Mình cần cuốn "management accounting"

• Thread starter truc diep thanh
  • Ngày gửi
T

truc diep thanh

Guest
8/11/05
1
0
0
39
hue
mình đang ở sài gòn. mình đang cần tìm cuốn sách "management accounting" . Anh chị nào biết nhà sách nào có bán cuốn sách đó thì vui lòng chỉ cho em với . Cám ơn nhiều .

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

babygirl

Guest
22/9/05
0
0
0
40
Vùng trời bình yên
Bạn cần tiếng việt hay tiếng anh, nếu tiếng việt thì xem các sách do ĐHKT phát hành, nếu sách tiếng anh thì bạn cung cấp thêm thông tin về từng chủ đề, vì sách tiếng anh có rất nhiều cuốn, mỗi cuốn một chủ đề khác nhau. Có thể hỏi các Thầy khoa Kế tóan Kiểm tóan Đại học Kinh tế đó, hoặc là các anh chị đã học Cao học khoa Kế tóan

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Bạn có thể đến nhà sách Nguyễn Văn Cừ tìm xem, nó nằm trên đường CMT8 hay Nguyễn Văn Cù Quận 5,

T

truc diep thanh

Guest
8/11/05
1
0
0
39
hue
babygirl nói:
Bạn cần tiếng việt hay tiếng anh, nếu tiếng việt thì xem các sách do ĐHKT phát hành, nếu sách tiếng anh thì bạn cung cấp thêm thông tin về từng chủ đề, vì sách tiếng anh có rất nhiều cuốn, mỗi cuốn một chủ đề khác nhau. Có thể hỏi các Thầy khoa Kế tóan Kiểm tóan Đại học Kinh tế đó, hoặc là các anh chị đã học Cao học khoa Kế tóan
Mình cần tài liệu bằng tiếng Anh. Mình đang cố gắng đọc một số sách về kế toán bằng tiếng Anh để vừa nâng cao kiến thức AV chuyên ngành vừa có thêm một số kiến thức nữa. và mình đang cần cuốn "management accounting" để đọc . nếu bạn biết có cuốn nào (miễn là bằng tiếng Anh hoac song ngu) nằm ở nhà sách nào thì chỉ cho mình với.Mình cũng đã đi một số nhà sách để tìm nhưng chưa ra.Cám ơn vì đã giúp mình.

Sửa lần cuối:
N

nguyen05

Guest
16/3/05
0
0
1
49
Da Nang
Minh dang co cuon Financial Accounting (1993). Ban co can lien he khong?

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Mình có cuốn giáo trình Fundamentals of management accounting, bản hard copy. Cuốn này là giáo trình của swinburne University trước đây mình học (Năm 1997).Nếu bạn cần đợt này VL đi SG cuối tháng 11 sẽ gửi qua chỗ Tấm, bạn có thể qua lấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA