần sd rồi tắt đi, muôn vào lại YM thì không làm sao mở ra được, trừ khi khởi động lại. Vậy là làm sao chứ?? mình đã cài lại YM , cũng vãn thế. Ai giúp mình với!
Chuyện này nói nghe như đùa nhưng quả thật nên kiểm tra lại xem thế nào, bạn nên vào control panel/ Add and Remove Programme/ chọn YM remove nó đi.
Sau đó cài lại thử xem thế nào.
Không biết nó có xung khắc với phần mềm nào không? (Như đùa, nhưng cứ thử đi bạn ạ)

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Bạn xoá dứt điểm chương trình cũ và cài mới hoàn toàn ( đừng cài đè lên chương trình cũ nữa). Bạn nhớ đưa biểu tượng ra ngoài desktop. Đôi khi phần mềm lỗi nhưng cũng có lúc mạng lỗi. Trường hợp của bạn hơi kỳ ha.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Mình không đùa đâu. vì đã phải tìm YM cũ, xóa và cài lại ít nhất là 3lần trên cả hai máy tính (công ty và o nhà). vẫn không được, đành phải dùng trang www3.meebo.com để chát đấy!

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
VanChau nói:
Mình không đùa đâu. vì đã phải tìm YM cũ, xóa và cài lại ít nhất là 3lần trên cả hai máy tính (công ty và o nhà). vẫn không được, đành phải dùng trang www3.meebo.com để chát đấy!

1. Download lại Yahoo Messenger mới = cách Google "Download Yahoo Messenger"

2. Dùng Trilliant 3.1

Hope that helps!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA