Moi nguoi co the giup toi duoc khong?

• Thread starter cafeya
  • Ngày gửi
C

cafeya

Guest
14/11/05
3
0
0
Hanoi
Toi la mot hoc sinh truong du lich khoa ke toan.Toi can co mot so tai lieu ve bao cao tai chinh de nop cho giao vien.Bao gom so lieu cua bang can doi ke toan va bao cao ket qua hoat dong kinh doanh.Mong moi nguoi giup do.xin cam on!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
cafeya nói:
Toi la mot hoc sinh truong du lich khoa ke toan.Toi can co mot so tai lieu ve bao cao tai chinh de nop cho giao vien.Bao gom so lieu cua bang can doi ke toan va bao cao ket qua hoat dong kinh doanh.Mong moi nguoi giup do.xin cam on!!!
Bạn nhớ gõ có dấu nha.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cafeya nói:
Để mình gửi cho bạn 1 bản, bạn muốn mail hay fax?
Nếu cần nhiều số liệu bạn có thể vào website của một số công ty cổ phần để tìm những baó cáo tài chính của họ đã được kiểm toán, thì độ chính xác sẽ cao hơn.

Chào mừng bạn tham gia diễn đàn.

Ngoài ra, bạn nên post bài có dấu nhé, nếu không bài bạn sẽ đi chu du nơi thùng rác.

C

cafeya

Guest
14/11/05
3
0
0
Hanoi
Cảm ơn bạn nhé!Nếu được bạn có thể gửi giúp tôi vào mail của tôi được không?Địa chỉ email của tôi là langngamsaoroi@yahoo.com.
Thank for all!

C

cafeya

Guest
14/11/05
3
0
0
Hanoi
Moi nguoi giup toi nhe

cafeya nói:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA